CCM hawana hofu tena, wameshinda vita!!

CCM hawana hofu tena, wameshinda vita!!

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
25,882
Reaction score
50,727
Hakuna wanachokihofia wala hawajali tena wanafanya nini kibaya Kwa watanzania.

Leo hii wanajiuliza ni jambo gani baya hawajawahi kufanya. Kama kila aina ya uovu wamefanya na Bado watanzania wapo kimya, wahofie nini tena?

Hakuna ufisadi ambao CCM hawajafanya, lakini wanaona watanzania wamejawa na hofu na woga wa kupambana nao.

Jee CCM hawajihesabii kuwa wameshinda vita ya kuwafanya watanzania kuwa watumwa wao?
 
Hakuna wanachokihofia wala hawajali tena wanafanya nini kibaya Kwa watanzania.

Leo hii wanajiuliza ni jambo gani baya hawajawahi kufanya. Kama kila aina ya uovu wamefanya na Bado watanzania wapo kimya, wahofie nini tena?

Hakuna ufisadi ambao CCM hawajafanya, lakini wanaona watanzania wamejawa na hofu na woga wa kupambana nao.

Jee CCM hawajihesabii kuwa wameshinda vita ya kuwafanya watanzania kuwa watumwa wao?
Nkundaaaaaaaaaaaasa
 
Ukisema
CCM unamaanisha hata mwenyekiti wa mtaa na balozi wa nyumba kumi? Come on sema lile Genge ndani CCM lakini sio ccm
Wote
 
Mkuu Hakuna aliye salama.
Sisi Watanganyika wote Tumetekwa nyala na Kikundi cha watu wachache sana (5)

Tulivyokuwa wapumbavu tunajiona Tupo salama Tunasahau ya Balozi Polepole, Exile za warioba Nk

HII NCHI HAKUNA ALIYE SALAMA.
WOTE TUMETEKWA BADO SIKU YA KUPOTEA NA KUUWAWA TU.
 
Mkuu Hakuna aliye salama.
Sisi Watanganyika wote Tumetekwa nyala na Kikundi cha watu wachache sana (5)

Tulivyokuwa wapumbavu tunajiona Tupo salama Tunasahau ya Balozi Polepole, Exile za warioba Nk

HII NCHI HAKUNA ALIYE SALAMA.
WOTE TUMETEKWA BADO SIKU YA KUPOTEA NA KUUWAWA TU.
Inasikitisha na kuogofya pia.
 
Back
Top Bottom