CHADEMA ni NGO INAYONUFAISHA WACHACHE


G

golii

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
48
Likes
0
Points
0
G

golii

Member
Joined Nov 13, 2012
48 0 0
Kwa namna nnavyoona CDM inavyowanufaisha viongozi wake, ambao wengi sasa wanatembelea magari ya kifahari na kujenga majumba ya kifahari nnaona CDM ni kama NGO au pressure group ambayo inatisha ili ile...
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,728
Likes
47,433
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,728 47,433 280
Ni mtazamo wako. Na join date inaruhusu.

HATARI:
Weka mbali na Tembo.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,871
Likes
716
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,871 716 280
Dadavua kijana usitumike vibaya! Gari gan? Na nani anatumia? La kwake au la chama? Nyumba iko wapi?? na ya nan?? Na vp kuhusu gharama zake??
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kwa namna nnavyoona CDM inavyowanufaisha viongozi wake, ambao wengi sasa wanatembelea magari ya kifahari na kujenga majumba ya kifahari nnaona CDM ni kama NGO au pressure group ambayo inatisha ili ile...
CDM ni wanaharakati wa siasa, na si wanasiasa, hili kila siku mie nalisema . Kwa maana hiyo km ni wanaharakati ni kweli NGO na si chama cha siasa
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,063
Likes
629
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,063 629 280
Kwa namna nnavyoona CDM inavyowanufaisha viongozi wake, ambao wengi sasa wanatembelea magari ya kifahari na kujenga majumba ya kifahari nnaona CDM ni kama NGO au pressure group ambayo inatisha ili ile...
Basi CCM in NGO inayonufaisha familia. Unaonaje hapoooooo?
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,507
Likes
360
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,507 360 180
CDM ni wanaharakati wa siasa, na si wanasiasa, hili kila siku mie nalisema . Kwa maana hiyo km ni wanaharakati ni kweli NGO na si chama cha siasa
Hii hypothesis ni nzuri sana kuiandikia paper, tena ya PhD! GeniusBrain usiishie hapo mkuu.
 
Last edited by a moderator:
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Hayo yenu ,yangu Moyoni NCHI chini ya CDM 2015
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kwa namna nnavyoona CDM inavyowanufaisha viongozi wake, ambao wengi sasa wanatembelea magari ya kifahari na kujenga majumba ya kifahari nnaona CDM ni kama NGO au pressure group ambayo inatisha ili ile...
Wewe ni mwanachama mpya wa JF,karibu sana jukwaani,hili siyo jukwaa la umbeya ni jukwaa unalotakiwa kutoa maoni yako na pale unapotoa allegations,those allegations must be supported by concrete evidences!
 
R

rwazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
230
Likes
0
Points
0
R

rwazi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
230 0 0
vipi twambie unavyonufaika na ssm,epa,kagoda menoyatebo nk
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Kwa namna nnavyoona CDM inavyowanufaisha viongozi wake, ambao wengi sasa wanatembelea magari ya kifahari na kujenga majumba ya kifahari nnaona CDM ni kama NGO au pressure group ambayo inatisha ili ile...
Ifutwee!!! Maana inafanya siasa na kushiriki chaguzi za kisiasa na kupewa ruzuku na serikali kama Chama cha siasa.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Bora inufaishe wachache kuna afadhari kuliko kunufaisha familia kama akina naniii Meno ya tembo,kaa mbali.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kwa namna nnavyoona CDM inavyowanufaisha viongozi wake, ambao wengi sasa wanatembelea magari ya kifahari na kujenga majumba ya kifahari nnaona CDM ni kama NGO au pressure group ambayo inatisha ili ile...
.
TA0106_thumb.jpg
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Kwa namna nnavyoona CDM inavyowanufaisha viongozi wake, ambao wengi sasa wanatembelea magari ya kifahari na kujenga majumba ya kifahari nnaona CDM ni kama NGO au pressure group ambayo inatisha ili ile...
.
bora waambie wakiambiwa wanakuja na matusi....
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Nakubaliana na mwanzisha uzi.
Hamna mtu asiyeifahamu CDM!
Kama usingejitokeza kwenye hii tread na kuunga mkono mada, ningeshangaa sana! Ngoja tumsubiri Ritz naye aibuke.
Hata hivyo; habari za silku Rejao?
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701