Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Naomba nec ichukue hatua kwa kauli ile, cha ajabu wana kigoma wanashangilia, hao wakimbizi wa burundi kwenda kigoma wanalalamika siku zote kuwa wanavamiwa, tusubiri nec itasemaje, sijui napo itasema ni lugha za siasa manake watawala wakitamka wanasema ni lugha za siasa ila wapinzani wakisema eti wanachochea vurugu
 
du inasikitisha kuona hvo kwan kuna uwezekano kabsa watu wachache washakaa na kuamua hatima ya wananch kwa hal hii tujiulze ni wananch au magamba wanaweza kuleta machafuko mhuu!???????? hatar hii
 
kilichotokea kenya mwaka 2007 kiko njiani kutokea.... na msababishaji mkubwa ni wanasiasa wa ccm. ni hatari saana...
 
Kama tanzania kuna watu wanakula mavi naomba mniambie,kule uarabuni wapo wanakula mavi sasa bulembo
 
ccm wameweka viongozi wa kurithishana na kuzawadiana vyeo wakasahau kuwa kazi zinataka utaalamu na weledi.
Alianza wa goli la mkono na yamesemwa mengi hata kabla ya hili na tutegemee zaidi katika siku arobaini zilizobaki. Picha ya jumla ni udhihirisho wa uwezo mdogo walio nao kifikra na kuendelea kuamini mawazo ya miaka 30 iliyopita.

Kwa kifupi ccm ndio wana dola, jeshi, tume nk na ni wazi wataiba kura, lakini safari hii wizi wa kura hauwezi kuzidi 5% ya kura zote. Hivyo waombee EL apate 50%-54%, akipata 56% kwenda juu hawataweza lolote na kama basi makadirio yanaonyesha 68% ndio maana wanaanza kuchanganyikiwa na kuyaongea siri za 'chumba' hadharani kama hii aliyoongea haya.
CCM ingelikuwa imeweka watu competent katika nafasi za utendaji ni wazi wasingefikia wanapoelekea na uenda ikawa too late sasa!
 
CCM, NEC, dola, na serikali ya sasa kwa ujumla = 1. Huyo jamaa aliongea upuuzi. Wakuu kiukwel ccm wameifanya hi nchi na pesa ni yao na watoto wao tu. Jana nlikua hospital nkasikia nesi akisema kwamba "pesa sasa ivi hazipo kiukwel kwasababu jK ametumia kwenda nazo ulaya". Kuna mambo mengi alisema alafu ndo akasema hii sentence. Iliniuma sana. Kwahyo wakuu, hii ccm ni ya watu wachache na magufuli alikua si mmoja wao lakin sasa amekua
 
Wewe bulembo ni nani katika nchi hii,hizi kauli niza kishamba,kilimbukeni na zinaonyesha ulivyo na upeo mdogo katika masuala mbalimbali
 
Huyu ni mmoja wa wale watakao kwenda kwenye mahakama ya uhalifu baada ya uchaguzi mkuu ujao
 
Mwigulu kafukuzwa? Kweli wamedata, tunaomba hiyo clip ya Bulembo jamani, hivi ndio vitu vya kutuma ile mahakama ya Bensouda huko the Hague.. Tuweke evidence zote manake hawa watu wanafikiri hii nchi mali za mama zao
ITV wagomvi sana. Yaani wamekiweka separately hicho kipande cha Bulembo ili iwe rahisi kuonekana katika ulimwengu wa ICC
 
Huyo naye ni mbumbumbu mwingine tu na tumbo lake kubwa Kama chura
 
Akiongea kwenye kampeni mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi CCM amesema chama hicho hakitawaruhusu wapinzani kwenda IKULU.

NB;Hivi CCM ndo inaruhusu watu kwenda IKULU kauli hii inaashiria kuwa hata kama upinzani utashinda hawatakubali washike madaraka.

Ninaomba wanasiasa wachunge ndimi zao wakati huu wa uchaguzi kwani hata CCM wakishinda wapinzani wataamini kuwa wameibiwa hali itayoleta machafuko na kupelekea mauaji acheni vitisho vyenu maana wanaoamua nani aende ikulu ni wananchi na sio CCM.

Huyu wa chini ya mwembe school tumsamehe tu bure!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom