CHADEMA msimamo wenu kwa mashoga ni upi?

CHADEMA msimamo wenu kwa mashoga ni upi?

Chadema kama chama kikuu cha upinzani wananchi wangependa kujua msimamo wenu kuhusu swala la Ushoga na mashoga. Mpaka sasa tumeshasikia misimamo binafsi ya Makonda na Dr Kigwangalla hali kadhalika ule wa serikali.
Je, chama mbadala mna msimamo wowote tofauti?

Poleni sana ndugu:

Screenshot_20230203-140057.jpg


Ya nini kuandikia mate?
 
..
 

Attachments

  • FB_IMG_1638511560064.jpg
    FB_IMG_1638511560064.jpg
    24 KB · Views: 21
  • FB_IMG_1603615079875.jpg
    FB_IMG_1603615079875.jpg
    31.9 KB · Views: 16
  • FB_IMG_1570960151009.jpg
    FB_IMG_1570960151009.jpg
    28.4 KB · Views: 19
  • FB_IMG_1591963091092.jpg
    FB_IMG_1591963091092.jpg
    70.2 KB · Views: 21
  • JamiiForums1552944936.jpeg
    JamiiForums1552944936.jpeg
    50.5 KB · Views: 20
  • tapatalk_1570946898001.jpeg
    tapatalk_1570946898001.jpeg
    37.1 KB · Views: 18
Mpaka sasa mko wangapi kwa nchi nzima, hivi kwenye sensa mlizingatiwa mahitaji yenu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom