marcusgarvey
JF-Expert Member
- Aug 16, 2015
- 891
- 235
Kiboko yake ni kijana mmoja anaitwa ulole ulole,alimwangusha kwenye udiwan kata ya makumbusho dar na ngoma kwenda ukawa,hana mvuto hata kidogo huyo
Tena huyo Bulembo ni KILAZA of FIRST ORDER... standard 7... he thinks using his big stomach...!!!
REDET imevujaaaaaa...
Lowassa...... 64%
Magufuli..... 26%
Akiongea kwenye kampeni mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi CCM amesema chama hicho hakitawaruhusu wapinzani kwenda IKULU.
NB;Hivi CCM ndo inaruhusu watu kwenda IKULU kauli hii inaashiria kuwa hata kama upinzani utashinda hawatakubali washike madaraka.
Ninaomba wanasiasa wachunge ndimi zao wakati huu wa uchaguzi kwani hata CCM wakishinda wapinzani wataamini kuwa wameibiwa hali itayoleta machafuko na kupelekea mauaji acheni vitisho vyenu maana wanaoamua nani aende ikulu ni wananchi na sio CCM.
Mbona Lowassa alisema ukawa itaingia ikulu asubuhi kwani yeye ndio mwenye maamuzi na ikulu.?
Mpuuzi tu huyu! Tuliokuwa karibu na CCM enzi hizo tunamfahamu kiundani! Hana chochote kipya zaidi ya kutingisha wowowo!
Bulembo ndo uchafu gani??
Mbona Lowassa alisema ukawa itaingia ikulu asubuhi kwani yeye ndio mwenye maamuzi na ikulu.?
Lazima JPM atamfukuza huyu mtu kwenye msafara wake wake wa kampeni kama alivyomfukuza Muigulu kwa kutukana wananchi