Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

kumbe mtu kama ana refa tpa tiar,alafu mbn kuna mfanyakazi wa tpa nliumuulza akasema majibu wanapanga utumishi
Kuwa mvumilivu mkuu Muombe MUNGU kama bahati yako utapata tu kunakoendea utaongopewa au utaambiwa kitu ambacho kitakukosesha raha toa mda mambo mazuri yaendelee Boss.

Usipende kumchunguza sana bata unapotaka kumla.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]*******
 
na kuna usaili mwngne mgulani kwa watu wa jkt op magufuli na kikwete, wa kujitolea tu, yaani apo usaili wanaenda tu ila watachomekana mapaka basi.

ata ambao hawana vyeti vya jkt wataitwa kazn, sjui ni uhamiaji
 
Hizo kazi zenyewe ndio za mishahara kijiko na matusi mengi sio 😂😂😂???

Aisee nimeshaji tune na kilimo na mishe zingine tu wacha nikomae tu.
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16], kuna zlzotoka za uhamiaji yaani kama huja refa bora usiende
Hizo kazi zenyewe ndio za mishahara kijiko na matusi mengi sio [emoji23][emoji23][emoji23]???

Aisee nimeshaji tune na kilimo na mishe zingine tu wacha nikomae tu.
 
Kwaiyo majina awata toa utumishi au ndugu zngu ndio sielew mie
According to nafasi zilizopita watu walianza kupigiwa simu na TPA waende TPA kuchukua barua zao kisha baada ya week moja au mbili majina yakawa published ajira.go.tz hapo chambua sasa mwenyewe mkuu kipi ni kipi.
 
Boss naona Tobo hilo kama zote hivi safari hii lazima utoboe mzee wa Umeme.
Ni kweli mzazi ila katika nafasi zote zile walizotoa nyingi wameweka kigezo kigumu kweli kama zile za nafasi 199 wanataka uwe na leseni daraja C,CI na E sasa mie sina kigezo icho mbazo nastaili kutuma ni zile nafasi zilizotoka 4 tu
 
Ila kuna mtu alnambia kuna mambo yameingiliana ila akasema majibu haytazd, mwezi huu, ngj tusubili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom