Mohamed Said
JF-Expert Member
- Nov 2, 2008
- 23,460
- 34,014
Angalia mchango wa Ali Msham katika kupigania uhuru wa Tanganyika kwenye hii video hapo chini:Mkuu
Ali msham ni nani? Na alitoa mcjango gani ndani ya TANU
Angalia historia ya Ali Msham:Ana mchango gani kwa taifa???
Ongezea nyamanyama
Angalia mchango wa Ali Msham katika kupigania uhuru wa Tanganyika kwenye hii video hapo chini:
View: https://youtu.be/KWfvubx7Jik?si=kx81QU7e02Eloi9I
Masopa...Sijawahi kukusikia ukiongelea mashujaa wetu kina Milambi, Sina , Meli,Kinjeketile Merere, Mkwawa na wengine wengi.
We mashujaa waki ni wa hspo Kariskoo vijiweni, wenye maneno matupy.
Masopa...
Umesema kweli sijapata kuongea kuhusu Milambo na Kinjikitile lakini nimepata kumzungumza Mtwa Abdallah Mkwawa, Mangi Meli na Merere.