CCM kuhamisha happy birthday ni dalili ya nini?

CCM kuhamisha happy birthday ni dalili ya nini?

Niacheni mi napita tu, nikaona si vema nipite bila kuwatakia heri na kile mnacho kijadiri.
 
Wadau nilikuwa namsikiliza nape akitangaza kuhamisha sherehe za kuzaliwa kwa ccm kutoka tar 5 kurudi 2 ili kuwapa watu muda wa kuhudhuria.tujadili kwa pamoja kuna shida mahali nimeiona.

Shida gani umeiona hapo! Hupati choo or?
 
hivi wewe unadhani wakiwakosa watoto wa shule ni nani atahudhuria upuuzi huo ?
 
tunasubiri kutangaziwa mapumziko na baba ridhi, kuna umuhimu gana wa hayo maadhimisho wakat life tight? Alafu eti wanafanyia mikoa iliyo na wapinzani sijui km mmeisha gundua wadau mwaka jana walifanyia mwanza this time kwa sugu mbeya watachemsha
 
Juma pili pia ni siku ya watu kwenda kanisani kusali kwa hiyo napo si haki kama wamehamishia jumapili....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom