Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

mzee kuna kwata afu sjui m binafs nljitoa kama kuna mtu albak bas kuna no. ilkosa mtu siitaji wasje kunifatilia, kwata, mwendo wa haraka, heshma, kugeuka, na waltenga magroup matatu ko wangne leo na mwsho kesh na ulkua umat binafs nljtoa nkaona wacha nkasome kwanza, ila kwata nsgeweza
Ungewezaje kwata ilhali ulivaa zuti na tai ukidhani kuwa unaenda kufanya mazungumzo!!

Ubishi mwingi mbele kiza
 
Kwa jinsi mambo yanavyokwenda kwenye hizi interviews za TPA ni wizi mtupu, kuna watu walichaguliwa sehemu mbili mfano mooring hands na sailor but kufika pale kwenye usahili wameambiwa wachague moja tu, meanwhile walishapewa namba za posts zote mbili.
 
Kwa jinsi mambo yanavyokwenda kwenye hizi interviews za TPA ni wizi mtupu, kuna watu walichaguliwa sehemu mbili mfano mooring hands na sailor but kufika pale kwenye usahili wameambiwa wachague moja tu, meanwhile walishapewa namba za posts zote mbili.
TPA wapo sahihi, what if mtu huyo akifanikiwa sehemu zote mbili.? Mtu mmoja kwa post moja ndo utaratibu.
 
So zile nafasi zilizoachwa wazi kwa watu walioambiwa wachague nafasi moja, TPA imeamua kuleta vibarua wake ambao Portal iliwakata, na watu wa utumishi wapo na wanaona huu mchezo but this is not fair
 
So zile nafasi zilizoachwa wazi kwa watu walioambiwa wachague nafasi moja, TPA imeamua kuleta vibarua wake ambao Portal iliwakata, na watu wa utumishi wapo na wanaona huu mchezo but this is not fair
ck ya usail kuna watu waliongezwa ambao majina kwenye usail hayakuepo, wengne waliitwa hawana vyeti vya jkt
 
ck ya usail kuna watu waliongezwa ambao majina kwenye usail hayakuepo, wengne waliitwa hawana vyeti vya jkt
Duh...kivipi mkuu? Ina maana kwenye website ya ajiraportal sehemu ya kuweka cheti cha jkt waliweka nini?
 
Kwa watu waliochaguliwa sailors or mooring hands kulikuwa na mtihani wa kuogelea kwenye maji ya bahari yenye kina kirefu
 
Duh...kivipi mkuu? Ina maana kwenye website ya ajiraportal sehemu ya kuweka cheti cha jkt waliweka nini?
walkua makambn mkataba bado inaonekana waltuma barua ila vyet hawana
 
So zile nafasi zilizoachwa wazi kwa watu walioambiwa wachague nafasi moja, TPA imeamua kuleta vibarua wake ambao Portal iliwakata, na watu wa utumishi wapo na wanaona huu mchezo but this is not fair
Ila nikwambie tu vibarua uwa wanateseka Sana acha wapte nao nafci
 
Mkuu mimi nimo kwenye hili kundi la post 5 majina 747 hapa nawaza huo mtihani sijui watausuka vipi ili kutupunguza accordingly, kwa bahati nzuri usaili umenikuta nipo Dar, ningekuwa kigoma huko nisingepoteza nauli yangu.....ninacho amini wapo waliopo mikoani wenye mawazo kama yangu hivyo yamkini idadi ya watu ikapungua kwa kiasi
Mkuu Kuna tangazo la interview la TAA nafasi 6 waneitwa watu 2671, na lingine watu 10 wameita watu 1562 hahaha jamaa hawako serious kabisa
 
Kwa watu waliochaguliwa sailors or mooring hands kulikuwa na mtihani wa kuogelea kwenye maji ya bahari yenye kina kirefu
Vipi hapa ukienda kinjaa njaa alafu hujui kupiga maji🤣🤣🤣
 
Ila nikwambie tu vibarua uwa wanateseka Sana acha wapte nao nafci
Vibarua wanatesekaje sasa boss wakati kupata kibarua tu hapo TPA ni inshu pia mi naona kupata kibarua TPA si mateso maana ni shughuri pia kama huna channel hata kibarua hupati kwa namna hiyo hayo si mateso.
 
Madereva mtakaoudhuria usaili leo naomba tujulishane kimeendelea nini maana wameniita ila nimeshindwa kuja.
 
iv izo tample za nec asee mwsho ni leo, barua znatumwa mtandaon au posta
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom