Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

jamani ehh, wale maloda,wapumbavu ndio tutakao chagua nani aingie ikulu.Nilishawahi kusema kuwa ccm si chama cha wananchi bali ni umoja wa wachache au daraja fulani;wenye kufaidi keki bila na huku kutegemea yule mpumbavu na lofa apike keki kwa jasho na kazi kubwa bila yeye kufaidi.

mwaka huu lazima yule mpishibwa keki naeafaidi.Haiwezekani keki ikaaliwa na watu wachache tena kwa kupeana na kujuana. leo hii kijana wa kawaida tu kutokea huko lindi sijui eapi ndani ndani hana fursa kama mtoto mwingine yeyote kutokana na matabaka ccm walioleta na kupandikiza kwenye jamii zetu.

umaskini na ujinga ndio umekuwa maradhi makuu na ndio imekuwa ikituua na kutumaliza kila leo.


say no to CCM. ni bora tuanze upya na hawa wapinzani wakituzingua tunawadondosha pia mpaka kieleweke.

Tanzania oyeee!!!
 
Kauli hii imenistua kidogo. Akihutubia umati wa wananchi waliofika kusikiliza kampeni za chama cha kijani, mwenyekiti huyo wa jumuiya ya wazazi amesema wao watakuwa tayari kufanya yote ispokuwa hawataruhusu mtu kuingia ikulu. Mimi ninavyojua wananchi kupitia kura zao ndio wenye mamlaka ya kuamua nani aende ikulu.

Kimsingi sijaelewa ana maana gani, kwa kuwa kauli hii ni tata. Wataalamu wa methani mjaribu kuidadavua kauli hii.

Source of the quote> ITV Habari
Ulishaambiwa hao ni mainterahamwe nyinyi hamuelewi somo; chama ambacho kimekataliwa hadi kinaogopa kujiweka kwenye mabango ya mgombea wao bado kinatamba kwamba kina hati miliki ya nchi! wapinzani jipangeni msidhani kura itawapelekeni Ikulu
 
ICC imewekwa kwa ajili ya watu waliojitoa ufahamu kwa kiwango cha kukosa tafakuri ya matamshi yao kwenye majukwaa ya kisiasa.
 
jamani ehh, wale maloda,wapumbavu ndio tutakao chagua nani aingie ikulu.Nilishawahi kusema kuwa ccm si chama cha wananchi bali ni umoja wa wachache au daraja fulani;wenye kufaidi keki bila na huku kutegemea yule mpumbavu na lofa apike keki kwa jasho na kazi kubwa bila yeye kufaidi.

mwaka huu lazima yule mpishibwa keki naeafaidi.Haiwezekani keki ikaaliwa na watu wachache tena kwa kupeana na kujuana. leo hii kijana wa kawaida tu kutokea huko lindi sijui eapi ndani ndani hana fursa kama mtoto mwingine yeyote kutokana na matabaka ccm walioleta na kupandikiza kwenye jamii zetu.

umaskini na ujinga ndio umekuwa maradhi makuu na ndio imekuwa ikituua na kutumaliza kila leo.


say no to CCM. ni bora tuanze upya na hawa wapinzani wakituzingua tunawadondosha pia mpaka kieleweke.

Tanzania oyeee!!!
Huu ndio mwaka malofa muwahakikishie sisiem kwamba hawana hati miliki ya nchi hii; hii nchi ni yetu sote na sio mali ya wanyonyaji ambao wako tayari kufanya lolote kubakia madarakani. Wanatishia amani halafu wanageuka kusema wapinzani ndio wataleta vurugu kumbe wanatangaza kwamba hawatakubali kutolewa mkate mdomoni hadi kuchimbike
 
Mwenzenu huyu jamaa nampongeza..! Kutoka kuwa mjanjamjanja musoma had kuwa mwenyekit wazaz taifa!! Ama kwel ccm..! Huyu bwana ni mhaya, elimu yake la saba, tunaomfaham ndio tunapata sababu na uhalali wa kukichukia chama hiki.. Na kama hawa ndio wapanga mipango wa ccm basi watanzania tumekwisha.
 
Waache watishe haina shida bt nawatu wakaskazini tumejipanga kura zetu nyie pigeni kura tu... kaskazini oyeeeeeeeeeee
 
Nilishtushwa sana na Kauli ya Abdallah Bulembo ... Nchi hii ikimwaga damu CCM wajue kuwa mwisho wao utakuwa mbaya sana ... Utulivu wa Watanzania si wa kubeza wala kukejeliwa! Kama wao ndo wenye kuruhusu nani wa kwenda IKULU then tunaingia kwenye Uchaguzi kufanya nini?
 
Sio ujinga sie watu wa kaskazini wanajeshi kamili nasio sungusungu so nyie pigeni kura tu kaskazini tupo kamili gado kuzilinda
 
Mpuuzi tu huyu! Tuliokuwa karibu na CCM enzi hizo tunamfahamu kiundani! Hana chochote kipya zaidi ya kutingisha wowowo!
Bulembo hajakosea, ni kweli wapinzani hawawezi kwenda ikulu. Maana chama kinachoshindwa kwenye uchaguzi ndo kinakuwa chama pinzani na hakiwezi kwenda ikulu! Wanajiweka sawa kisaikolojia.
 
je kwani ikulu kuna nini? eti hawatakubali uchaguz mana yake nini basi kama sio kutafuta atakayekaa ikulu? akichaguliwa lowasa je wanaingia msituni? mbona sielewi maana ya hatutakubali kukabidhi ikulu. ebu tujadiliane wanajamvi
 
iwe kiongoz au mwanachama wa kawaida wote wanakubali wabunge wa upinzani kuongezeka lakini wote wanasema ikulu hapana wakati inaonekana kabisa ikulu ndio rahisi kuchukuliwa na ukawa. ukiwaambia mjiandae kisaikolojia wanakuwa wakali eti wapinzani hawawez
 
maneno Hayo Ni kawaida Kwa Mtu Anayetapatapa, na kukosa Kimbilio
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom