Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

Call for Interview-Tanzania Ports Authority(TPA) 22-May-2019

mzee kuna kwata afu sjui m binafs nljitoa kama kuna mtu albak bas kuna no. ilkosa mtu siitaji wasje kunifatilia, kwata, mwendo wa haraka, heshma, kugeuka, na waltenga magroup matatu ko wangne leo na mwsho kesh na ulkua umat binafs nljtoa nkaona wacha nkasome kwanza, ila kwata nsgeweza
Vijana mbona hawaleti mrejesho.?
 
mzee kuna kwata afu sjui m binafs nljitoa kama kuna mtu albak bas kuna no. ilkosa mtu siitaji wasje kunifatilia, kwata, mwendo wa haraka, heshma, kugeuka, na waltenga magroup matatu ko wangne leo na mwsho kesh na ulkua umat binafs nljtoa nkaona wacha nkasome kwanza, ila kwata nsgeweza
Pole sana, kwata tu uliogopa? Au ulikua kitengo ukawa unaona kwata unajila??
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] mzee acha kabsa umat wa pale kuna na people zliongezwa af mzee kuna mda waliita mujibu asee aibu kabsa
 
Sasa ulijitoa ina maana ndo ajira basi?
mzee kuna kwata afu sjui m binafs nljitoa kama kuna mtu albak bas kuna no. ilkosa mtu siitaji wasje kunifatilia, kwata, mwendo wa haraka, heshma, kugeuka, na waltenga magroup matatu ko wangne leo na mwsho kesh na ulkua umat binafs nljtoa nkaona wacha nkasome kwanza, ila kwata nsgeweza
 
mzee kuna kwata afu sjui m binafs nljitoa kama kuna mtu albak bas kuna no. ilkosa mtu siitaji wasje kunifatilia, kwata, mwendo wa haraka, heshma, kugeuka, na waltenga magroup matatu ko wangne leo na mwsho kesh na ulkua umat binafs nljtoa nkaona wacha nkasome kwanza, ila kwata nsgeweza
Hahaaaah bwana mdogo umenichekesha sana...mwanzoni ulikuwa na mbwembwe sana kumbe kwata tu unaogopa
 
Hahaaaah bwana mdogo umenichekesha sana...mwanzoni ulikuwa na mbwembwe sana kumbe kwata tu unaogopa
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] mzee nliis n maswal, walvotugawia no. nkais n mabio nkafunga kamba nakuja kuambiwa kwata oooh nkaelekea mlango wa get na kuna mda waliulza mujb mwaka jana nkajikuta mm, wengne miaka ya nyuma na weng wa kujitolea nkaona apa waniache tu
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16], mzee kitu nmekuja kugundua kitu kama so fani yako, sio cha kukurupukia, mtu kakaa jeshn miaka mitatu mpk kard mtaan ww miez mitatu nay ya kusua sua kwata sielew unaenda pale, ila nlkua nasali sana waulze maswali ili tukutane utumishi [emoji16][emoji16][emoji16] pale utumishi mle ndan pasngetosha ko nlkua nabet
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16], mzee kitu nmekuja kugundua kitu kama so fani yako, sio cha kukurupukia, mtu kakaa jeshn miaka mitatu mpk kard mtaan ww miez mitatu nay ya kusua sua kwata sielew unaenda pale, ila nlkua nasali sana waulze maswali ili tukutane utumishi [emoji16][emoji16][emoji16] pale utumishi mle ndan pasngetosha ko nlkua nabet
Hahaaaah bwana mdogo unamikwara wewe wakati umekimbia interview
 
mzee kuna kwata afu sjui m binafs nljitoa kama kuna mtu albak bas kuna no. ilkosa mtu siitaji wasje kunifatilia, kwata, mwendo wa haraka, heshma, kugeuka, na waltenga magroup matatu ko wangne leo na mwsho kesh na ulkua umat binafs nljtoa nkaona wacha nkasome kwanza, ila kwata nsgeweza
Kuhucu ww nilijua mapema utoweza umri plus uwanaume wa dar
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mzee ningejArb ila ttzo nanga
Wewe wenzio kipindi wanapiga kwata itakua ulikua mzee wa kulinda hanga au mzee wa kukaba C. By the way, ungejaribu tu huenda ndio ilikua bahati yako hapo.
 
mzee kuna kwata afu sjui m binafs nljitoa kama kuna mtu albak bas kuna no. ilkosa mtu siitaji wasje kunifatilia, kwata, mwendo wa haraka, heshma, kugeuka, na waltenga magroup matatu ko wangne leo na mwsho kesh na ulkua umat binafs nljtoa nkaona wacha nkasome kwanza, ila kwata nsgeweza
Hahahaha dogo umeona eeeeh ulihisi tunakuletea zengwe humu kaza sana mdogo wangu Mtaani kugumu sana tengeneza channel mapema sana unless kwa roho yako inaonekana unakata tamaa na unapenda kulalamika mziki wa post 5 watu 1,000 sijui utaweza uvimilia dah haya nakuombea MUNGU akubariki kwenye njia zako.
 
Hahahaha dogo umeona eeeeh ulihisi tunakuletea zengwe humu kaza sana mdogo wangu Mtaani kugumu sana tengeneza channel mapema sana unless kwa roho yako inaonekana unakata tamaa na unapenda kulalamika mziki wa post 5 watu 1,000 sijui utaweza uvimilia dah haya nakuombea MUNGU akubariki kwenye njia zako.
usiwaze kaka ndo naanza mwisho utakua mzur
 
Back
Top Bottom