CHADEMA kuangukia pua Igunga.....!


B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
323
Likes
5
Points
35
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
323 5 35
cHAMA CHETU CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO BADO HAKIJAWA TAYARI KWA USHINDI IGUNGA KUTOKANA NA UWEZO MDOGO WA MGOMBEA WETU WA KIELIMU NA KUJENGA HOJA UKILINGANISHA NA YULE WA MAGAMBA...........!
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Elimu na uwezo wa kujenga hoja wa huyo wa maghamba umetusaidiaje kutuwezesha watanzania tusiingie mikataba
ambayo haina manufaa kwa taifa au hata kutustua when it comes to dubious deals done by corrupt govt officials.
 
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
320
Likes
3
Points
35
Age
57
M

Mghaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
320 3 35
cHAMA CHETU CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO BADO HAKIJAWA TAYARI KWA USHINDI IGUNGA KUTOKANA NA UWEZO MDOGO WA MGOMBEA WETU WA KIELIMU NA KUJENGA HOJA UKILINGANISHA NA YULE WA MAGAMBA...........!
Umetumwa tu si haba! hivi katika siasa za bunge la jamhuri mbunge wa ccm msomi akafanye nini? Labda akauungane na wenzake kulala bungeni. Mbunge tunaye mtaka ni muadilifu ambaye atakataa hoja zikifisadi bungeni na kulinda mali yetu isitwaliwe kwa kisingizio cha uwekezaji hiyo kazi ataimudu ipasavyo kashindye. huyu mwenye phd aende kufundisha au afanye kazi za ushauri kwa serikali ya magamba
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,276
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,276 583 280
Umetumwa tu si haba! hivi katika siasa za bunge la jamhuri mbunge wa ccm msomi akafanye nini? Labda akauungane na wenzake kulala bungeni. Mbunge tunaye mtaka ni muadilifu ambaye atakataa hoja zikifisadi bungeni na kulinda mali yetu isitwaliwe kwa kisingizio cha uwekezaji hiyo kazi ataimudu ipasavyo kashindye. huyu mwenye phd aende kufundisha au afanye kazi za ushauri kwa serikali ya magamba
<br />
<br />
jamani embu acha mambo ya kitoto,inaelekea ume2mwa, hoja si kuongea hoja ni maendeleo,huyo kamishna wa madini anawadanganya wazawa kwa kuwapa wageni sehemu ya kuciima
 
P

pstar01884

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
117
Likes
0
Points
33
P

pstar01884

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
117 0 33
Kafungue blog yako upost huko huu utumbo. Jaribu bahati yako, kwa sababu post yako ni faraja kwa magamba. U can fetch some cash out of your own shit.
 
N

Ndumilakuwili

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
N

Ndumilakuwili

Member
Joined Aug 6, 2011
14 0 0
cHAMA CHETU CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO BADO HAKIJAWA TAYARI KWA USHINDI IGUNGA KUTOKANA NA UWEZO MDOGO WA MGOMBEA WETU WA KIELIMU NA KUJENGA HOJA UKILINGANISHA NA YULE WA MAGAMBA...........!
Talking this shiiiiiiiiiiiiiiiiit, you must be a "GREEN GUARD MEMBER" or any other Empty-headed creature, royal to "MAGAMBA".................... GO TO HELL..............!!!!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,218
Likes
9,838
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,218 9,838 280
unakitamani eeh?
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,124
Likes
388
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,124 388 180
chama chetu cha democrasia na maendeleo bado hakijawa tayari kwa ushindi igunga kutokana na uwezo mdogo wa mgombea wetu wa kielimu na kujenga hoja ukilinganisha na yule wa magamba...........!
chadema wameshaanza kutapatapa na kuamua kupiga viongozi wa serikali kama vile dc badala ya kuendesha kampeni za kistaarabu. Mikutano yao ambayo haina tija imekosa wahudhuriaji katika maeneo ya vijijini.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
cHAMA CHETU CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO BADO HAKIJAWA TAYARI KWA USHINDI IGUNGA KUTOKANA NA UWEZO MDOGO WA MGOMBEA WETU WA KIELIMU NA KUJENGA HOJA UKILINGANISHA NA YULE WA MAGAMBA...........!

kapime mtima
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
elimu na uwezo wa kujenga hoja wa huyo wa maghamba umetusaidiaje kutuwezesha watanzania tusiingie mikataba
ambayo haina manufaa kwa taifa au hata kutustua when it comes to dubious deals done by corrupt govt officials.

ukizingatia amekuwa ni mkurugenzi/kamishina wa wizara ya madini hivyo mikataba kandamizi dhidi ya tanzania alishiriki kuibariki
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
cHAMA CHETU CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO BADO HAKIJAWA TAYARI KWA USHINDI IGUNGA KUTOKANA NA UWEZO MDOGO WA MGOMBEA WETU WA KIELIMU NA KUJENGA HOJA UKILINGANISHA NA YULE WA MAGAMBA...........!
<br />
<br />
Kama wewe ni kijana ukizeeka utakua mchawi, wacha umbeaumbea nakutumikia mafisadi
 
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined
May 10, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
33
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined May 10, 2011
171 0 33
6th september 2011,inaonekana umejiunga humu kwasababu umetumwa na magamba kwa ajili ya kampeni za IGUNGA
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
98
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 98 145
cHAMA CHETU CHA DEMOCRASIA NA MAENDELEO BADO HAKIJAWA TAYARI KWA USHINDI IGUNGA KUTOKANA NA UWEZO MDOGO WA MGOMBEA WETU WA KIELIMU NA KUJENGA HOJA UKILINGANISHA NA YULE WA MAGAMBA...........!
Chama chenu na Nape, kamsaidie uchaguzi wa diwani sijui wapi kule, amefukuzwa Igunga kwa kuwa hana busara kama wewe
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
8
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 8 135
eleza vizuri ulichokibaini kuwa muwazi kwa kutoa mifano ya wazi ikiwezekana
 
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
656
Likes
2
Points
35
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
656 2 35
Ana elimu ndogo! Sasa alipataje u-afisa elimu wilaya? Au nyinyi mtu akiwahama mnambadilikia? Au serikali ya ccm imejaa watu wasio na elimu?
 
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
Jamani kwa vyovyote lazima mshindi apatikane! iwe CHADEMA;CCM; CUF au DP. na atakayeshindwa lazima roho imuume!! Lakini itauma zaidi kama mshindi atapatikana kwa HILA!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wasomi wa Tanzania wanaongoza kuibomoa Tanzania.
Bunge limejaa ma profesa wamefanya nini na u profesa wao?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
I will not comment on this maana mtoa mada ni puuzi kama hao ma CCM wakiwaza muda wote ni ki masaburi
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,102
Likes
1,766
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,102 1,766 280
Naombeni cv ya maji marefuuuu....Ova!
 

Forum statistics

Threads 1,236,949
Members 475,327
Posts 29,274,149