Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Asisahau tu kutupa resolution baada ya kuwachambua kama upinzani (ambao ndiyo sauti ya mtanzania wa kawaida) watafanya nini kama CCM na majority of votes zao wataupitisha? Sisi tuko hapa tayari tayari kwa chochote watakachosema against hii dharau kuu ya CCM waliotuonyesha leo!
 
Amepiga nyundo kuwa kuwaendekeza wazanzibari ni kufanya muungano upingwe na watanganyika. Nikamwona bi kiroboto akifungua kitabu cha kanuni.
Amemaliza. Anamwita Ana Kilango achangie.
 
chademaaa hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Lisu kamaliza kila kitu wanaishia kujichekesha huku wengine wanazomea sana sijui kuna nini na wabunge wanatoka bungeni hapa sijui kitu gani kinatokea hapa
 
wabunge wa upinzani wanatoka nje kwa hasira mama kilango anamsifia rais.
 
Heheheheeeeee huuuuuuiiiiii wabunge wametoka bungeni wamebaki kidogo sana sijui nini tena kimetokea! wamesubiri jembe amalize kuongea tu
 
mbona gamba mrema kabaki.....au yeye sio mpinzani?
 
Kulikuwa na hoja ya kutaka kuahirisha bunge. bi Kiroboto akaipangusa kwa nguvu.
Sasa magamba wanajadili. Bi Kilango anasema majibu yote yamewasilishwa. Anasema yeye anazungumza sasa na kwamba wananchi wa same wanasema sasa kwa sababu yeye anasema.
 
yaaani kilango kadata haelewi hata anaongea nini bi kiroboto haelewi
 
Back
Top Bottom