CCM tufanye kampeni za nyumba kwa nyumba na mtu kwa mtu


E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,711
Likes
4,582
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,711 4,582 280
Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
 
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,803
Likes
2,899
Points
280
Age
22
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,803 2,899 280
Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
Mtulia si alikuwa mbunge ...mimi nadhani Anabidi akale aliko pekeka mboga sisi wanakinondoni tutamchagua salim mwalimu ambaye akuwahi kuwa mbunge.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,772
Likes
45,101
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,772 45,101 280
Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
Kwanini mnataka kumpa ubunge Mtulia ambaye ameukataa ubunge na kujiuzulu??

haya ndiyo maswali mtakayoulizwa na hao wananchi.

CCM maji yamewafika utosini.
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,720
Likes
2,548
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,720 2,548 280
Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
Muulizeni mtulia kasahau nini kwenye ubunge?
 
M

msege

Senior Member
Joined
May 21, 2016
Messages
189
Likes
116
Points
60
M

msege

Senior Member
Joined May 21, 2016
189 116 60
Kwanini mnataka kumpa ubunge Mtulia ambaye ameukataa ubunge na kujiuzulu??

haya ndiyo maswali mtakayoulizwa na hao wananchi.

CCM maji yamewafika utosini.
Yaliyowapata 2015 bado hamjayasahau....
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,711
Likes
4,582
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,711 4,582 280
Haikuwa rahisi kuwatumikia wananchi kupitia CUF, ukishirikiana na lipumba maalim anakufukuza ukishirikiana na Maalim lipumba anakufukuza, ccm ndio mahala pake tayari pesa zipo ni kiasi cha kuelekeza ziende pale au kule,

salum hajui shida za kinondoni hajui desturi za wana kinondoni hawezi kuwaletea maendeleo
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,772
Likes
45,101
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,772 45,101 280
Haikuwa rahisi kuwatumikia wananchi kupitia CUF, ukishirikiana na lipumba maalim anakufukuza ukishirikiana na Maalim lipumba anakufukuza, ccm ndio mahala pake tayari pesa zipo ni kiasi cha kuelekeza ziende pale au kule,

salum hajui shida za kinondoni hajui desturi za wana kinondoni hawezi kuwaletea maendeleo
haya maelezo ya kipumbavu hata house girl hayakubali.
 
Mafwi Munda

Mafwi Munda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
1,761
Likes
1,524
Points
280
Mafwi Munda

Mafwi Munda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
1,761 1,524 280
Hahaha nyumba zote ni cuf na chadema, mtapigwa kwa maudhi. CCM huwa aichaguliwi, Kwani tume na polisi wameshindwa/wamekataa kusaidia kabisa ?!
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,255
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,255 2,262 280
Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
Kampeni ya mlango kwa mlango ya nini wakati ushindi tayari?
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,255
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,255 2,262 280
Kwanini mnataka kumpa ubunge Mtulia ambaye ameukataa ubunge na kujiuzulu??

haya ndiyo maswali mtakayoulizwa na hao wananchi.

CCM maji yamewafika utosini.
Mtulia hajawahi kuukataa ubunge bali chama ambapo kwa mujibu wa katiba ILIMLAZIMU kuacha ubunge,kwa kuwa ana unfinished business he has to finish them up.
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,225
Likes
1,923
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,225 1,923 280
Mtulia hajawahi kuukataa ubunge bali chama ambapo kwa mujibu wa katiba ILIMLAZIMU kuacha ubunge,kwa kuwa ana unfinished business he has to finish them up.
Unakera kama nzi
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,335
Likes
21,176
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,335 21,176 280
CCM wajinga sana,wanaona kila mtu mjinga kama wao
 
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
5,692
Likes
4,294
Points
280
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
5,692 4,294 280
Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
Labda muwaambie tume na polccm wawasaidie,mkija majumbani mwetu kuna mbwa wakali,mkija kuomba kura mnapiga magoti,mnapiga pushup na vionjo vyote tuwaone watu mkishapata tu mnakuja bomoa nyumba zetu.
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
729
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 729 280
Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
Mtulia lazima anayo majibu ya maswali hayo.. si alikuwa mbunge wa jimbo hilo, au unataka kusemaje? Hata hivyo namb ya simu si anayo sasa, shida iko wapi.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,594
Likes
28,041
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,594 28,041 280
Mtulia si alikuwa mbunge ...mimi nadhani tuchague salim mwalimu ambaye akuwahi kuwa mbunge.
Sababu za Wazanzibari wenzie kumkataa 2015 unazijua?

Mtu kakataliwa kwao na ndugu zake wanaomjua tangu anazaliwa ndio mje muwabambikize hilo fafa wana Kinondoni?

Tumejipanga kuwasaidia wana Kinondoni kumkataa Mhamiaji haramu toka Zanzibar!
 
M

makamaka

Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
36
Likes
4
Points
15
M

makamaka

Member
Joined Dec 1, 2011
36 4 15
Haikuwa rahisi kuwatumikia wananchi kupitia CUF, ukishirikiana na lipumba maalim anakufukuza ukishirikiana na Maalim lipumba anakufukuza, ccm ndio mahala pake tayari pesa zipo ni kiasi cha kuelekeza ziende pale au kule,

salum hajui shida za kinondoni hajui desturi za wana kinondoni hawezi kuwaletea maendeleo
Kinondoni haina mwenyewe,asilimia kubwa ya wakazi wake ni wageni amabao wengi wamepanga nyumba za wenyeji waliohamia nje ya mji,so hakuna desturi za wana kinondoni,inshu hapa ni maendeleo,na Tanzzania ya leo yote inafahamika mahitaji yake,Huyu Mtulia alifanya nini kwa kipindi chake hicho kifupi alichoongoza? Sikuwahi kumwona hata siku moja mtaani kwangu akifanya mkutano na kutupa mrejesho wa kazi zake zaidi ya kusikia kijiudhuru tena anautaka huo ubunge.Watanzania wa leo sio wa jana.
 
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,803
Likes
2,899
Points
280
Age
22
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,803 2,899 280
Kinondoni haina mwenyewe,asilimia kubwa ya wakazi wake ni wageni amabao wengi wamepanga nyumba za wenyeji waliohamia nje ya mji,so hakuna desturi za wana kinondoni,inshu hapa ni maendeleo,na Tanzzania ya leo yote inafahamika mahitaji yake,Huyu Mtulia alifanya nini kwa kipindi chake hicho kifupi alichoongoza? Sikuwahi kumwona hata siku moja mtaani kwangu akifanya mkutano na kutupa mrejesho wa kazi zake zaidi ya kusikia kijiudhuru tena anautaka huo ubunge.Watanzania wa leo sio wa jana.
We unataka tumpe kura mtulia. ..alafu aje ajiudhuru..tena ...sisi atuwezi ...kuchagua ..mamento.
 
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,061
Likes
465
Points
180
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,061 465 180
Labda muombe msaada wa polisi na tume kama kawaida yenuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,379