CHADEMA acheni woga na kutafuta huruma, nini maana ya matumizi ya maneno haya?


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,592
Likes
4,009
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,592 4,009 280
Huenda nitakuelewa baadae
 
Calamity

Calamity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Messages
857
Likes
15
Points
0
Calamity

Calamity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2013
857 15 0
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
nyie ndio mnaotuharibia chama chetu...
every day blah blah...!come on!
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,053
Likes
2,603
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,053 2,603 280
CCM magaidi na walipua mabomu,leo taifa stars tungeshinda wangempa kinana namba safu ya ushambuliaji ili kuwang'oa pembe Tembo (Ivory Coast)
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
Tumeamini CCM ni chama cha wauwaji, Kuona inaenda kupoteza kata basi wameamua kufanya fujo katika kata hizo. We angalia huko Makuyuni kwa kuvamiwa Nasari Je ni nani mpaka sasa anashikiliwa kwa vurugu?, Huko sengerema ndio usisema maana Ofisi yasisiem imegeuka kuwa kituo cha polisi na lupango, Huko Minepa ulanga nako makada wa chadema wamepigwa lakini ni nani anashikiliwa mpaka sasa. Hii ni dalili tosha kuwa CCM ni chama kinachoongoza kwa kubebwa na vyombo vya usalama.

Acheni kujifariji kuwa wananchi bado wanawapenda, ni fujo na kutoboresha daftari la mpiga kura ndicho kinachowabeba. We ona huko baada ya OCD kukataa kutoa askari DC kaamua kuchukua askari magereza na kushika makada wa chadema na kuwafungia ofisi za CCM badala ya kuwapeleka kituo cha polisi.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
61
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 61 0
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.

 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,660
Likes
813
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,660 813 280
nyie ndio mnaotuharibia chama chetu...
every day blah blah...!come on!
Kweli mkuu mwambie. Hawa magaidi wasiomheshimu Mungu ndo wanaiharibu ccm kwa ufisadi, wizi, ujangili, na uuaji wao.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hivi Mzee unajua kila binadamu atakufa.....wewe unajiona mwamba sana...nakuona unaongea kama huogopi kitu....MUNGU HATANIWI MAZEE
 
Calamity

Calamity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Messages
857
Likes
15
Points
0
Calamity

Calamity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2013
857 15 0
akili za kuambiwa changanya na za kwako...
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Nyie cdm vp mnalalamika kama tusichana twa kindagate. Mnataka huruma ya watanzania. Mchezo wenu tushaugundua, na kura hampati vurugu mnazfanya wenyewe then mnskuja kujambajamba hapa jf.
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,351
Likes
816
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,351 816 280
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
Kila kitu kwako ni siasa naomba utumie akili kidogo tu kwa wakati. Watu wamelipuliwa na mabomu kwenye mkotano wa kisiasa na hakukua na vurugu yeyote na sasa badala ya kufikiria demokrasia na kutoa pole unataka kugeuza kwamba eti waliolipuliwa wanahitaji huruma. Kitu ambacho uelewi Tanzania inaenda pabaya kwenye dini, siasa, ufisadi na tatizo kubwa ni kwamba kuna watu wa serikalini na mafisadi wanaamini kwamba Tanzania haiwezi kubalika.Tanzania imeshabadilika na haitarudi nyuma na mabomu yatatisha lakini hayatabadilisha moyo. Hata wakoloni walikuwa wanafikiria kama wewe.
 
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
485
Likes
82
Points
45
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
485 82 45
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
Kila hoja zako zimekua za ufedhuli na dhihaka, km wewe ni msomi basi ulipendelewa na waalimu au uliibia sana darasani.... Leo ktk Tanzania hii udogo wa maono km yako ndio dira ya taifa letu, kwa bahati mbaya sana wanaCCM wengi wenye vyeo ndio km wewe....ni kundi linalotaka tuamini UJINGA... ndiyo busara ya leo, maana ya fujo ni kufanya jambo kinyume na katiba ya nchi .... wewe ktk siku za karibuni ulishawahi kusema ... ni jambo la dharau kutoka ktk hotuba ya rais... wewe ni msomi wa aina gani kutojua katiba haikatazi kufanya hivyo? je kama hili dogo hivi linakuyatiza kulijua je ni mangapi usiyoyajua? Wewe ni muumini wa Ujinga-busara ndio maana hauthubutu kuongea busara hata kidogo
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
Inawezekana biashara unayofanya ni kuuza kama sio bangi basi ni viroba.Hueleweki bila shaka ulitoroka hospitali maalumu Dom.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?
.
Kumbe kauli hii inawachoma eeh?
Ni kawaida Shetani ukimtajia Jina La Mungu Anazimia!
Tutaendeleza sana msemo huo.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
CCM na nyinyi anzeni kusema ''CCM TUMEANZA NA PESA NA TUNAMALIZA KWA KUUA''

CCM mna roho mbaya kuliko za wachawi.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Nyie cdm vp mnalalamika kama tusichana twa kindagate. Mnataka huruma ya watanzania. Mchezo wenu tushaugundua, na kura hampati vurugu mnazfanya wenyewe then mnskuja kujambajamba hapa jf.
kama siasa za tanzania zimefikia kulipuana mabomu na kisha kupigwa risasi lakini bado mtanzania akaweka ushabimi wa kipymbavu napata shida sana mapenzi yako kwenye taifa hili kwani ili chadema kwebda sambamba na ccm,inabidi chadema nao wakanunue mabomu alionunua kinana huko china, bastola na smg, unaweza ukaona kama ni vigumu sana cdm kupata vitu hivyo lakini nikuhakikishie ni rahisi sana kama chama kingekuwa kinapenda kwenda ikulu kwa njia hiyo..tuliamini mikiki itakuwa ni ya makwaani na mabomu ya macho na siyo kilichotoke juzi..kama una utu kwa kilichotokea juzi hakuna mtanzania angeshabikia na hilo likadi la kihani ungesha chana kama wakazi wa elerai shuleni walio kusanyika na kuchana kadi za ccm..
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
mwambie aliyekutuma ashindwe na alegee sehemu zote, kama wewe huna hofu na Mungu kafie mbele...! Nyie ndio mnaochochea uvunjwaji wa amani nchini!!!!!!!
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 10 135
CHADEMA baada ya kuona hali si shwari na kuwa kwenye maji ya shingo, wameanza matumizi ya maneno ya 'kujifariji' ili wapate huruma ya wananchi.

Kumbukumbu zangu zinasema CHADEMA ni chama cha vuguvugu, yani 'mikikimikiki ya mabadiliko' ndio moto wao huu, sasa iweje leo chama hiki kianze kutumia maneno ya huruma na upole?

Utakuta siku hizi katika matamko ya CHADEMA wameweka porojo zao nyingi halafu mwisho wanamaliza kwa kuandika "TUMEANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU", sasa hii ndio nini?

CHADEMA niwakumbushe, hapa hatufanyi kazi ya kanisa wala msikiti, tupo hapa kufanya siasa, hakuna habari ya kutafuta huruma kwa wananchi hapa, kwahiyo hakuna tija yoyote kutumia maneno hayo kwenye matamko yenu dharimu.
Watu wanauliwa unafanya mzaha?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990