CCM wamemtelekeza Wastara, ameoza miguu

CCM wamemtelekeza Wastara, ameoza miguu

Fununu!! muanzishaji uzi kumbe anamzengea mdogo mtu, sasa hii ni kiki kujipa ujiko kwa kimwana, ushauri kama shemeji wa ukweli umejiwekaje kwa msaada kwa dada??? vinginevyo pia katangaze kwa Temmu au Flora au Redio Free Africa wana vipindi maalum. Ukipenda BOGA lazima upende na UA lake
 
Wasanii na sisi wasaka tonge wote, tukipata tuhela kidogo ni vyema kununua bima ya afya yetu na familia zetu.
 
Pole kwake ila na nyie jufunzeni kutoka kwake msirudie makosa
 
Aisee ni hatari sana, mpe pole sana sana..... Mi nadhani ni vyema akasaidiwa kama binadamu wengine wanavyosaidiwa, kwa ufahamu wangu chama cha siasa hakina mwenyewe, yeyote anaweza kuingia na kutoka.
 
Acheni kumsema alifanya hakujua Mungu akimchukua wajibu ametimiza, waliopata wamepata na waliyemtukana na kumsimanga aliinuka na sasa anadunda. CCM ina wenyewe
 
hakuna mtu anaitwa ccn wewe hoja ya msingi hapo ni ugonjwa wa wastara na namna ambavyo tunapaswa kumsaidia ccm ndio vidude gani
 
Dah kuna watu wanapitia Magumu kwenye maisha haya ....eeh Mwenyezi Mungu nisamehe pale nilipo kulalamikia kwani ni kufuru
Huyu binti ana historia ndefu toka anapata ajari ya mguu na kuhangaikia uhai wa mmewe sasa anahangaikia uhai wake dah.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom