Caught on Tape: Mkakati wa Mamluki wafichuliwa!

Caught on Tape: Mkakati wa Mamluki wafichuliwa!

Status
Not open for further replies.
Unataka nitoe conclusion kwa lipi wakati hutaki nisikie ama kuona hilo tunalojadili?, nitoe kibubusa. Nnawe kwa hili ulitoa conclusion ipi?. Si lazima unilazimishe nikubali kama ulivyokubali, kama nilivyosema mwanzo mimi sijaona hiyo kitu ITV. Sasa kuomba nione kuna taizo gani?, even if unasema kuwa ITV waliweza onesha hilo tukio japo kidogo, nami ndio naomba kuona hcho kidogo. Ila Mwanakijiji kasema kasikiliza na kujiridhisha, tena kasikiliza kwa masaa, akaona atujulishe wananchi, sasa kama katujulisha kuna kosa gani nasi tukiomba kusikiliza alichokisikia?, kuna kitu gani kinafichwa ambacho ni muhimu kusikilizwa na kutolewa uamuzi na watu fulani, then wengine wakubali tu. Huu ni uwanja wa majadiliano, hakuna aliyesema kuna Jaji wala Hakimu, ama unapindisha hoja tusijadili lile liloletwa ili tuzungumzie. Suala linabaki pale pale hizi chuki zinazopandikizwa hazitakusaidia wewe, mimi ama wengineo.


mfumwa unafikiria mambo mengi; na hili ni suala la strategy.. unaweza kuvumilia zipite hizo siku saba zao walizotoa? au ni LAZIMA usikie sasa hivi?
 
Mwanakijiji na wanao ku-support, JIBUNI MASWALI HAYA ACHENI KURUKARUKA

1) Kuanaubaya gani waislam wanapo kutana na kujadili interest zao kama wanvyo fanya wadini nyingine?
2) Kwanini wasikemee wanapo ona baadhi ya watu waneneza ukabila kama hao walio wataja?

3) Kuna uhalali gani ITV kuingilia private za watu?

Nionavyo mimi:
1) Hilo group la Waislam wana right ya either kuipeleta ITV mahakamani au KUSUSIA bidhaa/huduma za ITV, hayo ni uamuzi wao kama watapata support toka kwa Wa-Tanzania, Kwa hiyo usilazimishe kwamba, eti, the only option nikuiburuza ITV MAHAKAMAN,

2) Waislam hawa inabidi tuwapongeze kwa sababu zufuatazo:

a) Wanataka kuwa-umbua wale wanao eneza Chuki, Uchaga ndani ya beloved Country

b) Baada ya kikao chao wangeongea na Waandishi wa habari, Mlitaka watumie ustaarabu gani au uwazi gani zaidi ya hayo???

Majibu Please, No jazba wala Kukurupuka
 
mfumwa,
Hakuna tatizo kuomba nawe uone. Ila hakuna kipya sana utakachojifunza tofauti na vilivyowasilishwa humu - hata ukionyeshwa footage yote (badala ya ile fupi wengi tuliyoiona kwenye TV). Ndiyo maana wale tuliyoiona hiyo fupi, hujasikia tukimwomba Mwanakijiji aturushie hiyo aliyoiona yeye.

Kama anavyosema Waberoya kilichobaki baada ya kuhabarishwa, ni kukaa macho kuona hali ya mambo itakavyojidhihirisha muda unavyokwenda.

Pamoja na kuona hiyo video footage, bado nina maswali yasiyo na majibu. Kuna mambo kadhaa nategemea yatafuata. Yasipotokea, hiyo itajenga taswira fulani kuhusu suala hili. Ni swala la muda tu, tutapata kufahamu kwa uzuri, nini kinaendelea.

Usikonde mfumwa!






.
 
mfumwa unafikiria mambo mengi; na hili ni suala la strategy.. unaweza kuvumilia zipite hizo siku saba zao walizotoa? au ni LAZIMA usikie sasa hivi?

Mkuu Mwanakijiji, unajua nimeomba kusikiliza. Sasa kwa kuwa inaonekana inakuwa ngumu mpaka kuanza kuniuliza unataka sasa, ama baada ya siku 7. Wewe amua tu Mkuu, ukiweka hata sasa hivi (KLHN) nitaanza kusikiliza. Ukiweka baada ya siku 7 InshaAllah nitasubiri manake subira huvuta heri (Ila siyajui ayapangayo Mola). Haya kila jema Mkuu na Wakuu wengine.
 
Mwanakijiji na wanao ku-support, JIBUNI MASWALI HAYA ACHENI KURUKARUKA

1) Kuanaubaya gani waislam wanapo kutana na kujadili interest zao kama wanvyo fanya wadini nyingine?
2) Kwanini wasikemee wanapo ona baadhi ya watu waneneza ukabila kama hao walio wataja?

3) Kuna uhalali gani ITV kuingilia private za watu?

Nionavyo mimi:
1) Hilo group la Waislam wana right ya either kuipeleta ITV mahakamani au KUSUSIA bidhaa/huduma za ITV, hayo ni uamuzi wao kama watapata support toka kwa Wa-Tanzania, Kwa hiyo usilazimishe kwamba, eti, the only option nikuiburuza ITV MAHAKAMAN,

2) Waislam hawa inabidi tuwapongeze kwa sababu zufuatazo:

a) Wanataka kuwa-umbua wale wanao eneza Chuki, Uchaga ndani ya beloved Country

b) Baada ya kikao chao wangeongea na Waandishi wa habari, Mlitaka watumie ustaarabu gani au uwazi gani zaidi ya hayo???

Majibu Please, No jazba wala Kukurupuka



Majibu ya maswali yako yapo humu tayari.



.
 
Mkuu Mwanakijiji, unajua nimeomba kusikiliza. Sasa kwa kuwa inaonekana inakuwa ngumu mpaka kuanza kuniuliza unataka sasa, ama baada ya siku 7. Wewe amua tu Mkuu, ukiweka hata sasa hivi (KLHN) nitaanza kusikiliza. Ukiweka baada ya siku 7 InshaAllah nitasubiri manake subira huvuta heri (Ila siyajui ayapangayo Mola). Haya kila jema Mkuu na Wakuu wengine.


Kumbe nawe ni wale ambao hawajasoma hii thread? Au una yako mengine?




.
 
...............hata mie niliona lakini sikuelewa elewa. Mtujuvye jamani!!
 
Mwanakijiji na wanao ku-support, JIBUNI MASWALI HAYA ACHENI KURUKARUKA

1) Kuanaubaya gani waislam wanapo kutana na kujadili interest zao kama wanvyo fanya wadini nyingine?

Hakuna

2) Kwanini wasikemee wanapo ona baadhi ya watu waneneza ukabila kama hao walio wataja?

Hakuna.

3) Kuna uhalali gani ITV kuingilia private za watu?

I don't think so.. it'll be criminal kuingilia "private" za watu.

Nionavyo mimi:
1) Hilo group la Waislam wana right ya either kuipeleta ITV mahakamani au KUSUSIA bidhaa/huduma za ITV, hayo ni uamuzi wao kama watapata support toka kwa Wa-Tanzania, Kwa hiyo usilazimishe kwamba, eti, the only option nikuiburuza ITV MAHAKAMAN,

right on!

2) Waislam hawa inabidi tuwapongeze kwa sababu zufuatazo:

go ahead:

a) Wanataka kuwa-umbua wale wanao eneza Chuki, Uchaga ndani ya beloved Country

absolutely kwa kadiri ya kwamba wanapofanya hivyo wao wenyewe hawaenezi chuki, ukabila au udini au hilo ni sawa?

b) Baada ya kikao chao wangeongea na Waandishi wa habari, Mlitaka watumie ustaarabu gani au uwazi gani zaidi ya hayo???

absolutely, ndio maana nimesema hakuna ubaya wao kuendelea na mpango wao kwa sababu mpango ushawekwa hadharani, waendelee kuutekeleza. Kuna ubaya gani zaidi ya hayo?


Majibu Please, No jazba wala Kukurupuka

done. More questions?
 
