CCM mnunueni Sugu haraka Mbeya tupate maendeleo...

CCM mnunueni Sugu haraka Mbeya tupate maendeleo...

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,668
Reaction score
14,680
Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chama kimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeya jiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.
 
Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chamabkimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeyajiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.

..Sugu ana hasira za kufungwa.

..itabidi anunuliwe kwa dau kubwa zaidi ya wenzake.

..na mbele ya safari bangi zake zinaweza kumtuma awatoroke.
 
Kununua mpinzani kwa sasa ndo dili.
Kwa jinsi wana CDM wanavyotimkia CCM kama senene ni dhahiri tutakuwa na chamabkimoja si muda mrefu.
Sisi wana Mbeyajiwe lililopo shingoni ni Sugu.
CCM mnunueni Sugu ili tuondokane na madhara ya kutofikiriwa kimaendeleo mkoani Mbeya.
Kuna majimbo miaka na miaka ni ngome za ccm na hakuna maendeleo yoyote.
 
Sugu ni hela ndefu sana, kwanza itabidi walipie deni la ile hoteli yake, halafu walipe "kishika uchumba", wamlipe mafao yake ya ubunge toka alipoingia CDM halafu walipe na "Ada ya uhamisho". Hapo si chini ya 5bil.
 
Sugu ni hela ndefu sana, kwanza itabidi walipie deni la ile hoteli yake, halafu walipe "kishika uchumba", wamlipe mafao yake ya ubunge toka alipoingia CDM halafu walipe na "Ada ya uhamisho". Hapo si chini ya 5bil.
Labda kama bado wanamabaki ya zile 1.5T😀😀😀😛😛😛😎😎😎 LoL
 
Back
Top Bottom