CCM kwaiva: Kama si Salim ni Mwandosya

CCM kwaiva: Kama si Salim ni Mwandosya

Kichwa cha VUTA-NKUVUTE kilibeba sana ndoo za maji alipokuwa mdogo ndio maana ana shida ya kufikiri sawasawa kwa kutumia kichwa.
 
Last edited by a moderator:
Mwaka huu Lowasa atawapeleka ICU

tuache ushabiki na mahaba Dr. Salim ndo mwanaccm haswa aliebak anaeishi unyerere na falsafa zake tukumbuke kuwa kiongoz mzuri ni yule ambaye ana falsafa anayoiamini na kuiishi sio kuongea tu and let me put this straight Dr. Salim na Jaji Augustino Ramadhan ndio watu pekee kwenye tume ya Jaji Warioba waliosimamia na kueleza waziwazi kuunga mkono serikali mbili lakini kwa kuwa wengi wape basi waliamua kukubaliana na wengi na hii ndio maana halisi ya demokrasia ambayo Dr. Salim ni muumini. Pia kwa wenzangu ambao hawaelewi kwa mtu wa calibre ya Dr. SAS(yuko pekee aliebaki) huwezi kutegemea kumwona akisimama na kupinga serikali tatu kwa kuwa kufanya hivo ni kwenda tofauti na dhana nzima ya majority rule(wengi wape).
 
Ahmed Salim awe raisi ili waislamu muendeleze mambo tenu?
Dah! sitaki kuamini.
Ndugu yangu mimi sio Muislam, mimi ni Mkristo tena Mseminari safi kabisa. Mtu hapendwi kwa sababu ya dini yake bali kwa uwezo wake. Hapa udini umetoka wapi tena ndugu yangu? Duh. Kiukweli DKT. Salim mimi namkubali sana kwa kweli.
 
Wananchi wa Familia yako.

Sisi huku Tunajiandaa kuelekea kwenye Safari ya Matumaini.

Mpe neno huyo kwenda Dodoma ni utaratibu tu kama Lori au bus kupita mizani.Lowassa ndio rais wa JMT 2015
 
Hayo ndiyo maneno kwa mtu anayekubalika kama maghufuli, wenye hofu lazima mjinyee kwa kujipa matumaini.
Alipokuwa waziri wa ardhi nyumba na makazi waligawana Nyumba za serikali naye alituhumiwa kuwapa naninooo zake,alipokuwa confronted bunge ni akadai mnatuonea wivu.

Wana kigamboni walipomlalamikia kupandishwa kwa nauli ya kivuko akawaambia wapige mbizi,kama madaraka ya uwaziri turn yanamlevya akipata uraisi itakuwaje,tutapona wanyonge?
 
Mpe neno huyo kwenda Dodoma ni utaratibu tu kama Lori au bus kupita mizani.Lowassa ndio rais wa JMT 2015



Tar 24 tunakutana Uwanja wa Shekhe Amri Abedi Arusha.

Tunaanza Safari ya Matumaini.. Lowasa ni raisi wa 5 wa JMT.
 
ijapokuwa urais ndani ya CCM sasa ni zamu ya wazanzibar, komredi Lowasa hazuiliki kwa namna yeyote ile.
 
Mpe neno huyo kwenda Dodoma ni utaratibu tu kama Lori au bus kupita mizani.Lowassa ndio rais wa JMT 2015

Majina ninayokubali ni Mawili.Magufuli na Lowasa.yapigiwe kura na Mkutano mkuu.akipita Dr wananchi watampa kura zote.Akipita EL sawa pia.
 
Kama CCM haitakubali hadharani kuwa ili Kikwete aingie madarakani 2005 zilitumika siasa chafu na za hatari basi kwa nini watu wasiendelee kuamini kuwa Salim ni mwarabu wa Oman na kuwa alishiriki mauaji ya Karume?
Habari hizi ni nzito na ziliingia kwenye historia ya nchi haziwezi kufutwa kimya kimya eti kwa vile ccm imekosa wa kumsimamisha kwa kuhofia kushindwa.
Eitha wakubali kuwa Rais aliyepo aliingia kwa kutumia siasa haramu au kilicho semwa wakati ule ni kweli kuwa Salim ni raia wa Oman na alimuua Karume.
Hapo ni kusuka au kunyoa
 
Ule mtandao ndo unakivuruga chama hadi leo.
Na staring wa ule mtandao ndio anausaka urasi kwa udi na uvumba. Mpaka sasa ameshatumia mabilioni kuusaka urais. Na kwakuwa chama hakina maadili tena, si ajabu ukasikia akapitishwa kama alivyopitishwa the current one
 
Kiswahili mwaka huu kitapata taabu sana kwa kutumika ndivyo sivyo. Mara kwaiva, mara patachimbika, mara kwawaka n.k
 
Back
Top Bottom