CCM kwaiva: Kama si Salim ni Mwandosya

CCM kwaiva: Kama si Salim ni Mwandosya

..Dr. Salim alitakiwa awe rais mwaka 2005 akafanyiwa fitna na kambi ya JK....kwasababu za kidini na rangi..na anakotoka....Dhambi ya kumtupa Dr. Salim hapo 2005 ndio imeendelea kuitafuna ccm hadi leo....na sasa wamechelewa kwani hata Dr.Salim sidhani kama atakubali kugombea wakati chama chao (CCM)kimechafuka mithili ya tambara bovu la kutupwa....Ilikua vema kumpa DR.Salim kugombea mwaka 2005...na nin hakika TZ ya leo ingekua tofauti sana...maana huyu mtu ni safi na anakubalika si tu TZ bali duniani kote....Kama huamini fatilia status yake kule Mo Ibrahim Foundation.....

....Nina hakika hata wale NEC waliomfanyia fitna Dr. Salim mwaka 2005 leo wanajutia maamuzi yao...haswa wale ambao walifanya maamuzi kwa kufata mkumbo ama shibe ya matumbo yao.....

...Ndio maana Dr. Salim leo anawaambia hivi: Dk Salim, Warioba waonya kuhusu amani - Kitaifa
 
Ninakuone huruma Mzee wangu,lakini mliyataka mlishindwa kabisa kusema NO wakati ule.Hakika mngemchukua Dr.Salim leo taifa letu lisingefika hapa lilipofika.LAkini CHUKI,PESA,na UROHO WA MADARAKA ndivyo vilivyopelekea haya yote.

Mzee Tupatupa naona huruma sana maana kati ya wale wachache waliosoma ile KATIBA YA TANU na KATIBA YA CCM,mimi ni mmoja wapo.Mzee wangu hata mafunzo yale ya mwaka mzima ili kuwa Mwanachama wa CCM pia hayapo kwa sasa...........

Ingekuwa chama kina sera zile zile za kwenye KATIBA zile ninauhakika hakuna CUF,CDM wala NCCR ingepenyeza....

Hakika ninaona maumivu yako,pole Mzee wangu,labda yule Shemeji yangu WWMN labda kidogo naona msafi kidogo anaweza kulibeba hilo dubwasha,lakini huyu mh! Sidhani kama atakubali........
Huyo shemeji yako hata hafai, nchi ndio itaingia shimoni kabisa akishika yeye.
 
VUTA-NKUVUTE

Utavuta weeee; lakini mimi sivutiki! CCM hawajauona mlango wa kutokea; bado giza tororo! labda Mwandosya; lakini Salim hatoboi! wazanzibari watamchinjia baharini; kisa; Ushirazi wake na tuhuma zinazomzunguka siku nyingi kuhusu mauaji ya Abeid Amani Karume 1972!

na yeye Salim akishawishiwa akashawishika na kisha akakubali kuingia kwenye mchakato huo; basi nitajua fika kwamba watu principled nchi hii ama hatuna au wamebaki wachache sana; sitegemie Dr Salim ajiingize tena kwenye siasa hizi; "atakufa kwa msongo wa mawazo"!!
 
Last edited by a moderator:
..Dr. Salim alitakiwa awe rais mwaka 2005 akafanyiwa fitna na kambi ya JK....kwasababu za kidini na rangi..na anakotoka....Dhambi ya kumtupa Dr. Salim hapo 2005 ndio imeendelea kuitafuna ccm hadi leo....na sasa wamechelewa kwani hata Dr.Salim sidhani kama atakubali kugombea wakati chama chao (CCM)kimechafuka mithili ya tambara bovu la kutupwa....Ilikua vema kumpa DR.Salim kugombea mwaka 2005...na nin hakika TZ ya leo ingekua tofauti sana...maana huyu mtu ni safi na anakubalika si tu TZ bali duniani kote....Kama huamini fatilia status yake kule Mo Ibrahim Foundation.....

....Nina hakika hata wale NEC waliomfanyia fitna Dr. Salim mwaka 200 leo wanajutia maamuzi yao...haswa wale ambao walifanya maamuzi kwa kufata mkumbo ama shibe ya matumbo yao.....

...Ndio maana Dr. Salim leo anawaambia hivi: Dk Salim, Warioba waonya kuhusu amani - Kitaifa
Kwa Salim nadhani tutakuwa tumechelewa sana.
 
japokuwa naishi mombasa lakini asili ya wazazi ni mbeya japokuwa sijawah kufika huko, kura kwa mwandosya.
 
Kwa nionavyo mimi bado sijaona rahisi hapo. Mbali na kutokua na kashfa za Ufisadi lkn Umri walionao inafaa kupumzika na sio kuingia katika harakati na mishemishe za Uraisi.
 
Umetumwa wewe, hao vikongwe wa nini! Kuna hazina kubwa CCM zaidi ya hawa ajuza..... tunawaka viongozi sio makapi!

ishi!!!! sasa kwani slaa si ndio umri sawa tu acha wivu kwa Dr.
 
..tena sana...wala sitegemei yeye kukubali kikombe hiki....ccm imechafuka mno...
 
Majitaka ya hayaaa unaleta thread za kipuuzi kabisaa lowasa anawapasua vichwa ehee
 
Utavuta weeee; lakini mimi sivutiki! CCM hawajauona mlango wa kutokea; bado giza tororo! labda Mwandosya; lakini Salim hatoboi! wazanzibari watamchinjia baharini; kisa; Ushirazi wake na tuhuma zinazomzunguka siku nyingi kuhusu mauaji ya Abeid Amani Karume 1972! na yeye Salim akishawishiwa akashawishika na kisha akakubali kuingia kwenye mchakato huo; basi nitajua fika kwamba watu principled nchi hii ama hatuna au wamebaki wachache sana; sitegemie Dr Salim ajiingize tena kwenye siasa hizi; "atakufa kwa msongo wa mawazo"!!
...indeed....i concur with you brah....
 
  • Thanks
Reactions: MTK
kwakweli ccm imefika mwisho wanakosa washike wapi waaache wapi duuuuuh mwaka huuu inogilee
 
:doh:
We VUTA-NKUVUTE kwani huyo Salim mliisha msafisha lile tope mlilomwagia mwaka ule?
KIZAAZAA GOLINI...... DALILI ZA KUPIGWA BAO. Washabiki wa mpira wanalijua hili. Ama sasa wameiona rasimu ya warioba ipo poa; acha lile tope la zamani.:doh:
 
Last edited by a moderator:
Viongozi wenye ushawishi wanaweza kumshawishi aokoe jahazi na akakubali.
.....unajua ccm ilipofikia hamna cha kuokoa jahazi ndugu yangu....hawa watu hawabadiliki....kama ni kuokoa jahazi ingeshatokea tangu wakina mzee Mang'ula na Kinana walivyohangaika kufanya hivyo pasi na mafanikio yoyote....Hawa watu ndugu yangu hawabadiliki....Utashangaa pamoja na vilio vyoote tangu uchaguzi wa 2010 lakini mambo yametoka kuwa better to worse.....yaani jana ni bora kuliko leo...

...Kama huamini soma report za CAG za sasa...utashangaa hawa watu wanatakaje kubaki madarakani....Ndio mana twaweza sema wazee ambao ni "principled" huko ccm watabaki kushuhudia ccm ikianguka pasi kujaribu chochote....watabaki kuipigania nchi ya TZ na si chama....na hili tayari tunaliona kwa kina mzee Warioba na BUkuku...na hata Dr.Salim yuko nao kwa hilo....ccm haibebeki ndugu yangu...read me....
 
Back
Top Bottom