Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

hawa akina amijei wanatu lostisha tu mbona mchakato wa katiba yao hawakutushirikisha?
 
watakwisha kwa kiburi chao na dharau kwa Watz wenzao. Hata soni hawana ingawa wanajitutumua kwa nguvu za soda.
 
Saaaafi sana LISU hakuna ZAnzibar kama ilivyo Tanganyika!!! Saafi kanikuna
 
anaichumbua zanzibar sasa anasema zanzibar sio nchi linapukuja kwenye suala la muungano
 
khaaaa huyu tundu lissu hatari.yaani wabunge wamejikunyata kama wamefiwa
 
Sasa na nyie wapinzani wa FF na genge lake, mnaleta hayohayo ya kwao ila kwa upande mwingine.

Lisu kuchanachana ndiyo nini? Mnamsifia na kumsifia bila kuandika alichosema? Wengine hatuna TV huku shamba.

Mngelifanya jambo la maana hayo maoni yanu muyaweke baadaye ila kwa sasa mtupakulie tu kile kinasemwa.

Asanteni hata hivyo kwa hayo mnayoandika ingawa tungelipenda zaidi.
 
HADITHI inayokuja ni ya sungura sikia, hadithi uliyongoja leo ninakuletea
Alitoka siku moja njaa aliposikia, njaa aliposikia, sungura nakuambia
Siku hiyo akaenda porini kutembelea, akayaona matunda mtini yameenea
Sungura karuka ruka lakini hakufikia, lakini hakufikia sungura nakuambia
Sizitaki mbichi hizi sungura aligumia, naona nafanya kazi bila faida kujua

318693_229421357125520_100001729730344_636915_1619597013_n.jpg

Akhsante sana. Kwa kuleta hii stori ya sungura. Imenikumbusha mambo mengi ya enzi hizo kama:
(a) Sikiri mimi masikini, uvivu wangu nyumbani,.....,
(b) Karudi baba mmoja, toka safari ya mbali,
Kavimba yote mapaja, nakutetemeka mwili,
Watoto wake wakaja, ili kumtaka hali,
Wakataka na kauli, iwafae maishani.

Hii inaonyesha kuwa watu tumechoshwa na huu upuuzi wa CCM. Ni bora tufarijiane kwa namna hii. Kipi kilichosalia zaidi ya kujikumbushia mambo ya zaidi ya miaka ishirini iliyopita kama si kuchoshwa?

Siku zenu zinahesabika na hiki mnachowafanyia Watz kitawarudia wenyewe.
 
Msemaji wa kambi ya upinzani bungeni (Tundu Lissu) anachanachana mapendekezo yaliyowasiliswa na serikali na kamati muda huu (TBC1) kazi ipo!!

mama kombani ameshika shavu ngoma inokile lisu anatwangwa kotekote
 
khaaaa huyu tundu lissu hatari.yaani wabunge wamejikunyata kama wamefiwa

Wanatamani aanguke afe wasimuone! Duh Kweli upinzani ni majembe....kagusia kidonda cha Zanzibar kuandaa katiba yake bila kuishirikisha Tanganyika
 
lissu anasema wabunge wa zanzibar ni asilimia 23 ya wabunge wote wako 83;anaongelea bunge la katiba
 
Back
Top Bottom