CHADEMA msimamo wenu kwa mashoga ni upi?

CHADEMA msimamo wenu kwa mashoga ni upi?

Chadema kama chama kikuu cha upinzani wananchi wangependa kujua msimamo wenu kuhusu swala la Ushoga na mashoga. Mpaka sasa tumeshasikia misimamo binafsi ya Makonda na Dr Kigwangalla hali kadhalika ule wa serikali.
Je, chama mbadala mna msimamo wowote tofauti?

Japo mnaweza mkawa mnawadharau CHADEMA labda kutokana na kuwa ni Chama tu cha Upinzani na kwa bahati mbaya kwa sasa kinapata ' misukosuko ' ya hapa na pale ya Kisiasa ila binafsi najua kuwa kama kuna Chama ambacho kina Watu ' very smart upstairs ' ambao pengine unaweza ukawahesabu na hata kuwapata wachache ndani ya Chama cha Mapinduzi ( CCM ) basi ni Chama cha Demokrasia na Maendeleo ( CHADEMA ) Na sifa yao kubwa ni kwamba huwa ' hawakurupuki ' bali hulikabili jambo kwa Kutulia na kuweka umakini mkubwa. Nawapongeza sana kwa hilo japo Mimi ni Mtani wao wa Kisiasa na nakiri kwamba bila ' Uimara ' wa CHADEMA katika Siasa zake basi huenda leo hii tusingekuwa na CCM yetu hii inayojitahidi kuwa Imara baada ya kuwa katika Kipindi cha ' Makandokando ' yake mengi kwa miaka kadhaa iliyopita.
 
Chadema kama chama kikuu cha upinzani wananchi wangependa kujua msimamo wenu kuhusu swala la Ushoga na mashoga. Mpaka sasa tumeshasikia misimamo binafsi ya Makonda na Dr Kigwangalla hali kadhalika ule wa serikali.
Je, chama mbadala mna msimamo wowote tofauti?
UNATAKA CHADEMA WAFANYE NINI WAKATI CCM mnataman bunge zima muwe pekeyenu...
 
Chadema kama chama kikuu cha upinzani wananchi wangependa kujua msimamo wenu kuhusu swala la Ushoga na mashoga. Mpaka sasa tumeshasikia misimamo binafsi ya Makonda na Dr Kigwangalla hali kadhalika ule wa serikali.
Je, chama mbadala mna msimamo wowote tofauti?
Msimamo wa CCM ni upi?? Msimamo wa makonda??
tapatalk_1541360644997.jpeg
 
CDM Ni walebelari siku nyingi. Wait Ni free mind for free word. Wana udau na walebelari wa kijerumani. Mbona hii habari sio ngeni.
 
Chadema kama chama kikuu cha upinzani wananchi wangependa kujua msimamo wenu kuhusu swala la Ushoga na mashoga. Mpaka sasa tumeshasikia misimamo binafsi ya Makonda na Dr Kigwangalla hali kadhalika ule wa serikali.
Je, chama mbadala mna msimamo wowote tofauti?
msimamo wa ccm ni upi , ni huu wa Makonda ?
 
Chadema kama chama kikuu cha upinzani wananchi wangependa kujua msimamo wenu kuhusu swala la Ushoga na mashoga. Mpaka sasa tumeshasikia misimamo binafsi ya Makonda na Dr Kigwangalla hali kadhalika ule wa serikali.
Je, chama mbadala mna msimamo wowote tofauti?

CHADEMA ARE BIG MINDS,HAIWEZI KUFIKIRIA KUHUSU MASHOGA,HAYO NI MAMBO AKILI NDOGO CCM.CHADEMA INAFIKIRIA KUHUSU,UCHUMI WA WATU,DEMOCKRASIA YA WATU,ELIMU NA AFYA ZA WATU NK.
 
wakati wa Mo kutekwa waliitisha mkutano wa waandishi wa habari kupitia waziri kivuli wa mambo ya ndani ila hili wamekaa kimya marekani misimamo ya vyama kama republican na democratic inajulikana ila hili hawawezi kulitolea ufafanuzi watawaachia wapambe wao wakina fatma karume watoe msimamo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom