Bwana Harusi amzibua kibao Bi harusi-siku ya harusi.

Bwana Harusi amzibua kibao Bi harusi-siku ya harusi.

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Posts
2,984
Reaction score
1,031
Nilikuwa nasoma gazeti moja la kuwait linaitwa Rai....nimekuta news moja inasema kama kichwa cha habari kweye thread hii.

Sababu ya bwana harusi kumzabua kibao mke wake huyo mpya wakati wa harusi yao....ni pale bi harusi alipomcheka mama wa mme wake kwenye harusi yao...Mama wa bwana harusi alikuwa mnene sana sa alipo amka kucheza kufarahia harusi ya mwanae ndo pale alipoanguka na bi harusi akashindwa kujizuia akaanza kucheka....Alipocheka aakapata kipigo pale pale kutoka kwa mme wake.

Swali kw awanaume; Je we kama bwana harusi pale utafanya nini-utafanya kama alivyo fanya mme wa huyo bi harusi....au uta-mezea tu mke wako amcheke mama yako.

Kwa wanawake we kama bi harusi pale utacheka kama huyo bi harusi au utajikaza ili usichekee.

Ukumbi wenu.
 
Ah!Huyo jamaa nae kiboko!Mwanaume hayupo hivyo bana.Sisi wanaume wakati mwingine hasira zinazidi!
 
wote wawili sio wazima hao

mke, hata kama inachekesha alipaswa awe na staha, angeomba kwenda maliwato akachekee huko

mume, hakupaswa kumpiga mkewe, angetafuta njia ya kumwonya asicheke (hata kumfinya) na si kumpiga,maana kajidhalilisha,kamdhalilisha mkewe na kamdhalilisha mama yake maana kila mtu kanoti kuwa kaanguka,na sasa ulimwengu mzima wanajua kaanguka
 
Huyo bwana harusi ana bahati. Ingekuwa mimi, tungezikunja ukumbini.

Hakuwa na sababu ya kumdharirisha mkewe. Kile kitendo kilikuwa cha ghafla mno na cha kuchekesha, hakikuwa kimekusudiwa, kicheko kilimtoka bibi harusi kwa bahati mbaya kama kikohozi.
 
Huyo bwana harusi ana bahati. Ingekuwa mimi, tungezikunja ukumbini.

Hakuwa na sababu ya kumdharirisha mkewe. Kile kitendo kilikuwa cha ghafla mno na cha kuchekesha, hakikuwa kimekusudiwa, kicheko kilimtoka bibi harusi kwa bahati mbaya kama kikohozi.
This is a very good comment.
 
kama ingekuwa we ungefanyaje?"
Mimi sijawahi kupiga mwanamke toka nimezaliwa-nakumbuka baba yangu alisema toka nimezaliwa sijawahi kupiga mwanamke-na mama yangu alisapoti hapo hapo....


Yani tokea siku hio nikajua my father was a great man.

Mimi ningempa kichapo cha kitandani cha kiana yake...Afu siku ya pili ningemuambia akaombe samahani kwa mama yangu.
 
Si jambo jema ila kwa kusema ule ukweli inachekesha. Na kicheko ni kama kikohozi, huwezi kukizuia, angepaliwa mwali wa watu buuure kisa kuzuia kicheko! Mbaya zaidi, kama bi harusi ni mwenzangu na mie ambae kicheko hakikai mbali basi ni tabu tupu..hapo hastahili kulaumiwa hata chembe!
 
Hapana mimi nadhani bond kati ya mtu na mkwewe haipo kabisa. Ingekuwepo Bi arusi asingethubutu kucheka sana sana angejikuta anatoka mbio kumkimbilia kwa kuhofia pengine mama yake ameumia!
Mama wa mumeo ni mama yako je angeanguka mama yake mzazi yeye angecheka?

Mume nae, kwani ukumbini alicheka mkewe peke yake? Haikuwa busara kumrushia kibao! Angeuchuna kisha akamnyime hanemuni.
 
hata huyo mume kofi lilimtoka kwa bahati mbaya kama kicheko , angemuongeza lakwangu moja ingekuwa poa sana huwezi kumcheka baba au mama mkwe kwa kisingizio chochote , kwangu wazazi ni mungu wa pili na mungu huwa hachekwi
 
mie ningecheka, sababu sicheki kwa sababu nam-undermine
nacheka sababu kanichekesha. Hata angekuwa mama yangu mzazi ningecheka kwa uhuru.

Baada ya kucheka ningejizaba kibao kimoja saafi to serve trouble kwa mume kuchafua kanzu yake.
 
Swali la nyongeza: Je angekuwa ni mama yako mzazi ungemcheka?

Je, wewe ndo ungekuwa bibi Arusi, ungekubali kupigwa hadharani?

Nionavyo mimi hiyo ndoa itakuwa inasuluhisha tofauti zake kwa kuchapana. Very sad.
 
Kama ni mie, nasimama na kumpa Koni ya Bakresa alambe......

Alamba, Alamba ............... Amhhh, Amhh..............

Kicheko Kwishieni.
 
Swali la nyongeza: Je angekuwa ni mama yako mzazi ungemcheka?
Jibu kutoka kwa Ibrah
Je, wewe ndo ungekuwa bibi Arusi, ungekubali kupigwa hadharani?

Nionavyo mimi hiyo ndoa itakuwa inasuluhisha tofauti zake kwa kuchapana. Very sad.
Yaani ndio jibu la swali langu!?

Ah ah ah, kuna mdau hapo juu amesema hata icho kibao nacho kilitoka kwa bahati mbaya kama kilivyotoka kicheko.... Bahati mbaya kwa bahati mbaya...!

Je angekuwa mama yako mzazi ungemcheka?
 
Back
Top Bottom