Cakes for devorce..


sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Maana yake baada ya kusign divorce mnasherehekea? ikiwa hivyo nina daught hata kwenye msiba kutakuwa na kukata keki watu wataanza kusema haya mama na baba wa marehemu wapite mbele kulishwa keki.
Najiuliza keki ni tamu na ukilishwa au ukila unasikia utamu unatabasamu sasa pale unakuwa na mtu mliyegombana na mnaachana mkianza kulishana keki ya utamu ili kuachana si mtalishana denda tena aaaah mambo ya wazungu haya kichwa kinauma!!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
asante Boflo naomba nikampe mmoja aliyenipa talaka huku juu.
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
wanafiki tu hao mavi kabisa
hahahaa Nivea bana

kama ile ya free at last.......,
maana mtu akikwambia free at last ni kuwa ulikuwa unamboa
to hell afu ulikuwa kinganganizi......
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Hiyo ya kwanza jamani?!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
mambo yakianza kuwa magumu unafanya booking ya keki....good!!!!
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
asante Boflo naomba nikampe mmoja aliyenipa talaka huku juu.
Acha mamndenyi usimpe na cake maana hakuna haja ya kufanya hivyo ni mtazamo wng. Mambo yako yanakwendaje lakini bado upo maeneo kulekule kilala kheri.
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Likes
13
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 13 0
baada ya tamu huwa chungu hiyo keki hailiki!
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571