CCM Inaongozwa Kijeshi?


H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
Baada ya Ukuu wa mkoa kuwa mahsusi zaidi kwa wanajeshi,
CCm wameamua kuhamishia ujuzi huo ndani ya chama?

Sehemu kubwa ya uongozi wa juu umeshikiliwa na wanajeshi. Kulikoni?
Au ndo maana na wabunge wao wanawapelekesha kijeshi, Hoja ikija hivi wote tuwe hivi, kama ilivyo kulia geuka kwa wanajeshi ambao wote lazima kutii bila kuuliza kwa nini kulia na si kushoto!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Sijui wana ajenda gani,ndio maana wamekesha kuhubiri amani na utulivu.Labda wamegundua kwamba wanaweza kuondolewa kwa nguvu,waache tu kujishtukia wajenge hoja na watekeleze zile sera zao zikiwemo zile walizodandia.

Na waanze sasa na mahakama ya kadhi
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
wajanja wanang'amua. Nchi kwa sasa inadhibitiwa na CCM na jeshi, kwa hiyo, Profesa Baregu anajua vizuri sana kuna siku alichanganua vizuri kuhusu hiyo issue. Na siyo bahati mbaya, jeshi kupenda CCM iendelee na madaraka ni sawa na lenyewe kuendelea kuwepo madarakani.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Baada ya Ukuu wa mkoa kuwa mahsusi zaidi kwa wanajeshi,
CCm wameamua kuhamishia ujuzi huo ndani ya chama?

Sehemu kubwa ya uongozi wa juu umeshikiliwa na wanajeshi. Kulikoni?
Au ndo maana na wabunge wao wanawapelekesha kijeshi, Hoja ikija hivi wote tuwe hivi, kama ilivyo kulia geuka kwa wanajeshi ambao wote lazima kutii bila kuuliza kwa nini kulia na si kushoto!
Hiyo ni kweli Hume, Kuna kundi kubwa la maafisa wa jeshi linaingia kwenye age ya kustaafu so tegemea kuwaona wanajeshi kibao sana huko ccm na kwenye serikali.

Inaonekana jamaa wanataka kufanya kama Pakistan ambako wanajeshi hawastaafu kazi!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kama hao wanajeshi wanastahili kwa nini wasiingie ccm ?
itafika wakati hata wauza karanga nao wataanza kuingia ccm, sasa siju hapo mtasema nini !

kama ccm inataka kutumia wanajeshi, haina haja ya kuwapa vyeo(wasipostahili) bali pia wanaweza kuwatumia directly bila ya kuwapa vyeo !

hapa suala ni VIGEZO na si vinginevyo !

(Duh, masela eeh, siku hizi inakuwaje maana naona sina hamu kabisa kuingia JF, ) am wandaring !
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Je Umeona Gazeti La Leo La Mwanahalisi ?

Viongozi Wa Juu Wote Wanagwanda
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Je Umeona Gazeti La Leo La Mwanahalisi ?

Viongozi Wa Juu Wote Wanagwanda
hebu tuelezee aisee wamaanisha nini kusema viongozi wa juu wote wana gwanda?as wengine tuko nje hilo gazeti ni ndoto kwetu unless utume website yao..
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
about ccm kuwa na viongozi wengi wajuu wa kijeshi...mhm something fishy yaendelea nchini kwetu...hala hala tuu yasije tokea ya pakistan
 
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
Uongozi wa juu CCM umekuwa ukihaha kubatiza vyama vingine sifa za kutunga kuligawa taifa: Ukabila, Udini n.k! Je, kwa safu ya uongozi wao hapo juu..nasi tuamini CCM ni chama cha Kijeshi?

Mwenyekiti: Luteni Kanali Jakaya Kikwete
Katibu Mkuu: Luteni Yusuph Makamba
Naibu Katibu Mkuu: Kapteni George Mkuchika
Katibu Itikadi/Uenezi: Kapteni John Chiligati
Meneja Kampeni: Kanali Abdulhamani Kinana!!
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Uongozi wa juu CCM umekuwa ukihaha kubatiza vyama vingine sifa za kutunga kuligawa taifa: Ukabila, Udini n.k! Je, kwa safu ya uongozi wao hapo juu..nasi tuamini CCM ni chama cha Kijeshi?

Mwenyekiti: Luteni Kanali Jakaya Kikwete
Katibu Mkuu: Luteni Yusuph Makamba
Naibu Katibu Mkuu: Kapteni George Mkuchika
Katibu Itikadi/Uenezi: Kapteni John Chiligati
Meneja Kampeni: Kanali Abdulhamani Kinana!!
Sio cha kijeshi ni chama cha kivita na wapo tayari kwa lolote ,zana zote wanazo ,uwezo sababu ya kuzitumia wanazo.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Jeshi letu la Wananchi ni kikundi cha watu wenye nidhamu wa halii ya juu sana kwa miaka mimi sasa. Jamani mwizi ni mwizi tu na wala tusilihushishe taasisi zima la JWTZ humu.

