Capt. Komba: CHADEMA inachangia kufeli na kushuka kwa elimu Tanzania!


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,342
Likes
345
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,342 345 180
Akichangia bungeni mbunge wa Nyasa - Mbinga Capt Komba amesema CHADEMA ni chama kinachochangia kushuka kwa elimu kwa sababu kimekuwa kikienda vyuoni na kuhamasisha migomo na mandamano na kufanya wanafunzi washindwe kusoma kwa utulivu.

Ameenda mbali zaidi kwa kuwaita CHADEMA kuwa wana kisebusebu na kiroho pabo na ndiyo maana jimboni kwake Mbinga na Nyasa CHADEMA wamekataliwa.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,103
Likes
623
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,103 623 280
Something is very wrong somewhere!

Labda hajaongea haya. Para ya pili haiwezekani ikaongelewa na Mhe. Mbunge tena mwanaume. Tell me umeongeza chumvi.

Tunakosa wa kumbebesha lawama tunafikia kwenda this low? Siamini kayaongea hayo
 
Sefet

Sefet

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
476
Likes
8
Points
35
Sefet

Sefet

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
476 8 35
Poor thing IYENA IYENA, ndo maana JK huwa analalamika kuwa anashauriwa vibaya, hao ndo wana ccm hao, wanaacha ku deal na genuine causes za matatizo wanatafuta scapegoats...
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,635
Likes
329
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,635 329 180
Akichangia bungeni mbunge wa Nyasa - Mbinga Capt Komba amesema CHADEMA ni chama kinachochangia kushuka kwa elimu kwa sababu kimekuwa kikienda vyuoni na kuhamasisha migomo na mandamano na kufanya wanafunzi washindwe kusoma kwa utulivu.

Ameenda mbali zaidi kwa kuwaita CHADEMA kuwa wana kisebusebu na kiroho pabo na ndiyo maana jimboni kwake Mbinga na Nyasa CHADEMA wamekataliwa.
huyu jamaa anaiogopa sana CHADEMA, aliposimama tu nilijua hawezi jizuia bila kuitaja!
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Akichangia bungeni mbunge wa Nyasa - Mbinga Capt Komba amesema CHADEMA ni chama kinachochangia kushuka kwa elimu kwa sababu kimekuwa kikienda vyuoni na kuhamasisha migomo na mandamano na kufanya wanafunzi washindwe kusoma kwa utulivu.

Ameenda mbali zaidi kwa kuwaita CHADEMA kuwa wana kisebusebu na kiroho pabo na ndiyo maana jimboni kwake Mbinga na Nyasa CHADEMA wamekataliwa.
Hopeless, poor minded mp.
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
980
Likes
199
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
980 199 60
Huyu muimba taarabu ameamua kutoa mipasho yake bungeni.
Hii nchi itachua mda sana kulekebisha fikra za vilaza kujitambua
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Wanawalaghai walimu wagome ili kuidhoofisha serikali na wananchi. Poor cdm and shame on you.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,342
Likes
345
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,342 345 180
aliendelea kusema kuwa hata vijana wa bodaboda wanawafanya washindwe kufanya kazi zao za kimaendeleo kwa kuwatumia katika maandamano.
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Hivi lile zoezi la kuwapima hawa waheshimiwa kama wametumia madawa ya kulevya kabla ya vikao vya bunge limefikia wapi?? Yaelekea huyu amevuta kupita kiasi leo...!!!
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,017
Likes
109
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,017 109 160
kitu cha kwanza nilichafanya baada ya kusoma hii post ni kuangua kicheko!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,342
Likes
345
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,342 345 180
Hivi lile zoezi la kuwapima hawa waheshimiwa kama wametumia madawa ya kulevya kabla ya vikao vya bunge limefikia wapi?? Yaelekea huyu amevuta kupita kiasi leo...!!!
kigwangala aliomba apewe chumba cha kuwatibu na aanze na tundu lisu lakini hakusikilizwa.
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,146
Likes
430
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,146 430 180
Ukweli unauma!!
 
L

Lua

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
704
Likes
2
Points
0
L

Lua

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
704 2 0
sasa wanaofeli ni form 4, na cdm wanakwenda kwa watu wa chuo ambao wameshafauli na ndio maana wapo vyuo au ndio huko kufikiri kwa kutumia masaburi?
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,146
Likes
430
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,146 430 180
Chadema wanawatumia walimu kudhoofisha elimu nchini mwetu, walimu kila siku mgomo, wanafunzi watafaulu??
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077