CCM mnunueni Sugu haraka Mbeya tupate maendeleo...

CCM mnunueni Sugu haraka Mbeya tupate maendeleo...

..hoteli ya Sugu imeshakamilika.

..Sugu siyo mchoyo. Sema hajui kujitangaza kuhusu yale anayofanya hapo Mbeya.



.
Inaweza ikawa imekamilika lakini bado ana deni kubwa benki mpaka anashindwa kumlipia ada mtoto wake!
 
Hiyo sera ya kutokuleta maendeleo haitasaidia nchi mfano Moshi mbona imeendelea bila kuwa na CCM kwa zaidi ya miaka 10. Maendeleo ni watu kama una watu wajasilimali na wanajiamini. Hivi watu wa kaskazini wakiamua kuleta shida kwa watalii hii nchi ingekuwa wapi kimapato lakini wanajua wanasaidia nchi kwa ujumla na sehemu zao ingawa pesa zao za kodi hazirudi. Mbeya waache siasa wapambane na kilimo na kujenga mji wao. Mbona kalisti mayor wa Arusha anaweza kuleta maendeleo pale makubwa mpaka kujenga barabara, shule, Hospital tatizo huwezi kusubiri kuletewa na CCM ! Mbona kusini hakuna maendeleo pamoja na kuwa na CCM na rasilimali zote zile
Umesema neno mkuu ingawaje kwenye kodi tupo sawa lakini maendeleo ni apartheid.
 
Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chama kimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeya jiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.
Anakuja yule bibi mchawi, ummenye?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chama kimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeya jiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.
Rais wenu naye Ana bei?
 
Wakimnunua mbeya itadolola sana, mpk sasa mbeya hii sio ile kabla ya sugu.
 
Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chama kimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeya jiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.
Wewe ni mtumwa,ccm wameshindwa kwa miaka 61,na zaidi,unataka washindwe nini zaidi ya kuwa madaladi wanaotegemea polisi kupata ushindi wa vijimbo uchwara
 
Back
Top Bottom