Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

mwenye kuona hawajatenda vema? apinge kwa hoja cy kushawishi wananchi kupinga kwa maandamano, vinginevyo mmhh
 
Lissu ndo anataka kuongea kutoa maoni ya upinzani na umeme unakatwa ghafla.Kwa kweli hawa watu hawatutakii mema.
 
Ninajua kila mtu ana haki ya kuongea ,lakini ukweli ni kwamba ushabiki usio na mantiki utaliangamiza hili taifa,hivi jkila kitu maandamano,kila kitu maandamano,nipeni sababu kuu za msingi as to why the bill should not be read for the second time,haiwezekani mawazo ya mtu au kikundi cha watu kiiyumbishe serikali ya JK,jana kwa aliyeangalia kile kipindi cha mjadala wa katiba,utagundua upuuzi mtupu,ni kweli watu wanaongea kutoa hisia lakini wengi walipangwa waseme nini,tusidanganyane hapa,hakuna mtu mwenye haki zaidi ya mwenzake kwenye hili taifa,msitaki kumtisha Rais hapa,kama mna hoja embu itisheni maandamano na natoa wito polisi waziyazuie tuone idadai ya wataka waunga mkono,kila kitu maandamano,wengine kazi hawafanyi utasikia maandamano,Upuuzi mtupu

Mbona unajifunga mjomba!! hujui hata unaongea nini.... yani wewe ni zaidi ya 0.
 
Feizafox, MS, rtz na the like wako wapi kwenye huu mswada? Mbona hawachangii??!

Wanasubiri thread yenye neno cdm au chadema ndio wanachangia. Hizi hata wakichangia post mia, hawalipwi maana nape anawalipa kwa posti zenye kashfa kwa cdm tu. Nyingine huwa wanajifurahisha tu!
 
Kawaida hotuba za Tundu Lisu huwa ni kiboko sana. Watakaokuwa na nakala ya hotuba yake watuwekee tafadhali.
 
Eti Kombani anasema hawaoni mantiki ya kukataa rais asiteuwe wajumbe wa tume na anatoa mfano kwmba nchi kama Kenya, uganda, Ghana n.k rais ndiye aliyeteuwa wajumbe wa kamati!! Hivi kila kitu ni lazima waamue kwa kutolea mifano na si mazingira au matakwa ya wananchi wao???
Spika Anna makinda amelinanga jukwa la katiba kwa madai kuwa limewapotosha wananchi jana katika mjadala wao wa katiba. sasa waziri wa sheria na katiba Celine Kombani anasoma muswaada kwa mara ya pili na kisha kujadiliwa.
 
hakuna hata moja ya maagizo ya bunge yametekelezwa na serikali... lissu anatema cheche...
 
Eheeee Lisu anaua!!!!! Mungu wangu kumbe kulikua na ukiukwaji wa ajabu namna hii
 
Lisu anasema kamati imeingiliwa mno na Spika. Anampiga nyundo mhe spika
 
Basi Mpwa nimekusoma uzuri kumbe ni Mama! Nawaheshimu sana akina Mama, hongera zake ila yule aliepita mmmmhh kawadhalilisha akina Mama wengine pamoja na huy
Yule mwingine ni mweupe sana, infact ni mtupu kabisa!.
 
Lissu: spika makinda aliongeza wajumbe watano katika kamati bila kuzingatia sheria na kanuni, alikataa kamati isiende mikoani kukusanya maoni
 
Lisu anasema mswada unaosomwa leo ni mpya kwa sababu una mabadiliko makubwa.
 
Back
Top Bottom