Carpet Kwenye Mvua? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Carpet Kwenye Mvua?

Discussion in 'Jamii Photos' started by CAMARADERIE, Jan 18, 2012.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo chacha!
     
  3. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 499
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo ndio linatumika vizuri zaidi kuliko kwenye jua.
    Matope noma kuliko vumbi!
    Ingawa wanafata protocol tu.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mkulu anabeba mwenyewe mwavuli?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,309
    Likes Received: 16,698
    Trophy Points: 280
    Wakuja ni wakuja tu, zipo carpet mpaka za swimming pool, za garden, zote hizo ni water proof, na hilo unaloliona ni spesho kwa nje nalo halidhuruwi na maji.
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    I see....sikujua hilo kwamba Ikulu imenunua waterproof carpet inagwa mimi naona hili limelowa kabisa.....ikulu watakuwa wamepigwa.....ingawa kwa kutokujua siwi wa ''kuja''
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    na wewe kwa kujifanya unajua mambo ya ikulu hujambo
    endelea kujipendekeza bado miaka 4 ya neema kitakachofuatia hata wewe utakionja.
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,107
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi hali ya mvua ilvyokuwa inanyesha kama ungeshikwa na mwingine angelowa.
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mie yangu macho
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo wazee ambao hawana mwamvuli wanaskilizia matone ya mvua kwenye ule mstari wa milima miwili huku kwenye kalio zao..! huwa mvua ikizidi pale panakua daaah ngoja nisiendelee..! na ukiona pako hivo basi ujue kweli mvua ilikunyea..!
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kiswahili kigumu!
     
  13. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bongo style
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inawezekana Carpet lilitandikwa kabla ya mvua kuanza.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,309
    Likes Received: 16,698
    Trophy Points: 280
    Sana tena, typo
     
  16. K

    Kolero JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilikuwepo na liliingia maji na halikuwa na uspesho wowote maana hawakujiandaa kwa mvua hiyo, ni vizuri tuwe wakweli badala ya kushabikia hata carpet.
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,911
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kazi ya U-Bodyguard mbaya sana! Ona jamaa wanavyonyeshewa!
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Huyo wa pili kushoto mpaka RAGE(bastola) yake inaonekana bana......ikilowa inajam
     
Loading...