Mkuu Mwanakijiji, unajua nimeomba kusikiliza. Sasa kwa kuwa inaonekana inakuwa ngumu mpaka kuanza kuniuliza unataka sasa, ama baada ya siku 7. Wewe amua tu Mkuu, ukiweka hata sasa hivi (KLHN) nitaanza kusikiliza. Ukiweka baada ya siku 7 InshaAllah nitasubiri manake subira huvuta heri (Ila siyajui ayapangayo Mola). Haya kila jema Mkuu na Wakuu wengine.

sijatoa ahadi yoyote, nimesema tusubiri baada ya siku hizo saba tusikie wao wanamalizana vipi na ITV n.k.. so TV (Tusubiri Vitu)
 
mfumwa,
Hakuna tatizo kuomba nawe uone. Ila hakuna kipya sana utakachojifunza tofauti na vilivyowasilishwa humu - hata ukionyeshwa footage yote (badala ya ile fupi wengi tuliyoiona kwenye TV). Ndiyo maana wale tuliyoiona hiyo fupi, hujasikia tukimwomba Mwanakijiji aturushie hiyo aliyoiona yeye.

Kama anavyosema Waberoya kilichobaki baada ya kuhabarishwa, ni kukaa macho kuona hali ya mambo itakavyojidhihirisha muda unavyokwenda.

Pamoja na kuona hiyo video footage, bado nina maswali yasiyo na majibu. Kuna mambo kadhaa nategemea yatafuata. Yasipotokea, hiyo itajenga taswira fulani kuhusu suala hili. Ni swala la muda tu, tutapata kufahamu kwa uzuri, nini kinaendelea.

Usikonde mfumwa!

Unajua hapa LazyDog unanishangaza, manake unakimbia kivuli. Unasema "Ila hakuna kipya sana utakachojifunza tofauti na vilivyowasilishwa humu - hata ukionyeshwa footage yote (badala ya ile fupi wengi tuliyoiona kwenye TV)". Kuna tukio lililooneshwa kwa ufupi, ndio hilo la ITV, lakini kuna pia yasiyooneshwa, unaniambia kuwa hata nikioneshwa kila kitu hakuna jipya nitakalojifunza. Sasa wewe umesema umeona na walio wengi hicho kidogo cha ITV, umejuaje hayo yasiyooneshwa mpaka uniambia hata nikioneshawa yote hakuna kipya nitakachojifunza?. Kazi ipo hapa, umeona kwa uchache, ila unatoa majibu ya yote na usiyoona (kuna walakini!!!!!!!!!!).

Pili kujifunza na kuelewa kuna tofautiana, uelewa wako sio uelewa wa Mfumwa, na ulewa wa Mfumwa sio wako, na vivo hivyo kwa wengineo. Nilikuwa naangalia kipindi kimoja, watoto wa miaka 5 walikuwa wanaulizwa mnataka kufanya nini mkikua, mmoja akasema anataka kuwa Daktari wa binadamu sababu Mama yake ni hivyo, mwingine akasema anataka kuwa Rais, mwingine akasema anataka kuwa Obama, aliyenifurahisha alisema kuwa anataka kuwa Ngo'ombe, nilishtuka, hata mwendesha kipindi akamuuliza tena, akarudia jibu, akaulizwa kwa nini, akasema anataka asihangaike anakaa ndani tu na kuletewa kila kitu, ila huyu alikuwa anawaza wale wa "zero grazing". Sasa narudi kwako, kuelewa kwako si kuwa kila mtu ataelewa kama wewe, ama tafsiri si lazima tuwe sawa.

Unapomnukuu Waberoya, eti kilichobaki tukae macho, hiyo sio haki. Wote tukisikiliza ndio tutaimba wimbo mmoja, manake ukisema unaona limetokea hili, si tulisikia ama kuona kile kitu, ndio maana, sasa likitokea jambo, ukasema lilizungumziwa na hao jamaa ama lilioneshwa, mimi na wasioona tutaamini vipi. Leteni tuoe na tusikie tucheze ngoma moja.

