CCM mnunueni Sugu haraka Mbeya tupate maendeleo...

CCM mnunueni Sugu haraka Mbeya tupate maendeleo...

Dalili zinaonekana kuwa kijani imechosha macho sana. Wstu wameichoka sasa hivi kuliko hata miaka yote pamoja na "induced" slave trade inayoendelea.
 
Ccm ijitafakari sana wapiga kura wamezichoka tabia zao za ubabe na uonevu. Pasipo na haki hakuna mwenye dini hata moja anayefurahia vitendo katili vinavyoendelezwa na viongozi wa serikali ambao wote ni maccm.
 
Kama wameshindwa kuyaleta kwenye majimbo yao hayo wataweza.Watupe mrejesho wa kinondoni na siha kipi kimebadilika baada ya kuunga mkono ili nasi tukaunge mkono

Sent using Jamii Forums mobile app

That’s the type of thinking we need. Unasikia mgombea anasema chagua CCM tukuletee maji, zahanati nk. Na mtu unashindwa kujiuliza kata jirani ambayo diwani wake ni CCM kama ina mambo unayoahidiwa sasa.

Kuwa na wapiga kura wasio na utambuzi wa mambo ni shida kubwa ya taifa leo. Elimu tunayopewa inazuia kujiuliza na kushabikia “fikra za mwenyekiti”
 
Weka zilizojengwa kipindi cha ccm,mtu mwenyewe kyindi.
Watoto wa juzi nyie siwalaumu.

Wakati Mwalimu anajenga barabara za TANZAM Highway, na Kasumullu~Uyole mlikuwa hamjazaliwa.
Lakini una haki ya kulalamika, miaka ya karibuni serikali imefumbia macho miradi ya barabara pande hii.
 
Back
Top Bottom