CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

Wangejenga kwanza ofisi ya taifa. Vinginevyo ni sawa na kuvaa suruali ndani afu chupi njee, unaonekanaje hapo! Kweli siku hizi baada ya Dr. kumkimbia el, cdm hakuna mikakati yenye tija.
 
Ndio ujinga wa CDM wabunge wa kuteuliwa wote wanatoka kaskazini....alafu huyo mwenyekiti wa Pwani Baraka Mwago amewekewa mwenyekiti mwengine kutoka kaskazini Frederick Sumaye
Wewe mpuuzi sana huma tofauti na mwenyekiti wako taifa, kaskazini iko nchi gani mpuuzi mkubwa wewe?!!
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Huo upuuzi wenu wa kibaguzi bakini nao huko kwenu, kwahiyo nchi hii ukiwa asili yako siyo sehemu fulani basi huna haki ya kutumikia watu?
 
Kibaya Zaid uongoz na wanachama wamekaa kimya kabsa...watu weng hatuipend ccm lakn linapofka swala la cdm na utawala wake unaona n bora uwape mafsad wa kitaifa nchi hii...

Kwa nn hawayafanyii kaz mambo ya ukanda... Haya maswala tangu Enzi za khabour mpaka leo...daaah any way wacha tuone mwisho wake
Ukiwa na sifa za kiuongozi masuala ya ukabila, udini na ukanda hayana nafasi ndani ya Chadema
 
Mm naamn cku mbowe aki step down chadema inaweza anguka vibaya sana...Vijana wa Kanda maalum wameshajiamnisha kuwa n chama chao.. Sasa kama akitokea mwenyekit atakae taka kukiondoa chama mikononi mwao cpat picha na sereka Lake...watu watatoana dam..mbowe alikosea sana kuunda msing wa kikanda ndan ya chama...
Chadema ni taasisi ya Watanzania wote kwa ujumla wake, hayo mawazo yako baki nayo mwenyewe maana ujinga hupofusha mtu katika kufikiri
 
Mkuu jaribu kuwaza kidogo..Kwan hapo pwan hawapo wazawa...? Kwa nn wasiamn Katka ushirikiano wa kikanda...? Does it make sense kuruhusu utawala. Wa kikanda wakat taifa Lina kila cfa na hak ya kutawaliwa na watu kutoka sehem tofaut tofaut...?
Nani alikudanganya uongozi sifa zake kuu ni ukabila, ukanda na udini?!! Kwani hao vipngozi huenda kutumikia makabila yao?!
 
Mollel na Muro hawa ndio Pwani, ukija Moro unapewa Minja, CDM oneni hata aibu basi, hapa ndio wengine wanasema bora ya shetani tunayemjua.
Halafu huyu Ruth Mollel alikuwa katiba mkuu wa wizara mojawapo ya JK hadi anapewa mchongo wa huu bado alikuwa katiba mkuu na kadi CCM anayo, Magu yupo sahihi kuchora mstari, hataki unafiki wa aina hii ya kina Mollel.
Sio kweli!
Alishastaafu
 
masawe alikuwepo,mushi alikuwepo, malya alikuwepo,urio alikuwepo manka naye alikuwepo na yule bwana mdogo anaitwa nani vileee.....chuwa.ndio chuwa nae alikuwepo.
 
Chadema wanafurahisha sana.Makao makuu ni banda la kuku,ofisi ya kanda ni ghorofa.
Hiyo ramani ni kama nyumba mbili zilizojengwa moja juu ya nyingine,litakuwa ghorofa la hali ya chini sana
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Hawana tofauti na yule wa wa magogoni na teuzi zake....wanaleta ukanda na ukabila..hovyo kabisa.
 
Mbona raisi wa ccm anakaa ikulu na ikulu ipo Dar, kwani yy ni mzaramo au mmatumbi ? Na kwann anatawala nchi yote kwani hana kwao na kabila lake ? Uviccm acheni kua na tabia za boko.kuishi na kijisaidia kwe maji yaliyo makazi yake ya kutwa nzima.tumieni akili kidogo tu za kichwani,co za tumboni.
 
