CCM Kubadili Jina ili Kupata Mvuto.


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,960
Likes
4,302
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,960 4,302 280
Habari za ndani za na za kiintelijensia nilizozipata zinasema, Chama Cha Mapinduzi (CCM), kinampango wa kubadili jina hilo, ili kukiletea mvuto wake wa asili kwa wananchi.
Habari hizo zinazidi kudai kuwa, mchakato utawakilishwa katika siku ya kuadhimisha miaka 50 ya uhuru, na mipango ya kutoa mapendekezo ya jina mbadala litakalotumiwa utaanza rasmi ili ikiwezekana litumike katika uchaguzi ujao.

Hali hiyo inatokana na CCM kupoteza umaarufu hivyo kutishia uwezekano wa kupotea katika ulimwengu wa kisiasa ifikapo mwaka 2025.

Hivi sasa CCM inadai kutumia nguvu na rasilimali nyingi katikai kuuza sera zake kwa wananchi, kitu ambacho ni tofauti na chama kikuu cha upinzani CHADEMA.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,789
Likes
45,127
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,789 45,127 280
Habari za ndani za na za kiintelijensia nilizozipata zinasema, Chama Cha Mapinduzi (CCM), kinampango wa kubadili jina hilo, ili kukiletea mvuto wake wa asili kwa wananchi.
Habari hizo zinazidi kudai kuwa, mchakato utawakilishwa katika siku ya kuadhimisha miaka 50 ya uhuru, na mipango ya kutoa mapendekezo ya jina mbadala litakalotumiwa utaanza rasmi ili ikiwezekana litumike katika uchaguzi ujao.

Hali hiyo inatokana na CCM kupoteza umaarufu hivyo kutishia uwezekano wa kupotea katika ulimwengu wa kisiasa ifikapo mwaka 2025.

Hivi sasa CCM inadai kutumia nguvu na rasilimali nyingi katikai kuuza sera zake kwa wananchi, kitu ambacho ni tofauti na chama kikuu cha upinzani CHADEMA.
Hata wakijiita FUTUHI moto uko palepale.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,111
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,111 14,164 280
Hahahahaa, tatizo si jina bali tabia!
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Hata wakibadili jina, what about the change of orientation? mwenendo wao wataubadili? Kwa hali ilivyo sasa kila mwananchi anataka aishi kwa ujanja, you try to live straight, mambo hayaendi! Wajaribu kurejesha hali ya haki katika kipato....na mengine watazidishiwa!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,789
Likes
45,127
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,789 45,127 280
Habari za ndani za na za kiintelijensia nilizozipata zinasema, Chama Cha Mapinduzi (CCM), kinampango wa kubadili jina hilo, ili kukiletea mvuto wake wa asili kwa wananchi.
Habari hizo zinazidi kudai kuwa, mchakato utawakilishwa katika siku ya kuadhimisha miaka 50 ya uhuru, na mipango ya kutoa mapendekezo ya jina mbadala litakalotumiwa utaanza rasmi ili ikiwezekana litumike katika uchaguzi ujao.

Hali hiyo inatokana na CCM kupoteza umaarufu hivyo kutishia uwezekano wa kupotea katika ulimwengu wa kisiasa ifikapo mwaka 2025.

Hivi sasa CCM inadai kutumia nguvu na rasilimali nyingi katikai kuuza sera zake kwa wananchi, kitu ambacho ni tofauti na chama kikuu cha upinzani CHADEMA.
Shetani kubadili jina na kujiita malaika hakufanyi ushetani wake kuisha.
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,330
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,330 756 280
mmmmh,vpi kuhusu rangi nayo wabadili?,maana siku hzi nguo zenye rangi ya njano na kijani hazinunuliki kabisa hata kama si ya magamba!.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Wamwombe Mpendazoe awauzui jina la kile chama chake.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Good idea mie nawashauri wakiite CHAMA CHA MAJAMBAZI WAKUU (CCMW). Au CHAMA CHA WACHAKACHUAJI (CCW). Au wakiite kabisa CHAMA CHA VIGOGO NA WATOTO WAO NA MAJAMBAZI WENGINE (CCVWWMW). Hahaha hata wabadili vp chama kishakufa hicho.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Hata wajiite Marehemu, eti kwa sababu jina hilo linapotajwa kwa mfu hufuta Mabaya yake, bado wao wataendelea kuwa Magamba tu. Watangulie kuzimu salama.
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Hapo kwenye red, CCM wanatakiwa waheshimu umma wa Tanzania. Tunaadhimia miaka 50 ya uhuru na si CCM hivyo wasi-hijack hii siku kwa ajili ya siasa zao za uchwara.


Habari hizo zinazidi kudai kuwa, mchakato utawakilishwa katika siku ya kuadhimisha miaka 50 ya uhuru
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
218
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 218 160
Paka akishakuwa shume hata mkimwita Pussy haimbadilishi tabia!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,489
Likes
7,047
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,489 7,047 280
Wajiite ZE KOMEDI
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Ila unaweza kuwa mkakati unaowafaa baadhi ya watu. Nakumbuka enzi za ujana wangu kule kijijini mtu mmoja alinyweshwa sumu kijinga hivi hivi. Chupa imeandikwa "sumu ya panya" na jamaa akamwambia kuwa anaweza kubadilisha sumu akibadiilsha label. Na kweli mbele ya macho yake akabadilisha label na kuondoa hiyo ya "sumu ya panya" na kuandika "Maziwa Bora". Kwa vile vyote vilivyopo mle ndani vilikuwa vya rangi nyeupe jamaa - msiniulize kwanini - aliamini kuwa sumu imekuwa maziwa. Akanywa masaa machache baadaye watu walianza kutoa rambirambi.

Wapo watu wanaoweza kuamini kabisa kuwa kubadilisha label kunaweza kubadili kilichomo kama watu vile wapo wanaoamini kuwa kiumbe kinaweza kujivua gamba halafu kikageuka kuwa kiumbe kingine.

So please, hii iwe ni burudani nzuri tu kwa siku ya Ijumaa. TGIF!
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,215
Likes
526
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,215 526 280
Yaani wanataka glass mpya lakini mvinyo iwe ile ile? kwa akili zao CCM kweli wanaweza badili jina wakiamini kuwa italeta unafuu wa tuhuma za ufisadi wakiwa wanaendelea na mafisadi wao, MKJJ na watu wengine wamewapa ushauri mzuri tu CCM lakini wao hawasikii na hawabadiliki, hawaangalii alama zilizo ukutani, hata wakiona hizo alama hawachukui hatua yoyote...

Tusubiri mwisho wa siku wanainchi ndio watakaoamua mstakabari wao/CCM na si dola au katiba wanayolingia hivi sasa, Angalia mfano jana mtu mzima Mukama na akili zake anadai eti Chadema imeingiza makamandoo Igunga kutoka Pakistan etc ..upuuzi mtupu unatoka mdomoni mwa baba aliye na wajukuu,mtu mzima hana aibu kuongea uongo, utafikiri anaongea na wajukuu wake?
 

Forum statistics

Threads 1,215,531
Members 463,205
Posts 28,551,469