Sasa unatakiwa kuwa wazi, ulichoona, sio kusema "Pamoja na kuona hiyo video footage, bado nina maswali yasiyo na majibu. Kuna mambo kadhaa nategemea yatafuata. Yasipotokea, hiyo itajenga taswira fulani kuhusu suala hili", sasa wote tungeona, wote tukatoa maono (taswira) yetu, halafu wote tukawa tumeshaweka maswali huon mtiririko ungekuwa mzuri. Kuliko sasa kikitokea kitu, utaanza ndio maana tuliona hiki na kile, ama tulisikia hili na lile, bila wengine kuona wala kusikia. NJOO NA MASWALI NA MAELEZO YENYE MSHIKO, usirukie............
 
mfumwa unafikiria mambo mengi; na hili ni suala la strategy.. unaweza kuvumilia zipite hizo siku saba zao walizotoa? au ni LAZIMA usikie sasa hivi?

Hapa naona unataka tuingie katika masuala ya lugha (mimi sio Marehemu Prof. Mochiwa ama Prof. safari ama Dr. Kishe). Unasema "Unaweza kuvumilia zipite hizo siku 7 zao walizotoa?, au ni LAZIMA usikie sasa hivi?". Yani umeniuliza kama nitasubiri zipite siku 7, ama lazima nisikie sasa hivi, wala mimi sikutumia ni lazima, nikasema nimeomba, kama haitawezekana hata baada ya siku saba.

Sasa ona unavyoniruka "sijatoa ahadi yoyote, nimesema tusubiri baada ya siku hizo saba tusikie wao wanamalizana vipi na ITV n.k.. so TV (Tusubiri Vitu)". Unaanza yale masuala ya Kipepe na TV yake aliposema Tusubiri vitu, ila Mkuu maandishi yako yapo na watu ni mashahidi, unakwepa ulilolisema. NAMI KWA MARA INGINE TENA, NAOMBA KWAKO MKUU MWANA KIJIJI, AMA KWA YOYOTE TUONE NA TUSIKIE HAYO YALIYOSEMA, mwanakijiji tunaomba utaweke wa KLHN ama mwanakijiji.com ili tusikilize. Bila hivyo hakuna kitu hapa, habari za upande mmoja, nilimuona akichungulia dirishani, toa ushahidi, nilimuona, hiyo ndio habari mradi nimesema nimemuona anachunglia dirishani hakuna ushahidi mwingine, lakini amini hilo.......
 
Dua atoayo spika bungeni....!
ee mwenyezi Mungu utuepushe(Tanzania) na wanaotutazama kwa jicho la husuda(mamluki)
 
Watanzania wenye asili ya asia ndivyo walivyo kwa Taifa letu Tanzania....!
 
hakuna



hakuna.



I don't think so.. It'll be criminal kuingilia "private" za watu.



Right on!



Go ahead:



Absolutely kwa kadiri ya kwamba wanapofanya hivyo wao wenyewe hawaenezi chuki, ukabila au udini au hilo ni sawa?



Absolutely, ndio maana nimesema hakuna ubaya wao kuendelea na mpango wao kwa sababu mpango ushawekwa hadharani, waendelee kuutekeleza. Kuna ubaya gani zaidi ya hayo?




Done. More questions?

asante kwa haya;
sasa makosa ya hawa waislamu yako wapi? Au mimi nimeshindwa elewa hu mjadala? Naomba niweke sawa
 
Kwa sasa nazidi kushangaa sana kuhusu madai ya kutaka kuona mkanda wote wa taarifa iliyotolewa na ITV. Ili nini? Na kwa maslahi ya nani? japo nitafurahi sana kama kutakuwa na mwenye uwezo na utaalamu wa kuipata na kisha kuiweka humu JF, au ITV/TBC/Star TV watoe kipindi maalumu.

-Kwanza taarifa yenyewe ilijitosheleza kwa wakati husika na picha zilijieleza zaidi kuliko hata maneno, maana wahusika walijijua na sauti zao zilisikika na waliyoyasema ndiyo yalikuwa na uzito.

