CCM KUMDHALILISHA DC ni sawa?


M

mozze

Senior Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
185
Likes
0
Points
0
M

mozze

Senior Member
Joined Aug 27, 2010
185 0 0
Nashindwa kuelewa, CCM wanasema ati CDM wamemdhalilisha DC, lakini wao wanasambaza picha za DC akiwa anapelekwa kama Mhalifu.
Unajua Mnafiki utamjua haraka sana. Hawa viongozi wa juu wa CCM wanawadharau sana wananchi na wote walio chini yao. Haiingii akilini kwa mtu kama waziri kuwaonyesha wananchi picha za mtu akiwa amevuliwa nguo, nadhani angeelezea mkasa tu ingetosha!

Kwa upande mwingine, kwa vyovyote vile atapata huruma ya washabiki wa CCM tu, kwa watu ambao wanajua kuwa DC anakula hela ya walipa Kodi wakati ni kada wa CCM ndio watafurahia na kuona kuwa CDM ni chama makini kwani wana nguvu hata ya kumkamata DC kuliko CCM na polisi wake wanaoshindwa kuwakamata wahalifu. Hivyo CCM inabidi wabadilike na kuwajali wananchi kuliko kukumbatia makada wake wahalifu.

Tumeona ile Meli iliyozama huko ZNZ wamiliki hawajachukuliwa hatua, na kesi inapugwa danadana kwa sababu mmiliki mmoja ni mbunge wa CCM.....wananchi wakijua haya wataelewa unafiki wa CCM mana hawajali maisha ya mwananchi wa kawaida kwa kukumbatia makada wake....
Nawapongeza CDM kwa kuonyesha kuwa mbele ya sheria hakuna mkubwa!

Source: Mwananchi today
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Ccm wapo tayari hata kuua ili walinde maslahi yao. Yule mama anatumiwa kama mtaji wa siasa naye hajijui.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Nashindwa kuelewa, CCM wanasema ati CDM wamemdhalilisha DC, lakini wao wanasambaza picha za DC akiwa anapelekwa kama Mhalifu.
Unajua Mnafiki utamjua haraka sana. Hawa viongozi wa juu wa CCM wanawadharau sana wananchi na wote walio chini yao. Haiingii akilini kwa mtu kama waziri kuwaonyesha wananchi picha za mtu akiwa amevuliwa nguo, nadhani angeelezea mkasa tu ingetosha!

Kwa upande mwingine, kwa vyovyote vile atapata huruma ya washabiki wa CCM tu, kwa watu ambao wanajua kuwa DC anakula hela ya walipa Kodi wakati ni kada wa CCM ndio watafurahia na kuona kuwa CDM ni chama makini kwani wana nguvu hata ya kumkamata DC kuliko CCM na polisi wake wanaoshindwa kuwakamata wahalifu. Hivyo CCM inabidi wabadilike na kuwajali wananchi kuliko kukumbatia makada wake wahalifu.

Tumeona ile Meli iliyozama huko ZNZ wamiliki hawajachukuliwa hatua, na kesi inapugwa danadana kwa sababu mmiliki mmoja ni mbunge wa CCM.....wananchi wakijua haya wataelewa unafiki wa CCM mana hawajali maisha ya mwananchi wa kawaida kwa kukumbatia makada wake....
Nawapongeza CDM kwa kuonyesha kuwa mbele ya sheria hakuna mkubwa!

Source: Mwananchi today
taratibu kidogo...twende tartibu....

kwamba umesoma Mwananchi ndo ukaja na hizi hoja, au hii ni habari kwenye gazeti la Mwananchi?

anyhow, ulichokiandika kina mashiko kwa sababu kama sasa tunakwenda kwa ushahidi wa picha, na sisi Chadema tuna picha za mgombea wa CCM akiwa amevaa kufuli la mwanamke aliyefumaniwa naye, tuzioneshe kwa wananchi?
 
M

mozze

Senior Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
185
Likes
0
Points
0
M

mozze

Senior Member
Joined Aug 27, 2010
185 0 0
taratibu kidogo...twende tartibu....

kwamba umesoma Mwananchi ndo ukaja na hizi hoja, au hii ni habari kwenye gazeti la Mwananchi?
Hii Habari imeandikwa na Mwananchi, lakini picha zilishatumika hata kabla ya mwananchi kuandika. Reference imewekwa hapa kama chanzo cha habari kwa undani.

anyhow, ulichokiandika kina mashiko kwa sababu kama sasa tunakwenda kwa ushahidi wa picha, na sisi Chadema tuna picha za mgombea wa CCM akiwa amevaa kufuli la mwanamke aliyefumaniwa naye, tuzioneshe kwa wananchi?
Kama mkakati wa kisiasa, CDM wakionyesha picha za mwana CCM akiwa kafumaniwa ni nzuri na itakuwa na impact kuliko wanayofanya CCM kuonyesha picha za Kada wao, tema DC, akiwa anaburutwa kama muhalifu. Technically CCM wanajionesha hawawezi kutawala mana kama Chama pinzani wana uwezo wa kumkamata DC kama mhalifu basi CDM ndio wana jeuri ya kuchukuwa madaraka.

