Bunda: Wenye mabucha wote wasitisha huduma ya kuchinja

Bunda: Wenye mabucha wote wasitisha huduma ya kuchinja

Hakika ni kuwa Agano la Kale katika Biblia imekataza ulaji wa nguruwe na akafanywa kuwa ni haramu: ?Nguruwe msimle; ana kwato zilizogawanyika lakini hacheui; kwenu ni najisi. Kwa sababu wanyama hao ni najisi msile nyama yao wala msiguse mizoga yao? (Walawi 11: 7 ? 8).

Agizo hilo limerudiwa katika Kumbukumbu la Shari?ah 14: 7 ? 8 na pia Isaya 66: 17. Na katika Agano Jipya, Yesu naye amesema kuwa hakuja kutangua shari?ah na mafundisho ya manabii bali kukamilisha (Mathayo 5: 17). Kwa ibara hiyo ni kuwa Yesu pia aliharamisha ulaji wa nguruwe.
Acha kusoma maandiko matakatifu kibubusa bubusa! Kiingiacho mdomoni kwenda tumboni then chooni si najisi bali kitokacho ndio najisi. Ndo mana mi nagonga hadi vibudu
 
Acha kusoma maandiko matakatifu kibubusa bubusa! Kiingiacho mdomoni kwenda tumboni then chooni si najisi bali kitokacho ndio najisi. Ndo mana mi nagonga hadi vibudu

Yesu naye amesema kuwa hakuja kutangua shariah na mafundisho ya manabii bali kukamilisha (Mathayo 5: 17).

Sasa huyo aliyoandika hayo usemayo ni zaidi ya Yesu? Fikiri.

Kiingiacho kilichoruhusiwa si vyote. Tumia akili japo kiduchu, usiendeshwe na uroho.
 
Anaetaka na ale tu kwa raha zake.

Hebu nieleze wewe unaekula, nasikia minyoo yake huwa haifi na huwasha kuleeeee. Ndiyo maana tunaona:

RevCowardAndGaymateBobbyEgbele.jpg

Wewe FaizaFoxy, acha utumwa, wewe ni Mbantu zingatia na kuheshimu mila na desturi zako. Hizo mila na desturi za Wazungu & Waarabu waachie wenyewe, unaponda upande wa Wagalatia ukiamini uko sahihi huko kwa Waarabu, wrong! Vp kuhusu hii: https://refugeeresettlementwatch.wo...lahs-response-and-beyond-heavens-pearly-gates
 
Back
Top Bottom