CCM kwaiva: Kama si Salim ni Mwandosya

CCM kwaiva: Kama si Salim ni Mwandosya

We VUTA-NKUVUTE kwani huyo Salim mliisha msafisha lile tope mlilomwagia mwaka ule?
 
Last edited by a moderator:
Kwahyo vile mlivomchafua Salim Ahmed Salim mwaka 2005.....akaonekana hafai leo hii anafaa tena? Ila sasa Naamin CCM ni ukoo wa Panya......
Hiv si nyie kwa kuwatumia waandishi wa habari makanjanja mlidai Salim sio raia wa Tanzania..? hivi si nyie mlidai Salim anahusika na mauaji ya rais wa kwanza wa Zanzibari......
Hamdhani kuwa mtahitaji kumsafisha kwa dodoki na msasa ili waTanzania wawaelewe.....?
Anyway kwenu nyie kila kitu kinawezekana.........!!!!!
 
Umetumwa wewe, hao vikongwe wa nini! Kuna hazina kubwa CCM zaidi ya hawa ajuza..... tunawaka viongozi sio makapi!
lusinde,nkamia,mr.f**k you(serurope),mnyoa zungu la unga a.k.a mwizi wa pepa makamba,gaidi nchemba etc etc etc
 
hapo Mzee tupa tupa umenena. Wako wapi waliosema ccm hakuna msafi?
 
Mwaka huu CCM wanatamani hata Diamond na Ali Kiba wawape fomu za kugombea, maana makada wake wote ni wachafu ile mbaya.
 
Yeyote atakayepitishwa na CCM ndiye Raisi wa Tanzania. Raisi bora atatoka CCM.
 
We VUTA-NKUVUTE kwani huyo Salim mliisha msafisha lile tope mlilomwagia mwaka ule? Mmeridhia uraia wake? Vipi kuhusu kuhusika kwake na kifo cha yule kiongozi wa zanzibar? Maana haya yote mliyasema ninyi wenyewe, au mliteleza ulimi? Ila kama haya yatatimia, ukawa wajipange
 
Last edited by a moderator:
Kama isingekuwa utaratibu mbovu uliozoeleka hapa Tanzania, Kwamba akitoka wa dini hii anaingia wa dini ile, namkubali sana Mzee Salim. Hana makuu mzee wa watu yeye kapigwa sana mishale na wazee wa Mtandao. Ameitwa kila aina ya majina lakini mzee Salim alionyesha ukomavu mkubwa ktk siasa za maji taka zilizokithiri huko Ccm.

Ni Mzee pekee toka ccm wa upande ule mwingine wa dini anayesemekana hana chembe yoyote ya Udini, Ni tunda lililosalia la Baba wa Taifa Mwl. Nyerere (R.I.P) linaloendelea kuishi ktk misingi ya falsafa ya Mwalimu, hana kitu kinachoitwa kisasi nafsini mwake. Hilo tumeliona kwa kuchaguliwa kwake kuwa mjumbe wa Cc ya Ccm, pamoja na kutukanwa na kukashifiwa na mkubwa wa kundi la Wanamtandao lakini pindi alipotangazwa kuwa mteleule wa kamati hiyo aliupokea kwa unyenyekevu mkuwa uteuzi ule na kamwe hakunyanyua japo ukucha kumparura yeyote kwa kukashifiwa kwake hapo awali..!!!

Waweza kumpata nani mwenye moyo kama huo hapa Tanzania ktk kizazi hiki?

Na kwa bahati mbaya umri hausimami.!

BACK TANGANYIKA
 
Itakuwa miujiza Salim Mh.kukubaliwa na CCM.Kwani huyu bwana si alikuwa Mwarabu siku zile za nyuma kulikoni sasa,lakini la pili huyu kwenye ile tume yao si walikubaliana serikali tatu,walitaka maadili ya viongozi,walitaka ukomo wa u bunge,walitaka mbunge asiwe waziri na kadha wa kadha.vyote hivyo ni kinyume na sera za CCM,sasa iweje tena CCM tumchaguwe.Sidhani..sidhani..sidhani.Nadhani Lowassa anatosha kupambana na upinzani.Anao uwezo wa kujisafisha mwenyewe kama akiruhusiwa Airtime ya 30 minutes only kwenye Tv ahutubie taifa.na hakuna atakayempinga...naamini hivyo.
 
We VUTA-NKUVUTE kwani huyo Salim mliisha msafisha lile tope mlilomwagia mwaka ule? Mmeridhia uraia wake? Vipi kuhusu kuhusika kwake na kifo cha yule kiongozi wa zanzibar? Maana haya yote mliyasema ninyi wenyewe, au mliteleza ulimi? Ila kama haya yatatimia, ukawa wajipange

Kwani hujui tulivyocheza ki-Bashebashe?

Mzee Tupatupa
 
ccm hamna mtu wa kuwa rais labda mu import kutoka nje ya nnchi wote nyie ni wezi wa mali za umma ...
 
VUTA-NKUVUTE

tatizo ukishavaa nguo za kijani ni jinsi ya kupenya kwenye tundu la sindano......
 
Last edited by a moderator:
@VUTA NikuVUTE wabobezi wote wa chama wako Idodomya, we unafanya nini Arusha? Nitilia shaka ubobezi wako

Anamalizia kukusanya ushahidi lile tukio la ijumaa limeacha sintofahamu kubwa.
 
Last edited by a moderator:
Hapa ccm watakua wanacheza fair plair,nadhan hata wapnzan watanyweaaa,Mark Mwandosya should be elected,the two basic criteria I wrote here bfore
 
Kwa Dkt. Salim mimi sina pingamizi, huyu jamaa ndo alipaswa awe Rais tangu mwaka 2005, sema basi tu!
Mtando wa akina EL wa kumpeleka ikulu JK ndio uliomchafua sana Salimu hadi kumsingizia kuwa sio mtanzania
 
Back
Top Bottom