-Bahati mbaya sana wahusika pamoja na kukiri kila kitu kuhusiana na taarifa husika, wamesema yaliyosikika na maoni ya wachache na si maoni ya kikao kizima. Lakini kama habari ni lazima iwekwe taarifa ya kikao chote hiyo kali na pengine wanunue airtime.

-Kila siku tunasoma na kusikia, watu katika vikao rasmi na visivyo rasmi wananukuliwa katika TV na hakuna hata mara moja akatokea mtu akataka tape ya tukio zima ionyeshwe ili kujiridhisha tena iwekwe JF!!!

-Najua kuna mambo matatu muhimu yanayochanganya na kuchochea watu katika hii mada.

1-Jambo la kwanza ni suala la kugusa imani za watu. Naamini na ninakiri kabisa kwamba kugusa imani ya mtu ni suala nyeti sana na ndio maana nawapongeza sana ITV kwa kutotaja hata chembe imani ya dini ya mtu yeyote zaidi ya kutumia neno "udini na ukabila" tena kwa kuweka hiyo kutahadharisha kuwapo kwa mkakati huo, iki kuwaandaa Watanzania kisaikolojia uwezekano wa kuwapo kikundi cha watu wa aina hiyo.

2-Jambo la pili ni suala la ukabila ambalo katika mjadala huu humu JF sioni kama linawagusa sana watu lakini linapenyeza kwa njia ya kawaida kabisa.

3-Jambo la tatu maslahi binafsi na ya muda mfupi, jambo ambalo ni hatari zaidi na ambalo wahusika wakiguswa nalo wataruka mbali sana na kujifanya hawahusiki lakini HUU NDIO UKWELI na ndio chanzo cha huu mjadala kuwa moto zaidi.

3-(a) Katika habari ya ITV kwanza walionekana watu wakipewa fedha na mtu aliyekuwa katika Benzi nyeupe yenye namba T351 ATR na nyuma yake kulikuwa na pickup yenye rangi njano na nyeupe T267ADJ na mbele ya hiyo benzi kulikuwa na saloon car T587 ABG.
3-(b) Katika habari ya ITV wahusika walikuwa katika mjadala wakisema hiyo kazi wamepewa fedha kidogo kwani mfadhili wa kazi hiyo hutoa fedha nyingi zaidi na hivyo zilizotolewa ni ndogo.
3-(c) Wahusika wamesikika wamefanya vikao vyao katika hoteli ambazo kwa kawaida huwa zina gharama kubwa hata vinywaji pekee huwa ni ghali na hivyo kuna suala la gharama hapo ambalo ni lazima mara nyingi huwa linazua mjadala na mmoja wa wahusika muhimu amesikika akisema, "hii ni dili si dini" na baada ya hapo akasema ni lazima wanufaike na hiyo kazi.

Kwa uchache hatua iliyofikiwa na wahusika, inatosha kudhihirisha kwamba yaliyotokea ni mambo ya HATARI tutake tusitake na ni lazima kama Taifa tujadili bila jazba kama alivyotahadharisha mchangiaji mmoja makini sana.

Kwa mjadala huu kuendelea na kwa wanaojaribu kuzidi kutetea, haisaidii kabisa upande wanaoupigania na badala yake wanachochea mambo mengi zaidi kuibuka mpaka mahusiano ya baadhi ya wahusika na moja ya hoteli zilizotajwa. Mjadala unavyoendelea hauiathiri ITV wala wamiliki wake hata kidogo bali athari zake zinarudi kwa wanaochochea na hilo halina ubishi kwani mwenye akili ataona dhahiri jinsi habari iliyotoka katika gazeti la Habari Leo zilivyoipa nguvu habari ya ITV badala ya kuipunguza makali. Watu wenye akili ndipo walipobaini na kupata picha kamili ya habari ya ITV na kwa maana nyingine ni sawa na mtu kusema nimeibiwa bila kutaja mwizi akatokea mtu akasema kwanini unaniita mwizi. Huhitaji kuwa umesomea upolisi kumkamata.
 
