CCM yamteua Dkt. Florence George Samizi kugombea ubunge jimbo la Muhambwe

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
3,429
2,000
CCM imemteua Dkt. Florence George Samizi kugombea Ubunge Jimbo la Muhambwe lililopo kibondo Mkoani Kigoma, baada ya kifo cha Astashasta Nditiye ambaye alikuwa mbunge mteule wa jimbo hilo. Zaidi soma >Atashasta Nditiye afariki dunia

Wana-CCM 25 walijitokeza kuomba idhini ya kugombea katika Jimbo hilo ambalo linatarajia kufanya uchaguzi mdogo Mwezi Mei, baada ya kampeni kufanyika kuanzia Aprili 4 hadi Mei 1.

1617125399724.png
 

Matope

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
834
1,000
Wasifu wake tafadhari mletauziπŸ“–πŸ“–πŸ“–
Huyu ni Dr wa binadamu kutoka Hosp za serikali ni mama mcha mungu mtaalamu wa masuala ya wanawake kapambana na Marehemu Nditiye kufa kupona wakati wa kampeni , Alikuwa Mbunge mteule na alimfanyia kampeni Marehemu Magufuri pia ila jina halikurudi bahati mbaya now naona Mungu kamuona Big Up tuko nyuma yako wana Muhambwe tunakutegemea mama yetu πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ™πŸ™πŸ™
 

IROKOS

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
10,202
2,000
Huyu ni Dr wa binadamu kutoka Hosp za serikali ni mama mcha mungu mtaalamu wa masuala ya wanawake kapambana na Marehemu Nditiye kufa kupona wakati wa kampeni , Alikuwa Mbunge mteule na alimfanyia kampeni Marehemu Magufuri pia ila jina halikurudi bahati mbaya now naona Mungu kamuona Big Up tuko nyuma yako wana Muhambwe tunakutegemea mama yetu
Hii sifa ya ucha Mungu kwenye siasa imekaa kaaje?? Tumeshudia wanasiasa pamoja na kuapa kwa kushika vitabu vitakatifu bado wamevunja viapo na kutenda madhambi mengi sana, na wengine kufikia hata kutamka uwongo kwenye nyumba za ibada.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
7,041
2,000
Huyu ni Dr wa binadamu kutoka Hosp za serikali ni mama mcha mungu mtaalamu wa masuala ya wanawake kapambana na Marehemu Nditiye kufa kupona wakati wa kampeni , Alikuwa Mbunge mteule na alimfanyia kampeni Marehemu Magufuri pia ila jina halikurudi bahati mbaya now naona Mungu kamuona Big Up tuko nyuma yako wana Muhambwe tunakutegemea mama yetu πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ™πŸ™πŸ™
Si abaki uko uko hospital nchi ina uhaba wa madaktari bingwa lakini haina uhaba w a wanasiasa jamani mbona mnamaudhi hivi. Aaggh
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
41,320
2,000
CCM imemteua Dkt. Florence George Samizi kugombea Ubunge Jimbo la Muhambwe lililopo kibondo Mkoani Kigoma, baada ya kifo cha Astashasta Nditiye ambaye alikuwa mbunge mteule wa jimbo hilo.

Wana-CCM 25 walijitokeza kuomba idhini ya kugombea katika Jimbo hilo ambalo linatarajia kufanya uchaguzi mdogo Mwezi Mei, baada ya kampeni kufanyika kuanzia Aprili 4 hadi Mei 1.


Jimbo linaenda Upinzani Zitto , Mkosamali Majimbo hayo.
 

devor

JF-Expert Member
Oct 15, 2017
1,028
2,000
Kwaio kigoma Kuna uchaguzi wa majimbo mawili,jimbo la nditie marehem na jimbo la mteule!!?
 

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
βœ…
May 24, 2013
1,073
2,000
Huyu ni Dr wa binadamu kutoka Hosp za serikali ni mama mcha mungu mtaalamu wa masuala ya wanawake kapambana na Marehemu Nditiye kufa kupona wakati wa kampeni , Alikuwa Mbunge mteule na alimfanyia kampeni Marehemu Magufuri pia ila jina halikurudi bahati mbaya now naona Mungu kamuona Big Up tuko nyuma yako wana Muhambwe tunakutegemea mama yetu πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ™πŸ™πŸ™
Sawa,pamoja na majibu mazuri ya mhe.Waziri,nina swali dogo la nyongeza,

Hivi kwa nini wilaya hii iliitwa KIBONDO lakini jina la Jimbo lake likawa tofauti kwa kuitwa Jimbo la uchaguzi la MUHAMBWE?

Kibondo asili yake ni nini na Muhambwe asili yake ni nini?

Kwa nini jina moja tu lisiwakilishe vyote viwili kama ilivyo, let say Nyamagana, Ukerewe, Magu, Hai, Simanjiro ama Ilemela?

Asante Mhe.Spika na nasubiri majibu ili nielimike kidogo.
 

nyundo2017

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
1,243
2,000
Unauliza wasifu wake? CCM haifuati wasifu wa Mtu kumteua kuwa mgombea, ama sivyo wakina Kibajaj, Msukuma, Jah Pipo na Babu Tale wasingekuwa mjengoni!!!
Cdm ndoyo wanaofuata wasifu ndiyo maana wamefanikiwa kila nyanja
 

DINATALI

Member
Mar 30, 2021
8
45
CCM imemteua Dkt. Florence George Samizi kugombea Ubunge Jimbo la Muhambwe lililopo kibondo Mkoani Kigoma, baada ya kifo cha Astashasta Nditiye ambaye alikuwa mbunge mteule wa jimbo hilo.

