CCM siyo mama yangu-Maige!!!!!


CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Baada ya kupigwa chini na JK sasa mh Maige ni kama kachanganyikiwa...kuna baadhi ya watu wake waliokua wakimpa pole ya kuvuliwa ubosi amewambia kwamba ccm siyo mama yake eti aipigie magoti na haoni tatizo kupigwa chini maana kafanywa mbuzi wa kafara!!!!!

Kauli hii inaonyesha alijaribu kumbembeleza mkulu lakini kamchomolea.
 
Asumwisye

Asumwisye

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
57
Likes
1
Points
15
Asumwisye

Asumwisye

Member
Joined Apr 2, 2012
57 1 15
asichanganyikiwe mchezo, mapesa yote yale na madili yote yanayeyuka hivi hivi anaona, lakini hii pekee haitoshi ilikuwa inafaa ashitakiwe kwa ufisadi na hasara aliyoisababishia serikali.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
Huyu jamaa si ana majumba mawili ya dola 410,000 kila moja....

Na malori yanayomuingizia dolari 20,000 kwa mwezi....

Dude is ballin'
 
M

mvunjamiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
455
Likes
14
Points
35
M

mvunjamiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
455 14 35
....maneno ya mkosaji, amesahau alivyokuwa akiwaaminisha wapiga kura wake kuwa kuhusu ubora wa CCM? Bado ni kijana mdogo atafute kazi ya kufanya, uwaziri sio kazi ya kujivunia hata kidogo. Kama amepoteza network aje tumwonyeshe pa kuanzia.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,483
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,483 280
Huyu Jamaa tuna hasira nae sana nyumba na malori lazima tuyachukue,arudishe twiga,tembo,vifaru wote aliouza!
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,127
Likes
5,696
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,127 5,696 280
Huyu jamaa si ana majumba mawili ya dola 410,000 kila moja....

Na malori yanayomuingizia dolari 20,000 kwa mwezi....

Dude is ballin'
Alisema bado anadaiwa kulipa mkopo aliokopa CRDB na anategemea kumaliza deni mwaka 2015,kazi anayo
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Huyu dogo utoto na utajiri anaomiliki vinamsumbua sana.Mwambieni aje uswazi tumpe michongo.
 
M

maliyamungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
498
Likes
138
Points
60
Age
42
M

maliyamungu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
498 138 60
issue sio uwaziri issue kwenye mataa au traffic jam sarenda na no za kawaida noma ha ha ha ha wanazugaga na gazeti mi nikikutana nae yeye na ngereja lazima niwapigie maoni kwa sana pipipiiiiiii willy piupiiii au maigeeee maigeeeee...
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Ametoa kauli hiyo akiwa kaunta ya polisi au wapi? He deserve time in a cell
 
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
936
Likes
9
Points
35
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
936 9 35
Baada ya kupigwa chini na JK sasa mh Maige ni kama kachanganyikiwa...kuna baadhi ya watu wake waliokua wakimpa pole ya kuvuliwa ubosi amewambia kwamba ccm siyo mama yake eti aipigie magoti na haoni tatizo kupigwa chini maana kafanywa mbuzi wa kafara!!!!!

Kauli hii inaonyesha alijaribu kumbembeleza mkulu lakini kamchomolea.

Swali langu sasa ni je Ule mkopo USD400,000 atalipa na income za yale malori mawili?????????????
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Huyu ngereja na maige mie sipendi hata kuwasikia.......yani umeme juu na huyu mwingine kaiba twiga wetu kudadadadeki.Tutaanza kuzichoma moto mali zao kama hawatazilejesha.
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Likes
5
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 5 0
Kwanini wasishtakiwe, kuvuliwa huo ubosi haitoshi...apelekwe kwa pilato tuone kama pilato atanawa mikono na kusema "simjui mtu huyu" badala yake pilato atamwambia "unanihusu brother"
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Swali langu sasa ni je Ule mkopo USD400,000 atalipa na income za yale malori mawili?????????????
Kumbe hujui kama jamaa anamiliki vitalu vya uwindaji?atatumia vitalu hivyo kulipa ingawa wameshea na jamaa mmoja hivi wa Netherlands.This country bwana.
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Likes
5
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 5 0
Nani kakwambia ule ulikuwa ni mkopo, hapo tayari walishamalizana kiaina, hata kama cash haikutolewa itakuwa ililipwa kwa namna nyingine ya takrima.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
61
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 61 0
shame on him! kwani lazima uwe waziri kuna nini mpaka watu wanangangania hivyo? au ndo mkopo aliosema unamchanganya?
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Likes
5
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 5 0
Hakika Reagan umenena, should be "behind bars" by this time...
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Mwambieni Segerea inamsubili alafu uwaziri ni suala la kupokezana vijiti
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,483
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,483 280
Alisema bado anadaiwa kulipa mkopo aliokopa CRDB na anategemea kumaliza deni mwaka 2015,kazi anayo
Mwizi huyu mkopo geresha tuuuuu.
 
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,394
Likes
32
Points
145
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,394 32 145
Kama kweli dogo amesema hivyo, ameonyesha ni jinsi gani sio mature politically.
Ni sawa na kusema Kama ni Mbwai ni mbwai au Sizitaki mbichi hizi.

Kama katolewa kafara au nini, hakuna la ajabu, ndio mambo ya siasa (hata EL anadai ametolewa kafara).
Dogo anatakiwa kutuliza mzika na kutoongea hovyo hovyo, while calculating his next move.
bado kuna nafasi nyingi za watu kama yeye wa kupunguziwa majonzi (u RC, ubalozi) na kwingine.
Haoni mfano kwa akina Tyson, wametemwa mara ngapi na leo hii bado ni mawaziri?????
 

Forum statistics

Threads 1,274,992
Members 490,865
Posts 30,529,819