Sisi tunaoijuwa vizuri kibaha ngoja tukuelimishe wakazi wa kibaha ni watu gani,

Kibaha inakaliwa na Wazaramo, Wakwere, Wamasai, Wamang'ati wasukuma na wanyamwezi.

Usije ukawa unapita tu na gari kibaha ukiwa unaenda morogoro ukadhani unaijuwa kibaha.

Kibaha si tu maili moja, picha ya ndege, kongowe, Misugusugu, Mlandizi, Ruvu na Vigwaza, wengi mnajidanganya, Kibaha ni kubwa zaidi ya maeneo hayo ya Main road na ndio maana ina wabunge wawili wa majimbo. Kuna watu humu ni wapuuzi sana mnahitaji kuelimishwa.
Swadakta mkuu, maana wengi wakisikia kibaha au pwani au morogoro..hudhani wakazi wake waluguru tu au wazaramo au wakwere. kumbe kuna watanzania wa kila kabila
 
CHADEMA PWANI KUJENGA GHOROFA OFISI ZA MKOA

Tarehe 14.03.2017 kikao cha baraza la uongozi Mkoa wa Pwani. Pamoja na masuala mengine yaliyojadiliwa na kupangwa tumepitia na kuidhinisha michoro ya jengo la ofisi ya CHADEMA mkoa wa Pwani ambapo ujenzi wake unatarajiwa kuanza hivi karibuni.

Ofisi hizo zitajengwa Kibaha kwa Mathiasi zitatumika na Mkoa pamoja na Wilaya ya Kibaha.

Shukrani kwa waheshimiwa wabunge wa viti maalum mkoa wa Pwani Mh.Mary Muro na Mh. Ruth Mollel kwa kushirikiana na uongozi wa mkoa kufanikisha hatua ya sasa.

Pwani inajengwa kwa maono na mikakati. CHADEMA inasukwa Pwani

Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Pwani
Baraka Mwago
View attachment 481119
View attachment 481120
Nawaasa tu wahakikishe wanafuata taratibu zote za kisheria na kuhusu uhalali Wa kiwanja na waeende mipango mini wawape plan ya hilo eneo coz CCM hawataweza Fanya chochote kama hawatafuata taratibu. Mnakumbuka mambo ya gambo arusha
 
Mkuu jaribu kuwaza kidogo..Kwan hapo pwan hawapo wazawa...? Kwa nn wasiamn Katka ushirikiano wa kikanda...? Does it make sense kuruhusu utawala. Wa kikanda wakat taifa Lina kila cfa na hak ya kutawaliwa na watu kutoka sehem tofaut tofaut...?
Ni kweli kwamba mkoa wa Pwani kuna watu wenye asili lkn tujue pia kwamba mkoa huo kutokana na ukaribu na DSM watu kutoka sehemu mbalimbali za T Z wamehamia na wakati Fulani ni chachu ya maendeleo kwa wenyeji. Tukumbuke pia kuwa vyeo au majukumu hutolewa kwa kufuata uwezo si kumpa kila MTU kama pipi

Kibaya Zaid uongoz na wanachama wamekaa kimya kabsa...watu weng hatuipend ccm lakn linapofka swala la cdm na utawala wake unaona n bora uwape mafsad wa kitaifa nchi hii...

Kwa nn hawayafanyii kaz mambo ya ukanda... Haya maswala tangu Enzi za khabour mpaka leo...daaah any way wacha tuone mwisho wake
 
Ndio ujinga wa CDM wabunge wa kuteuliwa wote wanatoka kaskazini....alafu huyo mwenyekiti wa Pwani Baraka Mwago amewekewa mwenyekiti mwengine kutoka kaskazini Frederick Sumaye
Acha ubaguzi, mbunge wa Kibaha ambaye ni CCM ana asili ya wapi, hebu tuanzie hapo.
 
Back
Top Bottom