CHADEMA acheni kushupaza shingo mtaumia, tambueni hamna backup ya wananchi

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
9,263
2,000
Kama mnadhani CHADEMA hawana backup ya wananchi nawashauri mfanye yafuatayo.

1. Mfungeni mbowe.
2.Kifuteni chadema.

Ni hayo tu.
 

Ngongo

JF-Expert Member
Sep 20, 2008
15,345
2,000
Mkiwa mahakamani mnajifanya mna kiburi kilichojaa ubabe. Mnazua hoja ambazo hazina mashiko. Mbaya zaidi mnatumi uvumi wa kwenye mitandao kueneza chuki kwa watumishi wa umma.

Mnatakiwa kutambua kuwa ili muwe na nguvu ya kisiasa lazima muwe na backup ya wananchi.

Habari za kutegemea uzushi wa mitandao ya kijamii hasa twita hazina mashiko na zitawatokea puani.

Ingieni mitaani kwenye uhalisia wa mambo ili mpate ukweli. Acheni kupenda kujenga chuki kwenye jamii.Mtaangukia pua.

Mbona wewe Baba yako alikukataa hatujasema.
 

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
4,411
2,000
Propaganda hizi bana

Sasa hakuna wananchi na mimi sio mwananchi?

Nenda kaangalie idadi ya walio download App ya CDM,chukua ile idada halafu wafate uulize walikwishakata kadi ni wangapi then uje uongee pumba hapa
Acha kuchukua takwimu twita.
 

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
4,560
2,000
Kama mnadhani CHADEMA hawana backup ya wananchi nawashauri mfanye yafuatayo.

1. Mfungeni mbowe.
2.Kifuteni chadema.

Ni hayo tu.
Na anafungwa wala hamfanyi lolote.Waulize waliojaribu kupindua serikali miaka ileeeeeeeeee.
 

Autodidacts

JF-Expert Member
Jun 9, 2021
638
1,000
Mkiwa mahakamani mnajifanya mna kiburi kilichojaa ubabe. Mnazua hoja ambazo hazina mashiko. Mbaya zaidi mnatumi uvumi wa kwenye mitandao kueneza chuki kwa watumishi wa umma.

Mnatakiwa kutambua kuwa ili muwe na nguvu ya kisiasa lazima muwe na backup ya wananchi.

Habari za kutegemea uzushi wa mitandao ya kijamii hasa twita hazina mashiko na zitawatokea puani.

Ingieni mitaani kwenye uhalisia wa mambo ili mpate ukweli. Acheni kupenda kujenga chuki kwenye jamii.Mtaangukia pua.

Kama CDM hawana backup ya wananchi mnahangaika nao nini sasa kwa kutumia polisi?
Mmeiba chaguzi,mmebana vyombo vya habari,kila siku mnakamata watu.
Acha kutumia kichwa kufugia nywele,tumia kufikiri. Au labda hakuna ubongo ndani..
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,555
2,000
Mkiwa mahakamani mnajifanya mna kiburi kilichojaa ubabe. Mnazua hoja ambazo hazina mashiko. Mbaya zaidi mnatumi uvumi wa kwenye mitandao kueneza chuki kwa watumishi wa umma.

Mnatakiwa kutambua kuwa ili muwe na nguvu ya kisiasa lazima muwe na backup ya wananchi.

Habari za kutegemea uzushi wa mitandao ya kijamii hasa twita hazina mashiko na zitawatokea puani.

Ingieni mitaani kwenye uhalisia wa mambo ili mpate ukweli. Acheni kupenda kujenga chuki kwenye jamii.Mtaangukia pua.
If that is the case mbona mnahaha kuzuia mikutano ya ndani ya katiba, kuzuia wananchi kufika kusikiliza kesi ya kiongozi wao etc..
 

1954

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
9,621
2,000
No room for chadema anymore katika mioyo ya watz walio wengi ndiyo maana walio muua magu wanajiachia tu na vitambi vimewatoka siku hizi ,kwa sasa tz hakuna chama cha upinzani, iliyobaki ni MAGUFULI LEGACY NA MAFISADI LEGACY TU
kama chama kipya kikianzishwa kwa kikiwa na legacy ya Magufuli ccm itakuwa ndiyo mwisho wake
Nadhani una point
 

Lwiva

JF-Expert Member
Apr 17, 2015
6,506
2,000
Legacy ipi ccm mwaka Jana ilishinda wapi au huyo dictator uchwara alishinda wapi huku kanda ya ziwa alipigwa kila kona pamoja na kwamba alitokea huku sembuse huyo bibi yenu wa zanzibar ambaye huku hatutaki hata kumsikia na mkitaka kujua subirin 202
Uliza mother korona na gaidi mbowe maana gaidi alisema watu wachanjwe hata kwa lazima, sasa kwanini chanjo imedoda ? Sababu watu wapo nyuma ya legacy ya magufuli
 

Lwiva

JF-Expert Member
Apr 17, 2015
6,506
2,000
..Na aliyeua vyama vya siasa si Magufuli akitumia vyombo vya dola?

..Legacy ya Magufuli ni pamoja na kuvuruga demokrasia ya vyama vingi nchini.
Vyama uchwara visivyo na uzarendo hatuvitaki tanzania ,ndiyo maana magufuli aliviua, unakuta mpinzani anatetea wezi wa madini na kuwapigania mabeberu
 

Hamatan

JF-Expert Member
Nov 10, 2020
2,645
2,000
Mkiwa mahakamani mnajifanya mna kiburi kilichojaa ubabe. Mnazua hoja ambazo hazina mashiko. Mbaya zaidi mnatumi uvumi wa kwenye mitandao kueneza chuki kwa watumishi wa umma.

Mnatakiwa kutambua kuwa ili muwe na nguvu ya kisiasa lazima muwe na backup ya wananchi.

Habari za kutegemea uzushi wa mitandao ya kijamii hasa twita hazina mashiko na zitawatokea puani.

Ingieni mitaani kwenye uhalisia wa mambo ili mpate ukweli. Acheni kupenda kujenga chuki kwenye jamii.Mtaangukia pua.
Kuna siku hata moja uliwahi kuleta hoja ya maana? Uwezo wako unaishia kwenye mambo ya kufikirika pekee au una kingine chochote cha maana hata kama kidogo, kichwani mwako ambacho hujawahi kukileta hapa jukwaani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom