Business idea please help


karembo

karembo

Senior Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
129
Likes
2
Points
0
karembo

karembo

Senior Member
Joined Nov 2, 2012
129 2 0
Hope mko pouwa wana jf.
Mimi nina kama 2million na ninataka kufanya biashara lakini sijui nataka exactly biashara ipi. Help me with the business idea.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Hope mko pouwa wana jf.
Mimi nina kama 2million na ninataka kufanya biashara lakini sijui nataka exactly biashara ipi. Help me with the business idea.
Kwa kuwa huna wazo/idea yyt basi nikushauri pitia nyuzi za nyuma hapa jukwaani, ukiipata inayofanana na ww rudi hapa tena ili tuichambue kwa mapana na marefu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,059
Members 474,965
Posts 29,245,320