CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

Ladies and Gents.

Friends and our Enemies.

Jana katika pita pita yangu nimekutana na tamko ya Kiongoz wa chama cha chadema Freeman Mbowe akisema ya kwamba eti hawaitaki chama kingine cha upinzan ACT isijiunge na umoja huo.

Thats very very ridiculous.

Mbowe usijione kwamba kama vile ulivyokuwa wewe na mtei kuwa na hati miliki ndan ya hiko chama basi nguvu hiyo inaweza pitiliza mipaka na kuwapa kiburi cha kuhodhi mamlaka ya upinzan ndan ya nchi hii.

Ni haki ys kila mtanzania aliefuata sheria kuanzisha chama cha siasa na kushiriki kwenye siasa ili mradi tuh havunji sheria za nchi hii.

Na nyinyi kama chadema hamna hati miliki ya siasa za upinzan ndan ya nchi hii.

Na hamuwezi kukaa na kuja kuwapangia watu chama gani cha upinzani cha kujiunga nacho.

Nyinyi ni nan ndan ya ukawa hadi muwe na authority na kusemea umoja huo??

Prof Lipumba alipofika mtwara alikuja na zitto kabwe katika mikutano yake ya hadhara kipindi ambacho nyinyi mlikua mshamfukuza ndan ya hiyo saccoss yenu na wananchi walimpokea vizur na kumpa ushirikiano.
,
Iweje nyinyi leo mje mseme kwamba hamtaki ushirikiano na chama hiko?nyinyi kama nani hasa.

Huna hoja mbowe...hamna hoja chadema.

Siri ambazo zito kabwe kavujisha kwa ccm ziko wapi mbona mnaongea kama bata??

Chama chenu bila kuwa ndan ya mwamvuli wa ukawa hivi sasa kingekuwa kishasahaulika.

Tunaomba siasa zenu za kibaguz za udini ukanda na ukabila msiziingize ndan ya UKAWA.

VIONGOZI WA UKAWA MUWE MAKINI NA CHADEMA WASIJE KUUGEUZA UMOJA HUO KAMA WALIVYOKIGEUZA CHAMA CHAO CHA KASKAZIN CHA KIDINI NA KIKABILA.

SHUKRAN...

kwani ccm mna ng'ang'ania ukawa muwapangie wa kuungana nao ACT-MIGEBUKA NI tawi la ccm kama matawi mengine udp na tlp na kina dovutwa na peter mziray
 
Siku zote ushauri huchukuliwa kutoka kwa mtu mwenye akili, hekima na mwerevu siyo kutoka kwa mtu taahira au mwendwazimu. Ukichukua ushauri kutoka kwa mwendawazimu au kichaa nawe utakuwa mwendawazimu zaidi. CHADEMA ni ya wenye akili, ungepeleka ushauri huu kwa CCM na ACT maana huko kuna watu wa aina zote, wengine utawafaa.

Chadema ilianza kwa kasi kubwa katika medani za siasa Nchini kutokana na sera ambazo ziliwavutia watu wengi hasa vijana.

CHADEMA ilianza kuja na sera mbalimbali pamoja na kauli mbiu zenye matumaini kwa wananchi kama vile M4C, na nyingine nyingi ambozo zilivuta hisia nyingi hasa kwa vijana, Lakini siku za hivikaribuni chama hiki kimepoteza mwelekeo kabisa kutokana na kuto kubadilika kwa sera zao na kujikita zaidi kwenye mambo yasio ya msingi kama vile mandamano, kauli mbovu, fukuza fukuza isiyo na mpango ndani ya chama hivo kufanya chama hiki kukosa mwelekeo kutokana na kuchokwa na wananchi.

Kinacho endelea sasa CDM imejivika koti la UKAWA kama kiki ya kutaka kukubalika zaidi kwa wananchi kutokana na kuvikamata masikio vyama vingine vya siasa kwa nia ya kutaka kujiuza tena kwa wananchi lakini cha ajabu pasipo kujitambua CDM ndio kinazidi kujichimbia kaburi chenyewe pasipo kujijua.

Ushauri viongozi wa CDM jitafakarini tena na kujirekebisha ili mrudishe heshima yenu kwa jamii kama mwanzo mlivyokuwa mnakubalika
 
Unachekesha unapotoa maagizo ya ukawa kwa chadema mbona ni sawa na kuliambia jicho liikanye mboni? Pole ukawa inawasumbua sana, si mlisema ni wasakatonge? why msihangaike na nafaka ili tonge lisiwepo?
 