Naju taifa linapobakwa kiasi hiki wananchi kwa hasira zetu hatukawii kuwavuta shati waliokwemo na hata wale wasiojua kitu kabisa. Cha msingi, tumalize kabisa kuking'oa hiki chama cha mafisadi kikae benchi kisha tuanze upya kama taifa.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Ni dhahiri kwani viongozi wa juu wote ni jeshi la wananchi, na jeshini hakuna mashauriano ila kutoa amri na wengine kutekeleza. Usipotekeleza basi watakukabidhi kwa military police wakushughulikie.
Siasa kitu kingine, si jeshi, kwani siasa ni nguvu ya umma. Na umma una muda wa kuvumilia na mambo yakizidi ni moto mkali hawashikiki tena.
Tunataka serikali ya kiraia si serikali ya ccm ya kijeshi iliyojivika ngozi ya kondoo wakati ndani ni mbwa mwitu wakali.
 
Yahemovich

Yahemovich

Senior Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Yahemovich

Yahemovich

Senior Member
Joined Jan 20, 2011
173 0 0
Ni dhahiri kwani viongozi wa juu wote ni jeshi la wananchi, na jeshini hakuna mashauriano ila kutoa amri na wengine kutekeleza. Usipotekeleza basi watakukabidhi kwa military police wakushughulikie.
Siasa kitu kingine, si jeshi, kwani siasa ni nguvu ya umma. Na umma una muda wa kuvumilia na mambo yakizidi ni moto mkali hawashikiki tena.
Tunataka serikali ya kiraia si serikali ya ccm ya kijeshi iliyojivika ngozi ya kondoo wakati ndani ni mbwa mwitu wakali.
enyi wana JF hicho sio chama cha kijeshi bali ni walafi tu wanaojaribu kujilimbikizia kila chakula kitamu kilichoandaliwa kwaajili ya watu, wao wanajipakulia wakati wapishi ni sisi tunapaswa kuwapakulia kwa share zinazostahili but they don't care bout us.
 
kkakuona

kkakuona

Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
kkakuona

kkakuona

Member
Joined Jan 12, 2010
70 0 0
enyi wana JF hicho sio chama cha kijeshi bali ni walafi tu wanaojaribu kujilimbikizia kila chakula kitamu kilichoandaliwa kwaajili ya watu, wao wanajipakulia wakati wapishi ni sisi tunapaswa kuwapakulia kwa share zinazostahili but they don't care bout us.
Nadhani ni chama cha kigaidi. Wanatumia mbinu zao za kijeshi kwa maslahi ya kikundi fulani wanachakokijua wao.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Piga sana vita ufisadi uliomo ndani ya nafsi zao, uanajeshi wao sina uhakika kama ulitumika na kuwa kichocheo cha kuongeza zaidi madhara ya ufukara wote huu kwetu.

Na kama huo ndio ukweli wa mambo basio Ndg Denis Mwamnyange, mwajiriwa wetu namba mbili katika jeshi letu la wananchi, hana budi kutambua kwamba wananchi tunaanza kuwa na mashaka juu ya nidhamu yao ile ilotukuka, pindi wanapotia miguu uraiani kuja kupumzika.

Kwa mantiki hiyo, hawana budi kuwakumbusha wastaafu wote kota jeshini kwamba kila walitendalo uraini hata baada ya miaka mingi ya kustaafu huakisi picha zuri au baya linalorudi kinyumanyuma mpaka kulipakaza uchafu jeshi au kulijenga zaidi.

Mwisho, kwa kuwa RUSHWA umejidhihirisha kuwa ni adui hatari kiasi hiki lenye uwezo wa kuligawa taifa vipande vipande kwa kipindi kifupi tu basi, mara baada ya kuondoa hili kundi la mafisadi na serikali yao, kwa pamoja tukalifikirie kuunda mitaala mipya ya somo

Katika masomo hayo mapya juu ya 'RUSHWA: NIDHAMU YA NAFSI, HAKI na UZALENDO' kama taifa tuhakikishe kwamba yanafundishwa katika hatua na idara zote za mafunzo nchini kama hatua endelevu ya kutokomesha hii sura mbaya na ya aibu viongozi kuwaibia walipakodi wao na taifa.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Wanajeshi mara nyingi ni vilaza kwa hiyo tusishangae wao ndio wanaoongoza nchi kuelekea kwenye umasikini uliokidhiri na yanayoteka ni sawa maana wao kila kitu wanataka kutumia nguvu badal ya akili!
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,559
Likes
545
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,559 545 280
duh good analysis ndio maana serekali yao haisikilizi watu. na inawezekana kabisa kuwa kuwaondoa pia kutahitaji mtutu na mikikimikiki...
 

Forum statistics

Threads 1,235,230
Members 474,450
Posts 29,214,581