Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Sasa na nyie wapinzani wa FF na genge lake, mnaleta hayohayo ya kwao ila kwa upande mwingine.

Lisu kuchanachana ndiyo nini? Mnamsifia na kumsifia bila kuandika alichosema? Wengine hatuna TV huku shamba.

Mngelifanya jambo la maana hayo maoni yanu muyaweke baadaye ila kwa sasa mtupakulie tu kile kinasemwa.

Asanteni hata hivyo kwa hayo mnayoandika ingawa tungelipenda zaidi.

Mkuu Sikonge, sio rahisi. Jamaa anachana kwa spidi ya light. ndo maana mimi nimeamua nimskilize tu.
 
manno ya karume;msiwe na wasiwasi si tuna haki ya kuwakilisha kwenye bunge lao wao hawana haki kuwakilishwa kwenye baraza letu
lissu
 
Ninajua kila mtu ana haki ya kuongea ,lakini ukweli ni kwamba ushabiki usio na mantiki utaliangamiza hili taifa,hivi jkila kitu maandamano,kila kitu maandamano,nipeni sababu kuu za msingi as to why the bill should not be read for the second time,
Ni lini ulisomwa for the first time?
Mwezi april muswada wa aina hii (siyo huu) ulipoletwa bungeni, serikali iliu-withdraw, hivyo haukujadiliwa (kama unaelewa maana ya kuwithdraw)
 
  • Thanks
Reactions: EMT
ANANUKUU "msiwe na wasiwasi sisi tuna haki ya kuwakilishwa ktk bunge lao lkn wao hawana haki ya kuwakilishwa ktk baraza letu la wawakilishi" MANENO YA AMANI ABED KARUME.
 
Jamani..kama mtamrekodi lissu mtuwekee kwenye youtube. Wengine ndiyo tupo kwenye daladala..na hakuna radio inatangaza! Nadhani kuna wengine wamekosa
 
Najua baada ya hotuba ya Tundu Lisu kutakuwa na miongozo ya spika ya kutosha kutoka magamba na wazanzibari. Jamaa anawachana ccm na wazanzibari bila hofu. Anasema serikali ya ccm inawaogopa waznz kwa sababu wanataka kura zao ktk kumpitisha rais
 
hivi mbona lissu apewi maji ya kunywa?au kwasababu anawachoma?
 
lisu vp? Mbona unarukia ya ccm? Au umetumwa kuwasemea? Tetea hoja yako ccm iache na mambo yake au nimegundua na wewe ni dhaifu
 
Hapana mkuu, tutaibadilishe mkuu. Siku inakuja viongozi wenye maono tutabadilisha uozo huu.

Mimi nawauliza Mama Anne Makinda na Celina Kombani na CCM yenu mnataka kutupeleka wapi Watanzania?
Hivi kama Watanzania wataandamana nchi nzima kupinga huu muswada kusomwa mara ya pili na kukatokea machafuko mtaficha wapi nyuso zenu enyi kina mama wenye roho za kichawi?
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Mmmmh naona sasa Lissu anakokwenda ni kwenye kuuvunja muungano, afadhali huyu jamaa kanigusa sana sana sana! Naona hata vinyamkera vya CCM vinachekelea!!!!Wote wanafurahi mwanamme kaongea ukweli
 
Bilishaka wanataka kuanzisha mgogoro na wananchi, wao wenyewe wachukulia simple haya tusubiri na tuone
mtanange huu wa watawala na watawaliwa amkeni watanzania saa yaa kupata uhuru ni sasa wasituburuze kama wanaswaga n'gombe
amka amka amkeni mbona mnalala watanzania tunamalizwa tunamalizwa uuuuwii uuuuwii amkeni jamani>
 
Straight: sasa ombi langu ndiyo naishia kutukanwa? Kama wana muda wa kukaa na kusifia, kwa nini wasiandike zaidi? Nenda ufute ujumbe wako juu au u-EDIT. Siyo kila mtu anayejadili suala fulani basi anamatatizo. Hata hao FF na kundi lake walikuwa wakiingilia mijadala kwa kuweka habari kibao zisizo muhimu.

Maishamapya: Nashukuru na umesomeka. Ninaamini baadaye utaandika habari nzima kwa ufasaha zaidi.
 
Ni lini ulisomwa for the first time?
Mwezi april muswada wa aina hii (siyo huu) ulipoletwa bungeni, serikali iliu-withdraw, hivyo haukujadiliwa (kama unaelewa maana ya kuwithdraw)

achana na kilaza huyo... Jina lenyewe kingutano... Mswada uliyo letwa bungeni ni mpya... Go and read ucumize wa2 vichwa...
 
Kama anachoongea Lisu kitafanyikiwa kazi basi KATIBA sio leo tena na tunaenda kwenye muktadha mwingine kabisa! Ila heri ukweli unaouma! Bunge limefurahi sanaaaa hadi wamesimama kwa raha!!!
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Back
Top Bottom