Chadema chamjadili Shibuda na kuandaa maandamano nchi nzima

Chadema chamjadili Shibuda na kuandaa maandamano nchi nzima

Ingawa Shibuda ni Mbunge kupitia CDM lakini kwa kweli ananikera sana kwa kauli zake hasa zile za kuwa tofauti na wabunge wenzake wa CDM ikiwezekana uchaguzi ujao atoswe tu
 
Wakuu nashangaa sana Pro-Chadema JF hawajui habari za ndani za chama chao mpaka Ritz anaingia jikoni kuchukuwa data na kuleta JF subiri basi habari kutoka kwa Tumaini Makene.

sababu sio viherehere kama wewe
 
Wanabodi.

Chadema imefanya mkutano wake jijini Dar es Salaam pamoja na mambo mengine ilimjadili John Shibuda kutokana na msimamo wake wa kuunga mkono posho.

Ofisa habari wa Chadema, Tumaini Makene alisema kuwa watatoa taarifa rasmi kuhusu kikao hicho.

Miongoni mwa mambo mengine yaliyojadiliwa na kikao hicho ni kuandaa maandamano nchi nzima.


Hakuna kitu kama hicho kaka. Msiwadanganye watu kwa habari za kupikwa. Hivi mkisema au kuandika ukweli mnaugua. Narudia kusisitiza hakuna kitu kama hicho ulichoandika hapa ritz, pia weka chanzo cha taarifa yako plz kama unataka kuonekana genuine na unakitu arguable. Come plz.
 
Hakuna kitu kama hicho kaka. Msiwadanganye watu kwa habari za kupikwa. Hivi mkisema au kuandika ukweli mnaugua. Narudia kusisitiza hakuna kitu kama hicho ulichoandika hapa ritz, pia weka chanzo cha taarifa yako plz kama unataka kuonekana genuine na unakitu arguable. Come plz.
Mkuu Tumaini Makene,
Tunasuburi ripoti ya kikao cha chama (Chadema) kama usipoileta humu jamvini nadhani tutaipata kupitia kwenye magazeti ya kesho na nataileta humu Jamvini tuone kama hii habari sio ya kweli.
 
Sinta shiriki
Sinta- huyu ni Bongo Celebrety
Shiriki -Hapa unamsisitiza Sinta Ashiriki haya maandamano, Interesting.....

Hapa umeonesha kwamba Elimu yako ni ndogo sana kiasi kwamba unashindwa kuchanganuwa lugha nyepesi kama hizi, kama lengo la ujumbe wako ni kutoshiriki ulipaswa kusema Sintoshiriki.
Kilaza mkubwa wewe!!....
 
Bila kuitaja Chadema kwako siku haijapita, jana CC ya CCM imekaa hatujakuona kukimbilia kuanzisha thread leo hata kikao cha Chadema hakijaisha unakimbilia kuanzisha usiyoyajua, pole sana.

Anyway una taarifa ya matokeo ya hukumu ya Lissu nisaidie tafadhali.

Tundu lisu kashinda kesi zamani sana
 
Bila kuitaja Chadema kwako siku haijapita, jana CC ya CCM imekaa hatujakuona kukimbilia kuanzisha thread leo hata kikao cha Chadema hakijaisha unakimbilia kuanzisha usiyoyajua, pole sana.

Anyway una taarifa ya matokeo ya hukumu ya Lissu nisaidie tafadhali.

:smile-big::A S shade:
 
Ukiangalia maelezo yamwisho mwisho ya Ritz utajua tu aibu kubwa imempata!Uso umerefukaaaaa!Mtu asie nauchungu nawatanzania wanaokosa hata mlo mmoja kwasiku,dawa zahanati hakuna!Then unashabikia tuuuuuu ujinga!Najingine linasema namba riwani!Ala limepotea,nyie laana hii itawarudia tu!Shibuda kimyaaa,alidhania mpango wake utafanikiwa ndani ya CDM!Sasa anaona waliomtuma wanabomoana huko huko kambini kwao mkojo unambana!Kimyaaaa,chokochoko zake alizokuwa anazifanya CDM zimepata majibu!Naamini anajuta kuwa kibaraka.
 
Back
Top Bottom