pilipili kichaa
JF-Expert Member
- Sep 3, 2013
- 19,035
- 15,244
Sugu sio mtu wa kumkubali shetani hivihivi. Alishamkataa shetani na mambo yake yote, na visa vyake vyote, na uongo wake wote, na gilba zake zote!
Jimbo la Siha kwa sasa kila kitu kinapatikana. Shule ya sekondari kila kijiji. Zahanati kila kijiji.Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chamabkimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeyajiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.
Sugu ni jembe 💪💪..hana beivyake
Wanaonunuliwa sio wote wana njaaa, wengi wanaenda kulinda heshima na kuepukana na kudhalilika na kupata ulinzi. Maana haya mambo ya kutekana na kupigana PIPE{Paipu}. Ni aibu sana, ndio Maana wanaenda kule
HeheheheheSugu ni hela ndefu sana, kwanza itabidi walipie deni la ile hoteli yake, halafu walipe "kishika uchumba", wamlipe mafao yake ya ubunge toka alipoingia CDM halafu walipe na "Ada ya uhamisho". Hapo si chini ya 5bil.
Thread ya hovyo kuliko zote! Hivi mtoa mada unamaanisha nini? Sehemu zote walizochagua ccm wana maendeleo kuliko mbeya mjini au!Hawawezi leta maendeleo wawezacho Kwa bidii ni kupambana na upinzani, wajifunze Uganda,wazee wanapungua wengi ni Vijana bila kutatua kero za Vijana kijani watapata tabu sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu uko sayari gani?Thread ya hovyo kuliko zote! Hivi mtoa mada unamaanisha nini? Sehemu zote walizochagua ccm wana maendeleo kuliko mbeya mjini au!
Mmmm haya mambo makubwa tusubiri 2020Sugu ni hela ndefu sana, kwanza itabidi walipie deni la ile hoteli yake, halafu walipe "kishika uchumba", wamlipe mafao yake ya ubunge toka alipoingia CDM halafu walipe na "Ada ya uhamisho". Hapo si chini ya 5bil.
Mrefu ana mmaindi sana!Sugu hayuko Mbeya kwa ajili ya kuleta maendeleo. Yuko kwa ajili ya ku raise fund hotel yake ikamilike.
Alivyo mchoyo sijawahi msikia atoe hata debe la mahindi Kama msaada.
Hata mimi nilitaka kusema hivo hivyoooooooo.........Sugu ana hasira za kufungwa.
..itabidi anunuliwe kwa dau kubwa zaidi ya wenzake.
..na mbele ya safari bangi zake zinaweza kumtuma awatoroke.
Majimbo yenye wabunge wa ccm mkoa wa mby kama Rungwe na mbarali yamepata maendeleo gani?Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chamabkimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeyajiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.
Mbona wagombea tena na kupewa Madaraka.Wanaonunuliwa sio wote wana njaaa, wengi wanaenda kulinda heshima na kuepukana na kudhalilika na kupata ulinzi. Maana haya mambo ya kutekana na kupigana PIPE{Paipu}. Ni aibu sana, ndio Maana wanaenda kule
Sent using Jamii Forums mobile app
Ya Arua Uganda yatakuwa mengi sana,mwenyekiti anaweza susiwa kampeni, polisi hawatoshi labda wapunguze majimbo yaendane na idadi ya polisi. Kama buyungu tu policcm walipelekwa 400,Kwa majimbo yote watatakiwa wangapi?Mmmm haya mambo makubwa tusubiri 2020
Ana uwoga!..Sugu ana hasira za kufungwa.
..itabidi anunuliwe kwa dau kubwa zaidi ya wenzake.
..na mbele ya safari bangi zake zinaweza kumtuma awatoroke.