Bummm la pili tayari


gbrother

gbrother

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
409
Likes
3
Points
35
gbrother

gbrother

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
409 3 35
Atimaye bummm la pili limetema
 
J

JPM605

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
208
Likes
61
Points
45
J

JPM605

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
208 61 45
DUCE watu tunasaini boom kwa kwenda mbele. Cheze UD weye!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Lije 2,maana nimeisha piga shato pori mpaka bac yani!
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,019
Likes
77
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,019 77 145
Lije 2,maana nimeisha piga shato pori mpaka bac yani!
Perry ndo hapo sasa machangu ya sinza yanapata pia hauweni ya maisha.
 
Last edited by a moderator:
S

samakorwa

Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
36
Likes
0
Points
13
S

samakorwa

Member
Joined Jun 23, 2012
36 0 13
[h=2]Wanachuo wa mwaka wa mwaka watatu st joseph songea wagomea[/h]
wanachuo wa mwaka wa tatu wa chuo cha mtakatifu Joseph songea wamegoma kufanya mtihani kwa madai ya kukatywa hela zao walizozipata toka bodi ya mikopo ya elimu ya juu. wanafunzi hao wanadai kiasi cha shilingi 105,000 kwani walistahili kupata sh 472,500 na wamepatiwa sh. 367,500. wanachuo hao walikwenda kwenye ofisi za mkuu wa wilaya kupata ufafanuzi wa hela hizo na mkuu wa wilaya aliwashauri wanachuo hao kuwatuma viongozi wao ili waongee na mkuu wa wilaya pili aliwashauri warudi chuoni na waendelee na taratibu zote za chu na mwisho viongozi wao waje na vielelezo vyote vinavyohusu madai yao. hata hivyo "kuu wa wilaya alowaambia kuwa swala lao alishaongea na mwakilishi wa bodi ya mikopo ili kujua tatizo. Jamani wa JF ebu tujadili tatizo ninini huko bodi ya mikopo ya elimu ya juu? Nawasilisha​
 
S

samakorwa

Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
36
Likes
0
Points
13
S

samakorwa

Member
Joined Jun 23, 2012
36 0 13
Ni kweli kuna matatizo mengi ktk chuo hiki cha wahindi(st joseph songea),wiki 2 zilizopita mwaka wa pili waligoma,leo hii mwaka wa tatu wamagoma hata kufanya mitihani,majina kuhusu hela ya kujikimu inaonyesha kwamba wametumia copy ya mwaka 2010 kitu ambacho kinaleta mkanganyiko Hatuelewi mchawi ni nani kati ya bodi ya mkopo au uongozi wa chuo,wenye tarifa zaidi watusadia maana hata kusign wanafunzi wamegoma
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Atimaye bummm la pili limetema
Lecturers, professors etc, hawa 'form 1' wenu hamuwapi kazi mpaka wanapata muda wa kufurahia booom?? Mngelikuwa mmewabana kisawasawa hawawezi kuchekelea senti tano hizo. ndio maana products zenu ni maji ya maharage. wape kazi wape kazi!!!!!!!!!!!
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,255 12 135
Jilie vyako, ukumbuke kuna kesho ucfurahi tu
 
gbrother

gbrother

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
409
Likes
3
Points
35
gbrother

gbrother

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
409 3 35
Lecturers, professors etc, hawa 'form 1' wenu hamuwapi kazi mpaka wanapata muda wa kufurahia booom?? Mngelikuwa mmewabana kisawasawa hawawezi kuchekelea senti tano hizo. ndio maana products zenu ni maji ya maharage. wape kazi wape kazi!!!!!!!!!!!
kaka hivi unadhani kusoma bila kuwa na uhakika wa kupata mlo kitabu kitaenda sawa?
Na hizo kazi unazosema ukumbuke zinaitaji pesa kwa ajili ya kuprint na kutoa photocopy, sasa bila mkwanja unategemea hao 4m one unaowaita wewe watakuwa ktk hali gani? Ama ulitaka walie badala ya kufurahi kwamba at least wamepunguziwa mzigo kidogo wa mawazo?
 
gbrother

gbrother

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
409
Likes
3
Points
35
gbrother

gbrother

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
409 3 35
mkuu' bummm ndiyo nini? Wengine sisi ni washamba, tueleweshe ili twende sambamba.
bummmm (boom)- mkopo wa wanafunzi wa elimu ya juu
nadhani umenielewa?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
kaka hivi unadhani kusoma bila kuwa na uhakika wa kupata mlo kitabu kitaenda sawa?
Na hizo kazi unazosema ukumbuke zinaitaji pesa kwa ajili ya kuprint na kutoa photocopy, sasa bila mkwanja unategemea hao 4m one unaowaita wewe watakuwa ktk hali gani? Ama ulitaka walie badala ya kufurahi kwamba at least wamepunguziwa mzigo kidogo wa mawazo?
No, wasilie, lakini indication ya lugha aliyoitumia mwenzenu ni kuwa sasa mguu juu. Hakuna haja ya kusema humu, kwani wangapi humu JF wamepata hela leo! Uanafunzi! Kasome, hizo ni hela ndogo. Nyamaza tu maana inaonekana kuna furaha tele kwa ajili ya senti hizo ambayo lazima tuitilie mashaka. Huwezi kuwa na supp inakusubiri/ lecture ya leo hujaelewa kitu na monthly test ni kesho ukafurahia senti hizo. You become happy when you are relaxed. it seems you are relaxed
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
4
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined Sep 20, 2010
216 4 0
mzitumie vizuri kwa malengo kusudiwa, pesa hizo si haba, ukizitumia vizuri zitakusaidia kukufanya ufuatilie masomo
vizuri na kwa ufasaha, ukizitumia kwa rafu zitakwisha kabla ya siku na ukaanza kuteseka na mara shato pori, kupiga desh hivyo basi kushindwa kufuatilia masomo vizuri.
aidha mtambue pia hizo pia ni kodi za watanzania hivyo basi muwe na uchungu nazo msiwe kama mafisadi wachahe wanaozifisidi kodi zetu, kuweni wazalendo kwenye nchi kuanzia mapema kwa kutumia vizuri na kwa malengo sahihi hizo pesa.
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
Kaka hakuna mamluki kwa taarifa hii
"Mwenge university" tawi la st augustine leo wanachuo wameanza kusign,
pamoja mkuu,angalia usionge watoto wa singida hilo boom lol!!
 
S

Sngs

Senior Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
33
S

Sngs

Senior Member
Joined Jul 25, 2011
111 0 33
mbombo ngafu
:target::target::target::cheer2::cheer2::cheer2::smow::behindsofa:
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,539
Likes
4,525
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,539 4,525 280
Lecturers, professors etc, hawa 'form 1' wenu hamuwapi kazi mpaka wanapata muda wa kufurahia booom?? Mngelikuwa mmewabana kisawasawa hawawezi kuchekelea senti tano hizo. ndio maana products zenu ni maji ya maharage. wape kazi wape kazi!!!!!!!!!!!
kuna kazi usipime mkuu mpaka watu wameanza kuona maisha magumu,baadhi ya wahadhiri wanasema unapopresent semina hakuna kusoma kwenye karatasi lazima utoe from what you understood,na hicho lazima kliwe from your head siyo kusoma sehemu
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,435
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,435 507 280
DUCE watu tunasaini boom kwa kwenda mbele. Cheze UD weye!
Mbona wenye Chuo chao wenyewe hawajapata? Namaanisha wa UD original na wewe unasema chezea UD...UD ipi?
 

Forum statistics

Threads 1,238,356
Members 475,888
Posts 29,318,121