CCM tufanye kampeni za nyumba kwa nyumba na mtu kwa mtu | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM tufanye kampeni za nyumba kwa nyumba na mtu kwa mtu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by eddy, Feb 13, 2018.

  1. e

    eddy JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 10,586
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    Katika uchaguzi wa kinondoni tusitegemee siasa za majukwaani, tufanye siasa za nyumba kwa nyumba kila mtaa na ubalozi upite mlango kwa mlango wakihimiza watu kupiga kura, pia gaweni commitment form kila mtu ajaze anatarajia nini kutoka kwa mbunge wake ili kujua nini hasa hitaji la wana kinondoni, unaweza dhani shida yao ni barabara kumbe shida yao ni usumbufu wa vibaka, ukosefu wa soko na kukosekana maegesho ya bodaboda,
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #21
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,640
    Likes Received: 14,093
    Trophy Points: 280
    k
    huyu akija kwangu atgakiona cha mtemakuni anatutia hasara alikataa ubunge sasa anaomba ubunge mapesa haya yote ni sababu ya ubinafsi wa ccm akienda kwa wananchi anawaambia nini watza tumekuwa wapole ndo maana mnatuchezea aje nyumba za wazaleondo akione cha mtemakuni mbu.zi mawe
     
  3. Kiberenge

    Kiberenge JF-Expert Member

    #22
    Feb 13, 2018
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Maajabu ya nchi hii huyo mtulia watampa tena ubunge aiseee
     
  4. mafinyofinyo

    mafinyofinyo JF-Expert Member

    #23
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 4,276
    Likes Received: 2,642
    Trophy Points: 280
    Huu ni utetezi wa kipuuzi kabisa! Mimi kama mpiga kura hujanishawishi kuipigia kura ccm
     
  5. digalangosha

    digalangosha JF-Expert Member

    #24
    Feb 13, 2018
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 596
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 180
    mie sishauri kampeni hizo maana mnaweza kujikuta mnachezea kichapo cha maana kila mnapoenda.....ukweli ni kuwa ccm hampendwi ndio maana hata spika wenu watu wengi badala wamuombee apone haraka, watu wanashukuru na kusema bora akakutane na Muumba wake tu.......jipimeni
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #25
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 33,791
    Likes Received: 41,262
    Trophy Points: 280
    Mtulia amesema hautaki ubunge akatangaza kuachia ngazi rasmi.

    kwanini leo CCM mnataka tena awe mbunge??

    Huyu mtabaki naye mnywe naye chai hapo Lumumba, Kinondoni hawataki wapuuzi.
     
  7. Y

    Yukina Senior Member

    #26
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 2, 2017
    Messages: 110
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Mhh !! Kumbe anataka tena Ubunge mbona alijiuzulu !! Aliee tu atumpiii
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...