Bungeni Live: Hitimisho la Bajeti jioni ya 22/06/2012

Bungeni Live: Hitimisho la Bajeti jioni ya 22/06/2012

Mh. Getrude Lwakatare-Ndioooo. Mh.Musa Zuberi-Ndioooo, Sugu-Nashukuru Mhe. Spika kwa kunipa fulsa ya kupiga kura yangu ya hapana. Umeme umekatika, CCM, CCM,CCM...
 
Wabunge kwa pamoja, CCM CCM, CCM, CCM, CCM CCM CCM CCM , ni furaha hapa bungeni.....
 
Mkuu una haki ya kukubali, kukataa au kuwa neutral ni haki yako. watu wengi walio neutral utasikia wabunge wanawapigia makofi.

haki ya kuharibu utaratibu? Kama mbunge unaharibu utaratibu watoto wa primary wafanyaje????
 
Umeme wakatika mjengoni!
ccm! ccm! ccm!
 
Kura za ndio zinahesabiwa wanandugu, ikiwemo kura ya JEMEDALI SHIBUDA. Ni furaha hapa mjengoni wadau!
 
ccm ccm ccm oyeeeeee kwa kukatika umeme bungeni ccm ccm ccm kwa kukatika umeme nyumbani ccm ccm ccm

CCM wapuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzi na raisi mdhaifu..................
 
Imani imesha toweka na kura kwa uzoefu umeme ukikatikakatika kipindi cha kuhesabu kura ujee ccm wameshinda hii technique wanatumie mara nyingi sana na leo ameitumia bungeni
 
Back
Top Bottom