Wana-CCM 25 walijitokeza kuomba idhini ya kugombea katika Jimbo hilo ambalo linatarajia kufanya uchaguzi mdogo Mwezi Mei, baada ya kampeni kufanyika kuanzia Aprili 4 hadi Mei 1.

Bwana JAMAL TAMIM amekuwa akijitahidi sana katika shughuli za maendeleo na wanaMUHAMBWE wanalijua hilo, na amekuwa mvumilivu sana japo kuna genge la baadhi ya viongozi linaloonesha kumpiga vita,
karibu kila mara amekuwa akiongoza kwenye kura za maoni ( kasoro mwaka jana ambako waliopiga kura walikuwa wajumbe wachache tu tofauti na miaka yote ambapo waliokuwa wakipiga kura ni wanachama wa CCM).

Wananchi wamekuwa wakimpenda na kumsikiliza sana hata mwaka 2015 wakati jina lake lilipokatwa kidogo kutokee vurugu, ikabidi awaombe wananchi kuwa watulivu na wavumilivu na akamuunga mkono MAREHEMU NDITIYE na kumsaidia!

Na hata HAYATI JOHN POMBE MAGUFULI mwaka jana alimuambia BWANA JAMAL TAMIMU awe mvumilivu na kweli alisaidia kumpigia kampeni sana MAREHEMU NDITIYE na wala hakuonesha kukasirika,

Sasa mbunge NDITIYE kafariki, uchaguzi umefanywa na bwana JAMAL TAMIM aliombwa avumilie na MAREHEMU JOHN POMBE MAGUFULI,
sasa uchaguzi wa chama umefanyika na bwana JAMAL TAMIMU kashinda, kwa nini wanakata jina lake!? hawaoni watawawapa nafasi kina zitto aende kugombea MUHAMBWE na tupoteze jimbo!
 

TZLEO

Member
Oct 14, 2017
28
75
CCM imemteua Dkt. Florence George Samizi kugombea Ubunge Jimbo la Muhambwe lililopo kibondo Mkoani Kigoma, baada ya kifo cha Astashasta Nditiye ambaye alikuwa mbunge mteule wa jimbo hilo.

Wana-CCM 25 walijitokeza kuomba idhini ya kugombea katika Jimbo hilo ambalo linatarajia kufanya uchaguzi mdogo Mwezi Mei, baada ya kampeni kufanyika kuanzia Aprili 4 hadi Mei 1.

Aisee...Dk.juzijuzi tu pale Kibondo ilikuwa mida ya asubuhi wakiwa wanajiaandaa na Kura za maoni ,tulikuwa na jamaa zangu alitusalimia kwa ucheshi sana mpaka tukashangaa kumbe alikuwa kwenye kampeni.Kila kheer Dk.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,511
2,000
Hii sifa ya ucha Mungu kwenye siasa imekaa kaaje?? Tumeshudia wanasiasa pamoja na kuapa kwa kushika vitabu vitakatifu bado wamevunja viapo na kutenda madhambi mengi sana, na wengine kufikia hata kutamka uwongo kwenye nyumba za ibada.
Hii nchi bila unafki mambo hayaendi mkuu
 

kababaa1

JF-Expert Member
Jul 26, 2013
540
500
Bwana JAMAL TAMIM amekuwa akijitahidi sana katika shughuli za maendeleo na wanaMUHAMBWE wanalijua hilo, na amekuwa mvumilivu sana japo kuna genge la baadhi ya viongozi linaloonesha kumpiga vita,
karibu kila mara amekuwa akiongoza kwenye kura za maoni ( kasoro mwaka jana ambako waliopiga kura walikuwa wajumbe wachache tu tofauti na miaka yote ambapo waliokuwa wakipiga kura ni wanachama wa CCM).

Wananchi wamekuwa wakimpenda na kumsikiliza sana hata mwaka 2015 wakati jina lake lilipokatwa kidogo kutokee vurugu, ikabidi awaombe wananchi kuwa watulivu na wavumilivu na akamuunga mkono MAREHEMU NDITIYE na kumsaidia!

Na hata HAYATI JOHN POMBE MAGUFULI mwaka jana alimuambia BWANA JAMAL TAMIMU awe mvumilivu na kweli alisaidia kumpigia kampeni sana MAREHEMU NDITIYE na wala hakuonesha kukasirika,

Sasa mbunge NDITIYE kafariki, uchaguzi umefanywa na bwana JAMAL TAMIM aliombwa avumilie na MAREHEMU JOHN POMBE MAGUFULI,
sasa uchaguzi wa chama umefanyika na bwana JAMAL TAMIMU kashinda, kwa nini wanakata jina lake!? hawaoni watawawapa nafasi kina zitto aende kugombea MUHAMBWE na tupoteze jimbo!
View attachment 1739159
Dinatali unateseka Sana, lakin wajumbe wamefanya uhambwe
 

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Oct 25, 2016
1,780
2,000
Unauliza wasifu wake? CCM haifuati wasifu wa Mtu kumteua kuwa mgombea, ama sivyo wakina Kibajaj, Msukuma, Jah Pipo na Babu Tale wasingekuwa mjengoni!!!
Hao uliowataja wana wasifu! Na wewe pia una wasifu wako, japokuwa hukwenda shule!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom