Ccm hata wakijenga barabara mawinguni 2015 siwapigii kura!


spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
GreaTthinkErs
  • Kwa jinsi suala hili la umeme linavyonikera licha ya kuwa na maporomoko mengi ya maji.
  • Kwa jinsi mafisadi wanavyowabembeleza na kufunga vibaka
  • kwa wanavyopeana vyeo utadhani nchi hii ni ya uchifu
  • Kwa jinsi Ukanda unavyoutesa moyo wangu kwa kupendelea pwani na Bagamoyo
  • Kwa jinsi ninavyokatwa PAYE na pesa kutumika kulipa posho wakuu wa wilaya badala ya kujenga zahanati
NASEMA HATA IWEJE 2015 CCM HAMPATI KURA YANGU:target:
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
GreaTthinkErs
  • Kwa jinsi suala hili la umeme linavyonikera licha ya kuwa na maporomoko mengi ya maji.
  • Kwa jinsi mafisadi wanavyowabembeleza na kufunga vibaka
  • kwa wanavyopeana vyeo utadhani nchi hii ni ya uchifu
  • Kwa jinsi Ukanda unavyoutesa moyo wangu kwa kupendelea pwani na Bagamoyo
  • Kwa jinsi ninavyokatwa PAYE na pesa kutumika kulipa posho wakuu wa wilaya badala ya kujenga zahanati
NASEMA HATA IWEJE 2015 CCM HAMPATI KURA YANGU:target:
Twajua hata hii 2010 hukuwapa ila wengi wamewapa na wameshinda. Ndivyo itakavyo kuwa hivyo hivyo 2015, be prepared !
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,485
Likes
14,781
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,485 14,781 280
Kumbe uliwapa!!! mie sijawahi kuwapa mwaya!!!
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Mimi nilishaga wasusia toka uchaguzi wa 1995 na sintakata tamaa mpaka watoke madarakani. Hata wakileta meli ya kutoka Dar mpaka Kigoma au Treni ya kutoka Tanga mpaka Pemba siwapi tu! Hawafai hata kidogo!
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
they will get mine when I'm dead!
Unless they do major overhaul and learn their mistakes!
 
A

ACCOUNTANT

Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
A

ACCOUNTANT

Member
Joined Dec 5, 2010
27 0 0
they will get mine when I'm dead!
Unless they do major overhaul and learn their mistakes!
You, the minority won't give them, but the majority will! And so? They will continue ruling YOU! Yes, you better die to escape CCM rule!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Hata msipopiga they will reign forever, this time hawakushinda, wakajishindisha. CCM wanaona kama vile TZ ni mali yao na hamna wa kuwashinda. Can anybody suggest the solutions to these Magugu sugu.
 
N

Ninkwenda

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
39
Likes
2
Points
0
N

Ninkwenda

Member
Joined Nov 10, 2010
39 2 0
Ccm walipigiwa kura au walijipigia kura?
 
A

ACCOUNTANT

Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
A

ACCOUNTANT

Member
Joined Dec 5, 2010
27 0 0
Hata msipopiga they will reign forever, this time hawakushinda, wakajishindisha. CCM wanaona kama vile TZ ni mali yao na hamna wa kuwashinda. Can anybody suggest the solutions to these Magugu sugu.
Solution ni kuwaunga mkono tu ili kutekeleza mipango mizuri iliyoko kwenye Ilani ya Uchaguzi ya CCM 2010 - 2015 ili kuwaletea maendeleo watanzania.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kwani wewe unapiga kura kwa chama si mgombea? Ajabu hii!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kwani wewe unapiga kura kwa chama na si kwa mgombea? Ajabu hii!
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
You, the minority won't give them, but the majority will! And so? They will continue ruling YOU! Yes, you better die to escape CCM rule!
What is majority? Is it not many minority coming together?
Don't forget behind me is a lot of people, which you term them minority and behind each of them there is another list!
be careful you CCM cadre
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121