Kwa mimi nadhani, CDM wangeweza kusambaza picha kama hizo za viongozi wa CCM wakiwanyanyasa wananchi, kwa jinsi wanavyolala bungeni, wanavyofuja mali za wananchi etc. CCM watachanganyikiwa mana wananchi watazidi kuamka!
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
Nimesikitishwa sana na jinsi ccm wanavyotumia picha ya dc kuomba kura za huruma hasa kwa kina mama, je hawaoni kuwa ni kumdhalilisha zaidi huyo mama? Nawasilisha
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Kama mkakati wa kisiasa, CDM wakionyesha picha za mwana CCM akiwa kafumaniwa ni nzuri na itakuwa na impact kuliko wanayofanya CCM kuonyesha picha za Kada wao, tema DC, akiwa anaburutwa kama muhalifu. Technically CCM wanajionesha hawawezi kutawala mana kama Chama pinzani wana uwezo wa kumkamata DC kama mhalifu basi CDM ndio wana jeuri ya kuchukuwa madaraka.

Kwa mimi nadhani, CDM wangeweza kusambaza picha kama hizo za viongozi wa CCM wakiwanyanyasa wananchi, kwa jinsi wanavyolala bungeni, wanavyofuja mali za wananchi etc. CCM watachanganyikiwa mana wananchi watazidi kuamka!
Kwenye red: Nimeipenda hiyo na ndiyo maamuzi magumu yanayotakiwa -- yaani onyesho la uthubutu wa kufanya yale CCM huwa inashindwa kuyafanya hadi nchi hii inaenda hovyo hovyo.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
wasambaze na picha zinazo onyesha akinamama wajawazito wakiwa wamelala chini kwa kukosa vitanda
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Huyu DC ni mteule wa rais, Mbunge ni mteule wa wananchi.. Hata wafanye hila gani bado wanajisumbua tu. wabunge wako juuu.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
chadema kwa kweli ni chama cha majambazi na wahuni, kamwe hawawezi kuchukua jimbo la igunga na wala nchi hii
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
wasambaze na picha zinazo onyesha akinamama wajawazito wakiwa wamelala chini kwa kukosa vitanda
Yessss....Chadamea nao wasambaze picha hizo za wanawake wajawazito wanaolala chini kwenye mawodi. Hapo CCM itakuwa imekwisha kabisa jeuri yake na itaangukia pua. Wezi na majambazi wakubwa, na ndiyo maana uchaguzi wa 2010 waliporomoka vibaya, wakaokoloewa na NEC.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
chadema kwa kweli ni chama cha majambazi na wahuni, kamwe hawawezi kuchukua jimbo la igunga na wala nchi hii
Mkuu mbona uko hapa muda sana .Kwa hii comment yako unachangia kuijenga JF na kuifany mahali maalum pa great thinkers ?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Yessss....Chadamea nao wasambaze picha hizo za wanawake wajawazito wanaolala chini kwenye mawodi. Hapo CCM itakuwa imekwisha kabisa jeuri yake na itaangukia pua. Wezi na majambazi wakubwa, na ndiyo maana uchaguzi wa 2010 waliporomoka vibaya, wakaokoloewa na NEC.
Sasa hivi nimempigia simu kiongozi wa CDM katika kampeni huko Igunga na kumpa wazo hilo, na amesema ataliwakilisha kwa wenzake ili waone kama itafaa nao kutumia picha za wajawazito wanaodhalilishwa katika nchi yao yenye utajiri mkubwa.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
chadema kwa kweli ni chama cha majambazi na wahuni, kamwe hawawezi kuchukua jimbo la igunga na wala nchi hii

Nakuombea masamaha kwa wana JF maana hujui utendalo na hata ulipo hupajui......
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
kidumu chama cha mapinduziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,385
Likes
7,433
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,385 7,433 280
waonyeshe pia magorofa aliyojenga RA kwa hela ya kutuuzia dawa za malaria zilizotolewa kama msaada kwa watz.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,233
Likes
30,498
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,233 30,498 280
Mimi huwa napata taabu sana kuhusu hawa viongozi wa CCM, kila siku inayofuata nao uwezo wao wa kufikiri unazidi kushuka kwanini? kuna mtu kanipa habari kuwa jana Komba na Mukama kidogo wazichape kavukavu jee ni kweli?
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Nakumbuka wakati wa kampeni za uchaguzi mwaka 2010 kuna DC alilambwa mtama na kukwidwa na wanachama wa CCM wale waliomtenda DC huyo walichukuliwa hatua gani
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Matendo madogo madogo yanayoigharimu CHADEMA, najua ni ushabiki tu, ila ndani yao nadhani wanajuta kwa ujinga huu, gharama yake ni kubwa mno. Viongozi wa CDM wanashaurika, juzi Mheshimiwi Lissu alikaa na wazee kutafuta jinsi kusafisha sura ya chama mbele za wananchi hasa Igunga...ninyi wapuuzi endeleeni kujifurahisha na ujinga wenu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844