UKAWA, habari ya mujini. mna angaiiiikaaaa na CDM mara Ukawa, tulieni. hzo nyuzi zenu za kila siku wimbo ule ule tumezichokaaaaaaaaaaaaa. mkalale sasa
 
nikusahihishe tu vyma pekee vilivyowah kuungana ni TANU NA ASP ili kutengeneza CCM haya ya UKAWA ni umoja ambapo kila chama kina baki na majukumu yake ya kichama lkn papo mahali wanafanya kazi kwa umoja like wanaweza kwa umoja wao kumsmamish mgombe ammoja wa nafas ya uraisi na hii sasa ikibata back up toka kwa wapianzani wote ita sound vyema zaid kuliko kuwa na upinzani ndani ya upinzani.

Sound like a matured person. Big up!
 
Habari zenu wakuu,
Kinachoonekana ni kwamba ule muungano wa vyama vinavyounda UKAWA ni kiini macho. Muungano huo unaonekana kutawaliwa na maamuzi kutoka viongozi wakuu wa CHADEMA.Hii inamaana kuwa CHADEMA ilifanya ujanja wa kujitafutia umaarufu kupitia muungano wa vyama vingine...
Tafakari....
 
Hapo tayari umeshajihakikishia hela ya supu asubuhi hii, mchana andika nyingine tena upate ya lunch. Chama Cha Mafisi.
 
Hahahahaa sijui amekula maharage ya wapi huyu, sijui katumwa na nani huyu? nilikua namheshimu sana? Simheshimu tena mtu huyu? Hahahaahaaahaahaaaaaaaaaa Kwani hao wengine waliitwa na Chadema au walikuja wenyewe?
 
Navisikitikia vyama vingine vilivyo ndani ya umoja huo. maana vilishapigwa bao la kisigino na CHADEMA...
 
Ndugu wanaJF,

Tumeshuhudia muungano wa vyama vya upinzani kama CHADEMA,CUF na vingine vinavyounda UKAWA lakini kwa kadri muda unavyoenda tunaona baadhi ya vyama ndani ya UKAWA kama CUF vikizidi kupoteza umaarufu na mvuto tofauti ilivyokuwa zamani.

Tunaona hata wanachama wapya wanaojiunga UKAWA wote wanachukua kadi za CHADEMA,hatuoni wakielekezwa kuchukua kadi za vyama vingine ndani UKAWA.

Nilitegemea ujio wa Lowassa ndani ya UKAWA pamoja na team zake Kama 4u mvt na friends of Lowassa kila chama kingegawana wanachama ili kuleta uwiano.

Ndani ya UKAWA CHADEMA imejinufaisha kwa kujipatia umaarufu na wanachama.Vyama vingine vimesahaulika kama CUF chama chenye nguvu kabisa Zanzibar.

Nimalize kwakuuliza swali.

JE, KUUNDWA KWA UKAWA NI MKAKATI WA SIRI WA CHADEMA KUIUA CUF NA VYAMA VINGINE VYA UPINZANI?
 
Wakati mwingine mawazo yako unayoyawaza usiyaaminishe kuwa kweli.
 
ndugu wana jf tumeshuhudia muungano wa vyama vya upinzani kama chadema,cuf na vingine vinavyounda UKAWA.lakini kwa kadri muda unavyoenda tunaona baadhi ya vyama ndani ya ukawa kama CUF vikizidi kupoteza umaarufu na mvuto tofauti ilivyokuwa zamani.Tunaona hata wanachama wapya wanaojiunga UKAWA wote wanachukua kadi za CHADEMA,hatuoni wakielekezwa kuchukua kadi za vyama vingine ndani UKAWA.Nilitegemea ujio wa Lowasa ndani ya UKAWA pamoja na team zake Kama 4u mvt na friends of Lowasa kila chama kingegawana wanachama ili kuleta uwiano.Ndani ya UKAWA CHADEMA imejinufaisha kwakujipatia umaarufu na wanachama.vyama vingne vimesahaulika kama CUF chama chenye nguvu kabsa Zanzibar. nimalize kwakuuliza swali.
JE KUUNDWA KWA UKAWA NI MKAKATI WA SIRI WA CHADEMA KUIUA CUF NA VYAMA VINGINE VYA UPINZANI?

Usemalo ni kweli kabisA ILA TUSUBIRI OCTOBER 2015
 
Katika ilani ya cuf ya uchaguzi wa mwaka 2005 na 2010 walitangaza kuwa endapo watashika dola watunda serikali ya mseto.Na hili limeanza kutekelezwa kwa upande wa zanzibar na sasa linaelekea kwa huku bara serikali ya mseto huleta umoja kwani kila mtu ataridhika kuona anayemtaka yupo kwenye serikali.CUF haiwezi kufa kamwe CHAMA CHA WANANCHI.
 
Back
Top Bottom