kanali mstaafu
JF-Expert Member
- May 17, 2015
- 4,317
- 4,118
Unapajua nilipo??Unaiponda ccm wakati ndo imekufikisha hapo ulipo
Unapajua nilipo??Unaiponda ccm wakati ndo imekufikisha hapo ulipo
Hivi Kinana alipougua akatumwa India kutibiwa ilikuwa ni kwa sababu yeye halipwi mshahara!?
Duh! Utakuwa muhanga wa ajira za walimu arts.Nakubaliana na wewe 100%,
naelewa sana !mie hata moyo haujastuka !walitusaliti sana watz hawa !Na hao wenyewe pia ni wanafiki balaa
Lukwafya
![]()
![]()
![]()
![]()
Chama cha mapinduzi ccm kimemtelekeza mwanachama wake na Msanii wao Wastara Sajuki ambae aliokuwa kwenye kikundi cha Mama Ongea na Mwanao.
Msanii huyo Licha ya kuwa Mlemavu aliamua kupambana ili ccm ishinde mpaka kupelekea kudondoka jukwaani ambapo ilipekea pingiri za mgongo kuhama na mguu kuanza kuoza.
Tokea aumie mpaka sasa yuko ndani hana msaada wowote mguu wake unaoza anahitaji milioni 30 ya matibabu viongozi wa ccm hawapokei namba yake.
Anahitaji msaada wa kila Mali ili asije kufa kwa sababu ya kuoza maana itapelekea kupata kansa ccm hawana kazi nae tena amekuwa karai hana kazi tena asubiri 2020 sasa kazi yao ni kununua wapinzani tu.
Yaani nimejaribu kumfatilia unaweza kulia hakuna hata kiongozi wa ccm ambae anataka kumuona yaani wanasubiri msiba wake wakapige picha hawa watu hawana utu.
Tumsaidieni wastara Namba zake ni 0713666113
0768666113
Bado wewe kudadeki ! Unaijua ccm au unaisikia ?Wame mtelekezaje? Kwani walikua na makubaliano gani mbali ya makubaliano ya kuifanya kazi ile kwa malipo ambayo walimlipa? Kibinaadam.anahitaji kusaidiwa lakini sioni mantiki ya wewe kuibeba kama hoja.
Siitegemei CCM kwa lolote labda yenyewe ndiyo initegemee mimi.Bado wewe kudadeki ! Unaijua ccm au unaisikia ?
Jambo hili haliitaji siasa rangi dini kabila wala itikadi mtu huyu anahitaji huluma na huduma ya watz wote kwa ujumla ili aludishe afya yake tusijadil mchawi nani cha msingi ni kueneza ujumbe kwa lengo LA kumsaidia apate pesa atibiwe apone family inamhtaji uhai bado una umuhmu mkubwa kwake mwenyez mungu akusimamie kipind hiki wastala upone Amen![]()
![]()
![]()
![]()
Chama cha mapinduzi ccm kimemtelekeza mwanachama wake na Msanii wao Wastara Sajuki ambae aliokuwa kwenye kikundi cha Mama Ongea na Mwanao.
Msanii huyo Licha ya kuwa Mlemavu aliamua kupambana ili ccm ishinde mpaka kupelekea kudondoka jukwaani ambapo ilipekea pingiri za mgongo kuhama na mguu kuanza kuoza.
Tokea aumie mpaka sasa yuko ndani hana msaada wowote mguu wake unaoza anahitaji milioni 30 ya matibabu viongozi wa ccm hawapokei namba yake.
Anahitaji msaada wa kila Mali ili asije kufa kwa sababu ya kuoza maana itapelekea kupata kansa ccm hawana kazi nae tena amekuwa karai hana kazi tena asubiri 2020 sasa kazi yao ni kununua wapinzani tu.
Yaani nimejaribu kumfatilia unaweza kulia hakuna hata kiongozi wa ccm ambae anataka kumuona yaani wanasubiri msiba wake wakapige picha hawa watu hawana utu.
Tumsaidieni wastara Namba zake ni 0713666113
0768666113
Muulize mwenyewe na daimond sasa mi sikuepo ila walituambia hivyoccm watoe 90m kwa ushawishi gani alionao wema!?
Mkuu kuna Watanzania wana shida kuliko huyu bi dada. They deserve help from us. Sema huyu ni popular tuuuJambo hili haliitaji siasa rangi dini kabila wala itikadi mtu huyu anahitaji huluma na huduma ya watz wote kwa ujumla ili aludishe afya yake tusijadil mchawi nani cha msingi ni kueneza ujumbe kwa lengo LA kumsaidia apate pesa atibiwe apone family inamhtaji uhai bado una umuhmu mkubwa kwake mwenyez mungu akusimamie kipind hiki wastala upone Amen
Walete hapa nao wasaidiweMkuu kuna Watanzania wana shida kuliko huyu bi dada. They deserve help from us. Sema huyu ni popular tuuu