Tatizo letu wa Tanzania
1.Mnaamini mapinduzi yanaletwa na vyama
2.Wakuu wenu wa vyama wameshajuwa kuwachezesha KASINGAAAAA KASINDAGAAAA KAB'OKA

Vyama vyenu mfilisi vimewapendezesha kiasi cha kuwafanya vipofu .

Mimi ni mkristu lakini nawaambia OLE WETU.

Hii ISUE ni 90% ya kupikwa viongozi wa chache wa CHADEMA wanatafuta support ya wakristu kwa kumanipulate hisia zenu ,Jamani kuweni na wenye akili kama NYOKA.

Naomba kuuliza kwani viongozi wachache kabisa wajuu wa chadema hawawezi kuufadhili mpango huo kwa kuwanunua hao masheikh wenye njaa nakujidai kurecord??

CCM nao viongozi wa juu kabisa ni MAFISADI na Wamelanguliwa na Waarabu .Sasa mnakoelekea kwa ushabiki wenu wa CCM na CHADEMA umefika pabaya.Hivi vyama viongozi wao wajuu ndio wanaiua hii nchi.Badala ya kuuza sera wamekuwa mainjinia wa kupika stori na maskendo na kutoana uhai ili wawatenganishe mpate kuwasapoti.

We stupid Tanzanians who be witched us??
 
Tatizo letu wa Tanzania
1.Mnaamini mapinduzi yanaletwa na vyama
2.Wakuu wenu wa vyama wameshajuwa kuwachezesha KASINGAAAAA KASINDAGAAAA KAB'OKA

Vyama vyenu mfilisi vimewapendezesha kiasi cha kuwafanya vipofu .

Mimi ni mkristu lakini nawaambia OLE WETU.

Hii ISUE ni 90% ya kupikwa viongozi wa chache wa CHADEMA wanatafuta support ya wakristu kwa kumanipulate hisia zenu ,Jamani kuweni na wenye akili kama NYOKA.

Naomba kuuliza kwani viongozi wachache kabisa wajuu wa chadema hawawezi kuufadhili mpango huo kwa kuwanunua hao masheikh wenye njaa nakujidai kurecord??

CCM nao viongozi wa juu kabisa ni MAFISADI na Wamelanguliwa na Waarabu .Sasa mnakoelekea kwa ushabiki wenu wa CCM na CHADEMA umefika pabaya.Hivi vyama viongozi wao wajuu ndio wanaiua hii nchi.Badala ya kuuza sera wamekuwa mainjinia wa kupika stori na maskendo na kutoana uhai ili wawatenganishe mpate kuwasapoti.

wakikusikia viongozi na wafuasi wa bendi.......
 
Tatizo letu wa Tanzania
1.Mnaamini mapinduzi yanaletwa na vyama
2.Wakuu wenu wa vyama wameshajuwa kuwachezesha KASINGAAAAA KASINDAGAAAA KAB'OKA

Vyama vyenu mfilisi vimewapendezesha kiasi cha kuwafanya vipofu .

Mimi ni mkristu lakini nawaambia OLE WETU.

Hii ISUE ni 90% ya kupikwa viongozi wa chache wa CHADEMA wanatafuta support ya wakristu kwa kumanipulate hisia zenu ,Jamani kuweni na wenye akili kama NYOKA.

Naomba kuuliza kwani viongozi wachache kabisa wajuu wa chadema hawawezi kuufadhili mpango huo kwa kuwanunua hao masheikh wenye njaa nakujidai kurecord??

CCM nao viongozi wa juu kabisa ni MAFISADI na Wamelanguliwa na Waarabu .Sasa mnakoelekea kwa ushabiki wenu wa CCM na CHADEMA umefika pabaya.Hivi vyama viongozi wao wajuu ndio wanaiua hii nchi.Badala ya kuuza sera wamekuwa mainjinia wa kupika stori na maskendo na kutoana uhai ili wawatenganishe mpate kuwasapoti.

We stupid Tanzanians who be witched us??

sasa watu watajuaje kuwa wewe si mmoja wa hao viongozi wa CCM au Chadema au mfuasi mmojawapo ambaye naye amenunuliwa na Wamarekani?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom