Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Bulembo: Hatutawaruhusu upinzani kwenda Ikulu

Kwani Rais anapoingia kuapishwa uwanja wa taifa anaingia akitokea wapi?

suala sio ikulu suala ni kuapishwa na kushika dola...basi.
 
Sasa maneno yake si ndiyo yanathibitisha M4C ya ccm yaan! m4C= magufuli 4 crazy people
 
Mtu Anapokaribia Kukata Roho Mara Nyingi ujipa Matumaini hata Kuwashauli Baadhi ya wauguzaji Kurudi Makwao. Lakini Ukweli Upo wazi Mgojwa yupo Hatua za Mwisho kukata. The same apply kwa CCM.
 
CCM wamesahau kunadi ilani yao sijui ni kupagawa, wao ni kuropoka tu majukwaani na kutukana! Safari hii hatuwaachi.
 
je kwani ikulu kuna nini? eti hawatakubali uchaguz mana yake nini basi kama sio kutafuta atakayekaa ikulu? akichaguliwa lowasa je wanaingia msituni? mbona sielewi maana ya hatutakubali kukabidhi ikulu. ebu tujadiliane wanajamvi

Mie nilimsikia:
eti tutakubali kila kitu lakini hatutawaruhusu kuingia ikulu, hiyo haitawezekana.
 
Sio ujinga sie watu wa kaskazini wanajeshi kamili nasio sungusungu so nyie pigeni kura tu kaskazini tupo kamili gado kuzilinda

We unatabu gani kukichwa kwa kung'ang'ania kaskazini ???!, mbona ukawa iko mpaka chumbani kwako ?!
 
Haaaaa haaaaaa,mm nilikuwepo pia aisee,yule bwana mdogo wa ali maua alimnyoosha bulembo,wasiomjua wanadhani ni jembe kumbe kimeo,yaani ccm wameishiwa mbinu mpaka wanamtegemea bulembo!!!
ccm wanatafuta pakuangukia hawajitambui kabisa...
 
Hapahitajiki binocolar kuona mmeshindwa !

Umeme tu ! Umewashinda .
"tutauwasha rasmi Jjumaa ! Mgao utakua historia!"
Kiko wapi ?
Narudia tena kiko waapiii ?
Leo siku ya 5 mbele tokea Ijumaa !

Mnapumulia ICU huku mkinadi hamtoiachia "nyumba nyeupe" kwa gharama yeyote !

Hii nini maana yake ?
Maana yake waliowengi (wanabadiliko) hawatokubali kupokwa Ikulu yao .
What next ?

Next ni MKWETE !
Hemwe-hemwe na mshike-mshike ukianza , mwadhani ni sie tu wa mabadiliko peke yetu ndiyo tutakimbilia Rwanda , Uganda n.k ?
Hata na nyie mtaulaza , tutakuwa wote refugees camp !
 
Hapahitajiki binocolar kuona mmeshindwa !

Umeme tu ! Umewashinda .
"tutauwasha rasmi Jjumaa ! Mgao utakua historia!"
Kiko wapi ?
Narudia tena kiko waapiii ?
Leo siku ya 5 mbele tokea Ijumaa !

Mnapumulia ICU huku mkinadi hamtoiachia "nyumba nyeupe" kwa gharama yeyote !

Hii nini maana yake ?
Maana yake waliowengi (wanabadiliko) hawatokubali kupokwa Ikulu yao .
What next ?

Next ni MKWETE !
Hemwe-hemwe na mshike-mshike ukianza , mwadhani ni sie tu wa mabadiliko peke yetu ndiyo tutakimbilia Rwanda , Uganda n.k ?
Hata na nyie mtaulaza , tutakuwa wote refugees camp !

Tuliaminishwa kuwa umeme wa gesi bei chini!! Umeshuka?? Huyu Magufuri anasema ataendesha nchi kwa uchumi wa Gesi??!!! Hajui hata anachokiongea huyu baba ni kuropoka tu!! Mikataba ilishafungwa yenye unyonyaji wa hali ya juu yeye ni kiranja tu! Gesi iko juu kwa bei utaiuza kwa nani!!??
 
Watu wenye akili CCM ni Bulembo na Lusinde yaani wanasujudiwa mpka na wenye madigrii
 
Ukwaaa hawajajipanga,hawana sifa za kuongoza nchi,kwanza ni genge lisilo na utaratibu wa kutuletea maendeleo sisi watanzania
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom