kipara kipya
JF-Expert Member
- May 2, 2016
- 20,142
- 24,447
Hilo bandiko ndio la kisiasa nimetoa ushauri njia gani nzuri ya kufuatwa!msiweke siasa na maisha ya mtu.watanzania sote ni ndugu .siasa sio uadui
Hilo bandiko ndio la kisiasa nimetoa ushauri njia gani nzuri ya kufuatwa!msiweke siasa na maisha ya mtu.watanzania sote ni ndugu .siasa sio uadui
Leo ndo siasa siyo uadui eehmsiweke siasa na maisha ya mtu.watanzania sote ni ndugu .siasa sio uadui
Sio vema kumsema mtu kwa mabaya ila hawa wasanii waache wakome tu![]()
![]()
![]()
![]()
Chama cha mapinduzi ccm kimemtelekeza mwanachama wake na Msanii wao Wastara Sajuki ambae aliokuwa kwenye kikundi cha Mama Ongea na Mwanao.
Msanii huyo Licha ya kuwa Mlemavu aliamua kupambana ili ccm ishinde mpaka kupelekea kudondoka jukwaani ambapo ilipekea pingiri za mgongo kuhama na mguu kuanza kuoza.
Tokea aumie mpaka sasa yuko ndani hana msaada wowote mguu wake unaoza anahitaji milioni 30 ya matibabu viongozi wa ccm hawapokei namba yake.
Anahitaji msaada wa kila Mali ili asije kufa kwa sababu ya kuoza maana itapelekea kupata kansa ccm hawana kazi nae tena amekuwa karai hana kazi tena asubiri 2020 sasa kazi yao ni kununua wapinzani tu.
Yaani nimejaribu kumfatilia unaweza kulia hakuna hata kiongozi wa ccm ambae anataka kumuona yaani wanasubiri msiba wake wakapige picha hawa watu hawana utu.
Tumsaidieni wastara Namba zake ni 0713666113
0768666113
Basi tulia tuendelee kuchanga.zitatimiaga tu.Kama 50000/= imepeleka mtu ubelgiji hata yeye ataenda.Mimi nimetoa kwa Tundu Lissu ila nimetoa 50000
Utakufa wewe ukimuacha hapo..Na ateseke sana mpka akome. Hawa ndio waliiweka CCM madarakani wakijali maslahi yao binafsi kuliko watanzania wasio na maji na elimu vijijini. Na afe kabisa huyu
Roho ya mwanadamu huhangaika na hutulia pale tu inapokutana na muumba wake.Yani miongoni mwa wadada waliopitia Mambo magumu na bado anapitia Ni huyu wastara sielewi kwa nini anapitia magumu kiasi hiki,
Hili swali lipate mtu atakae wakilisha kwenye media yoyote walau tumchangia
Mi sihitaji kujua CCM imemtelekeza au la..! Jambo la muhimu ni kumsaidia.
Kwani ukisema huna itakuwa nini[emoji54][emoji54]Yaani ulivyomhusisha na CCM na hayo manguo yake ndo kabisaaa nimechefukwa wala sitoi hela yangu
Wewe utakuwa unawashwawashwa.atahakia chadema soon muanze kumsifu machagadomo..
Au na yeye anatumikia adhabu ya kumtukana "Lowassa mgonjwa, kajinyea"?Inasikitisha sana afu Wastara bado mtoto mzuri!!! Mashaallaah
Asijekuwa yuko kwenye ile list ya waliomtukana mzee wa watu "kajinyea"Pole yake mnoo Mungu amsaidie waliipenda wenyewe ccm no 1